Help Lập nhóm hợp tác làm SEO Sprint theo hướng đôi bên cùng có lợi!

bi ban một lúc 5 acc lun trời ơi:binhsua04:

cậu chơi mấy trình duyệt và cách chơi thế nào thế?
Mọi người ai bị ban acc chia sẻ cách chơi để cùng rút kinh nghiệm mà chơi cho hiệu quả

- - - Updated - - -

thớt coi giùm tui coi hình như bi ban rồi phải hem

bị ban thì không login được, khi login nó báo bằng cái dòng chữ đỏ ấy

5 acc có 1 acc ative rut rồi còn 4 acc chưa ative nên chưa rút được mới đau chứ tính ra mất 20$ mỗi acc 5$

- - - Updated - - -

thui đi nhậu buồn wa mai tính tiếp

pm tui reg nick mới free 5 nick :)

- - - Updated - - -

nhớ fake sock thay proxy, clear cookie bằng phần mềm thứ 3 khi thay acc mới mong qua mặt dc nó

Thớt ơi cho mình hỏi cái quảng cáo goolge tý làm hoài mà thấy chưa rõ cái này lắm
ví dụ như mình làm web abcd.ru(.com.v.v) đi có quảng cáo google là mmo4vn.com sau đó click vào đó hoàn thành job
khi đến 1 web khác efgh.ru (.com.v.v) thì gặp duy nhất quảng cáo google là mmo4vn.com mình click vào làm có sao không
Đọc cái hướng dẫn là 1 IP trong 24h: 1 lần click lên site quảng cáo google mà vẫn chưa thông lắm @@

Thớt ơi cho mình hỏi cái quảng cáo goolge tý làm hoài mà thấy chưa rõ cái này lắm
ví dụ như mình làm web abcd.ru(.com.v.v) đi có quảng cáo google là mmo4vn.com sau đó click vào đó hoàn thành job
khi đến 1 web khác efgh.ru (.com.v.v) thì gặp duy nhất quảng cáo google là mmo4vn.com mình click vào làm có sao không
Đọc cái hướng dẫn là 1 IP trong 24h: 1 lần click lên site quảng cáo google mà vẫn chưa thông lắm @@

Không được bạn ạ, gặp trường hợp như vậy thì nên cancel job đó đi đừng làm còn hơn là bị từ chối nhé.

tình hình là e vừa reset lại cái modem thay đổi ip nhưng khi chuyển tiền vào wmr thì nó del luôn, các bác có biết lý do tại sao k?

reset modem đã có người bị ban rồi đó bạn, ko qua mặt dc thằng này bằng cách đó đâu, có HMA mà ko có sock điên điên nó cũng ban

hjx bữa nay ae bị band nhiều quá,mình giờ làm cũng check cẩn thận lắm,hi vọng ko bị band acc nào nữa

nghe mấy pờ rô nói bị band mà e run qué, sao e chơi 4 acc mà có sao đâu :binhsua09:
hnay seo bị điên điên, tí cái lại tèo, ko biết có chuyện gì xảy ra ko, tí rút tiền mà hồi hộp quá:binhsua10:

e vừa reset lại modem nhưng khi paid vào wmr ( đã từng được sử dụng trong seo) thì báo cáo vi phạm khoản 3.10

các pro cho biết
vậy là sao?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week