Help Lập nhóm hợp tác làm SEO Sprint theo hướng đôi bên cùng có lợi!

[/QUOTE]
[Active acc hộ mình và làm việc phải fake IP nhé, dùng IP VN không làm được job của mình[/QUOTE]
active r mà cậu

mình nhận đc rồi,giờ xóa list job update ngày 27 đc rồi bạn nhỉ

Uh list đó không cần dùng nữa rồi, làm list mới khi nào thấy hết tiền nhiều thì cứ PM lên topic để mình gửi list mới nhé, những người làm nhiều sẽ được ưu tiên

- - - Updated - - -

Up phát cho AE kiếm $ ! Ké phát nhé thớt : ai cần active thì pm chữ ký nhé !

Quảng cáo thì cứ thoải mái, nhưng vẫn góp ý là giá 0.5 LR hơi đắt =))

Chủ thớt nói vậy khác nào đạp đổ nồi kom của em ! ;)) !kekee ! Đúng giá thị trường rồi ! active cũng khổ chứ phải ngồi ko đâu :( ! Mấy bác ăn thịt cũng để lại xương chứ :))

up phụ thớt, tiện thể hỏi lun lr hôm nay sao chả gửi very code vào mail nhỉ :(

Sáng nay đã gửi được rồi bạn, mà cậu sao đang làm việc tốt lại ngưng thế? có làm tiếp không để mình gửi list

sao co nhieu job 3 ngay roi ma no khong chiu tra tien zay thot

Mấy job đó là kể từ lúc bạn làm là nó đang hết tiền đấy bạn ạ, chủ job chưa fund tiền vào nên chưa có trả cho bạn và bắt đầu job tiếp được, cứ yên tâm là trước sau gì cũng về tiền nhé, chỉ là không biết bao lâu, tùy vào thằng chủ job thôi

[Active acc hộ mình và làm việc phải fake IP nhé, dùng IP VN không làm được job của mình[/QUOTE]
active r mà cậu[/QUOTE]

Cậu chưa active xong mà, trạng thái vẫn chưa chuyển sang làm việc

acc dự bị thui nhưng mà mất 3$ 1 ngày công coi như tiu

- - - Updated - - -

hình như acc chính tui làm gần dc 100 job rùi phải hem thớt

Sắp được, cậu cứ yên tâm, mình kiểm tra hàng ngày, ai đủ điều kiện là mình gửi ngay

hjx hôm nay tự dưng mình cũng bị band 1 acc gần 5$,chẳng hiểu lí do,nó ghi vi phạm điều 2.3,lúc nào trước khi làm mình cũng xóa cache và fake IP hết mà...

chủ thớt cho xin list job với nhé, tối chiến, đang pm bác fithung mua tool

OK cậu, mình sẽ gửi vào inbox forum cho cậu

- - - Updated - - -

hjx hôm nay tự dưng mình cũng bị band 1 acc gần 5$,chẳng hiểu lí do,nó ghi vi phạm điều 2.3,lúc nào trước khi làm mình cũng xóa cache và fake IP hết mà...

Cậu fake qua Nga phải không?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week