lbry.io - Min pay 30lbc- LBC

tại em mình có quen biết với bác này, bác này reg được 50k acc, chém gió cũng được gì đâu :D
nhưng cái tên đăng nhập kia thì khó mà trùng lắm. Thường thì người ta có xu hướng dùng tất cả các 4rum hay địa chỉ liên lạc = 1 cái tên giống nhau. Hoặc thanh niên đã claim hết rồi nên rở trò :)

Last edited:
Vậy chắc k nhầm lẫn gì rồi :)) mồm nói cheat đẳng cấp lắm mà đi report :rolleyes:
Sau bao nhiêu năm hóng cmt trong cái 4rum này thì mình thấy ai chém gió là biết ngay -_-

đinh fun btc vào bittrex trade mà nó để cái thông báo thế không dám nộp vào, bữa trade lời 200$ rút về btc-e đi theo mây gió cmn rồi

cậu tin là cậu này có 50k acc à :) chém gió thôi. Ngay từ đầu mình đã biết chém gió rồi :)

Mò thông tin để đc gì bác :)
mình thích thì minh report thôi

View attachment 99952
Mò thông tin để đc gì bác :)
mình thích thì minh report thôi
Với time reg này thì mình cũng quen 1 người reg trên 100k acc. Riêng mấy người lẻ tẻ người 1-2k là chuyện thường. Có nhận được code không mới là vấn đề :)
À mà cũng xin lỗi luôn vì khi sáng đã có những lời khiếm nhã với tổ tiên nhà bạn :)

Với time reg này thì mình cũng quen 1 người reg trên 100k acc. Riêng mấy người lẻ tẻ người 1-2k là chuyện thường. Có nhận được code không mới là vấn đề :)
À mà cũng xin lỗi luôn vì khi sáng đã có những lời khiếm nhã với tổ tiên nhà bạn :)
20/7 khi nào có code ta, còn nếu giờ reg mà có code ngày mình có thể auto 1k acc trên 1 máy tính 1 ngày, có thể lên 2k vấn đề là sợ nó k code thồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,670
Latest member
fb88208162

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom