lee88dung xin xem xét lại !

Status
Not open for further replies.
Reactions
164
MR
0.000
Xin các mod đừng ban nick em vì e chỉ giúp thôi. Vì chủ tịch tâp đoàn MMO4me đã ban nick bác ếch chân lì nên bác có nhờ em post hộ. Đây là nội dung của bác Ếch chân lì:

Tại topic này : mmo4me.com/showthread.php?90144-report-lee88dung-an-noi-mat-day

Thứ nhất về vụ Scam : Tôi không Scam ai cả, Funky Scam cậu ấy không hợp tác để tôi lấy lại tiền nâng cấp qua CC và trả lại tiền đã mua ác của tôi ! Sau đó cậu ấy im lặng gần 2 tháng sau nhắn tin hăm dọa này nọ , Nếu nói hẳn hoi thì tôi đã gửi luôn rồi ! Nhưng cuối cùng cũng trả lại gần đủ và một phần refunds lại cho dowline !.

Thứ 2 : dạo gần đây tôi thường xuyên mua STP + Egopay :

mmo4me.com/showthread.php?89382-Can-500-STP-qua-VCB-DAB
mmo4me.com/showthread.php?89246-Mua-500-EGOPAY-qua-VCB-DAB
mmo4me.com/showthread.php?90124-1kSTP-gia-175-phi-toi-chiu-qua-VCB-DAB
mmo4me.com/showthread.php?90122-1k-Egopay-gia-18-qua-VCB-DAB

2 topic đều mua 1k ego và stp >.<
ko biết có phải cú chót ko , cứ nhờ canawan cho an toàn nha các bợn >.<
Originally Posted by lee88dung
Cút mẹ mày ra khỏi đây !
2 topic đều mua 1k ego và stp >.<
ko biết có phải cú chót ko , cứ nhờ canawan cho an toàn nha các bợn >.<
Cút ****** mày đê xúc phạm nhiều lần rồi đó nhé !

conglylentieng đã liên tục comment vu khống tôi nói những lời ức chế ! tại topic bị report mục report Scam đã nhờ mod Tranau90 delete vì có topic giải quyết rồi ! . Dù vậy tôi vẫn nói chuyện hẳn hoi , song đến 2 topic tôi mua 1kSTP và 1kEgopay conglylentieng vào chọc ngoáy ! Nếu nói cứ nhờ canawan cho an toàn nha các bợn thì tôi còn chấp nhận được !

Nếu được nhờ Admin phục hồi lại topic .

Khi conglylentieng lập topic nói tôi chửi bậy : mmo4me.com/showthread.php?90144-report-lee88dung-an-noi-mat-day . không có lửa sao có khói, dù ức chế kiểu gì thì cũng không nên nói quá lời nên tôi đã xin lỗi và đề nghị cả 2 cùng xửa lại commnet, tôi thì sửa nhưng conglylentieng không sửa .

Mod nào Close đi vui thế đủ rồi

Mod Tranau xóa dùm topic này cho nó sạch ! chứ chém gió lúc nữa tăng Post ghê quá

conglylentieng lập topic rồi mọi người vào comment chả đi đến đâu lại còn tạo điều kiện Spam !

conglylentieng mới tham gia diễn đàn vào topic nào cũng nói như đúng rồi ! Bao nhiêu Scamer hành động y hệt như thế này rồi ?

Tôi đã xin lỗi và xửa lại comment ngay lúc bị report ! Tại sao lại banned tôi 7 ngày !

đó là toàn bộ nội dung bác Lì nhờ em! chúc các bác giải quyết ổn thỏa, có j ngồi xuống làm điếu thuốc lào nói chuyện nhé!

:m080: OC ban thì OC vào đọc vậy

Upvote 0
ý kiến cá nhân

thứ nhất là acc FK , cậu bán acc rồi thì sao lại dùng từ hợp tác ở đây ? Việc cậu chủ động refund đã là ko thể chấp nhận rồi .

Thứ hai là chính cậu lee cũng nói rất nhiều câu mang hàm ý muốn scam rồi bùng nick , thì việc cậu kia nhắc thế có gì là sai ?

Upvote 0
Và tiện đây thì mình vừa vào box report scam nhận thấy sự việc khá thú vị

trader sharingtb bị report scam , sau ý him ấy có vào giải trình , sau 1 hồi vòng vo thì sự việc cũng được giải quyết , và topic report sharingtb cũng bị closed .

Nhưng hôm nay sau sự việc của lee thì topic report lee + >20 page phản đối cách hành xử của lee + những cm vô cùng thiếu trách nhiệm của lee đã bị xóa với lý do : " Reason Đã có topic giải quyết "

Các topic và các sự vụ khác , sau khi xử lý thì cũng chỉ close lại . Thế tại sao 1 mình topic của lee bị xóa đi ?

Và hơn nữa mod Tranau90 đâu phải là mod của box report scam mà sao lại tiến hành xóa bài trong box report scam ?

thực sự đặt câu hỏi về mục đích của mod Tranau90 khi xóa topic report lee .
Lợi ích cá nhân lại được đặt lên trên tất cả rồi .

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Cùng 1 kịch bản: mấy ng uy tín và 1 số hùa theo nói ngta ko đủ uy tìn report mình và thách thức không trả tiền dù sai phè ra. Khi bị ban nick thì bồi hoàn 1 số => được unban.

Upvote 0
1. tôi report là có chứng cớ rõ ràng, còn lee88dung nói "không có lửa làm sao có khói" thì post chứng cứ lên, tôi chưa nói gì xúc phạm tới nick lee88dung cả.
lee88dung lời lẽ kiểu bất cần dẫn đến bị ban, sau khi unban vài phút đã lập 2 topic thu mua 1k ego, 40' lập topic thu mua 1k stp , thấy có gì đó ko ổn tôi chỉ cảnh báo là nhờ trung gian. Việc nhờ trung gian ko ảnh hưởng gì đến lee88dung nên việc xúc phạm tôi là vi phạm rule
2. Kêu tôi tạo topic spam thì tôi nói thẳng ra là do các mod ko muốn động chạm đùn đẩy qua lại, chỉ có 2 admin ko tham gia nên ko sợ đụng chạm quyền lợi mới vào xử lý. Có nhiều mod vào đọc topic rồi đi ra. Tôi cũng chat yahoo với 2 mod là tranau90 và animax1990 và 2 người họ cũng ko muốn tham gia vào những việc thế này nên tôi hiểu và đợi admin giải quyết. Việc nhiều thành viên cứ vào bênh vực kiểu vô lý dẫn đến topic bị loãng và tôi phải trả lời topic mình lập.
3. tôi kiếm tiền bằng lr và wmz nên bán trực tiếp cho site auto, chưa có và sẽ ko bao giờ có giao dịch gì cho mem forum nên đừng có việc cớ tôi tăng post hay lấy tên tuổi để scam.
4. nick lee88dung này giải quyết vụ scam nói thẳng ra là ko hợp tình hợp lý, chẳng qua là thay vì scam thì trả lại chủ topic 1 phần và chủ topic đồng ý nên cũng đành chịu. Việc này giải quyết rồi nên tôi ko muốn lôi ra nói lại
5. Tôi ko phải người muốn to chuyện nên sẵn sàng nhận lời xin lỗi và bỏ qua. Nhưng trong topic kia tôi ko hề nhận được 1 lời xin lỗi thật sự và chân thành. Còn lời xin lỗi kiểu đá đểu, câu sau đá câu trước, xin lỗi kiểu cho có thì tôi ko chấp nhận và tôi đã nói rõ trong topic đó. Ko có việc thích thì chửi người khác, rồi xin lỗi kiểu ko có thành ý và bắt người khác sửa comment và bỏ qua như ra lệnh như vậy

Lee88dung muốn nói gì thì đưa bằng chứng ra, ko có kiểu ko tôn trọng mem, ko tôn trọng rule, mang mod này mod nọ ra dọa dẫm. Nếu có gan bực mình thì chửi admin, chửi mod đó. Đừng kiểu bắt nạt nick member.
Thank Admin OnlyC đã giải quyết topic của mình vì ngoài cậu và admin Shin ra thì mình nghĩ sẽ ko có mod nào giải quyết topic đó.
Vừa vào topic đó mình thấy mod mirinda cũng định vào giải quyết. Do mod mirinda cũng ko tham gia gì ngoài captcha nên ko sợ đụng chạm đến ai. Mình cũng cám ơn Mod mirinda vì đây có lẽ là mod duy nhất xử lý công bằng cho tất cả thành viên forum mà ko sợ động chạm và phải luồn cúi ai
- - - Updated - - -

:m080: OC ban thì OC vào đọc vậy
là tmod mà ăn nói vậy hả cậu, cậu đọc những cái trên có thấy bằng chứng gì để OnlyC xử lý. Hay cậu là bạn lee88dung và đang tạo sức ép cho admin OnlyC ?

Last edited by a moderator:
Upvote 0
thế này nhé..
Lee88dũng zính vào dụ kia (ai đúng ai sai kệ, nhưng đã được giải quyết)
Conglylêntiếng: Chỗ lee88dung buôn bán thì sao cậu vào comment như vậy. Cậu là người ngoài có liên qua tới vụ việc của lee đâu mà nhiều chiuyện như đàn pà vậy.
đặt tên công lí lên tiếng mà ko biết lên tiếng cái nỗi gì :|. Đi vu khống người ta hốt vài củ nữa chuồn là đúng hay sai
Người đang bực tức bởi những lời như vậy, chửi là đúng rồi
Only C không công bằng :m140:
Nếu xét vs ban lee thì công lí lên tiếng cũng sẽ bị baned do vu khống, chém gió làm mất lòng tin khách hàng đối với lee :dam:

Upvote 0
1. tôi report là có chứng cớ rõ ràng, còn lee88dung nói "không có lửa làm sao có khói" thì post chứng cứ lên, tôi chưa nói gì xúc phạm tới nick lee88dung cả.
lee88dung lời lẽ kiểu bất cần dẫn đến bị ban, sau khi unban vài phút đã lập 2 topic thu mua 1k ego, 40' lập topic thu mua 1k stp , thấy có gì đó ko ổn tôi chỉ cảnh báo là nhờ trung gian. Việc nhờ trung gian ko ảnh hưởng gì đến lee88dung nên việc xúc phạm tôi là vi phạm rule
2. Kêu tôi tạo topic spam thì tôi nói thẳng ra là do các mod ko muốn động chạm đùn đẩy qua lại, chỉ có 2 admin ko tham gia nên ko sợ đụng chạm quyền lợi mới vào xử lý. Có nhiều mod vào đọc topic rồi đi ra. Tôi cũng chat yahoo với 2 mod là tranau90 và animax1990 và 2 người họ cũng ko muốn tham gia vào những việc thế này nên tôi hiểu và đợi admin giải quyết. Việc nhiều thành viên cứ vào bênh vực kiểu vô lý dẫn đến topic bị loãng và tôi phải trả lời topic mình lập.
3. tôi kiếm tiền bằng lr và wmz nên bán trực tiếp cho site auto, chưa có và sẽ ko bao giờ có giao dịch gì cho mem forum nên đừng có việc cớ tôi tăng post hay lấy tên tuổi để scam.
4. nick lee88dung này giải quyết vụ scam nói thẳng ra là ko hợp tình hợp lý, chẳng qua là thay vì scam thì trả lại chủ topic 1 phần và chủ topic đồng ý nên cũng đành chịu. Việc này giải quyết rồi nên tôi ko muốn lôi ra nói lại
5. Tôi ko phải người muốn to chuyện nên sẵn sàng nhận lời xin lỗi và bỏ qua. Nhưng trong topic kia tôi ko hề nhận được 1 lời xin lỗi thật sự và chân thành. Còn lời xin lỗi kiểu đá đểu, câu sau đá câu trước, xin lỗi kiểu cho có thì tôi ko chấp nhận và tôi đã nói rõ trong topic đó. Ko có việc thích thì chửi người khác, rồi xin lỗi kiểu ko có thành ý và bắt người khác sửa comment và bỏ qua như ra lệnh như vậy

Lee88dung muốn nói gì thì đưa bằng chứng ra, ko có kiểu ko tôn trọng mem, ko tôn trọng rule, mang mod này mod nọ ra dọa dẫm. Nếu có gan bực mình thì chửi admin, chửi mod đó. Đừng kiểu bắt nạt nick member.
Thank Admin OnlyC đã giải quyết topic của mình vì ngoài cậu và admin Shin ra thì mình nghĩ sẽ ko có mod nào giải quyết topic đó.
Vừa vào topic đó mình thấy mod mirinda cũng định vào giải quyết. Do mod mirinda cũng ko tham gia gì ngoài captcha nên ko sợ đụng chạm đến ai. Mình cũng cám ơn Mod mirinda vì đây có lẽ là mod duy nhất xử lý công bằng cho tất cả thành viên forum mà ko sợ động chạm và phải luồn cúi ai
- - - Updated - - -

là tmod mà ăn nói vậy hả cậu, cậu đọc những cái trên có thấy bằng chứng gì để OnlyC xử lý. Hay cậu là bạn lee88dung và đang tạo sức ép cho admin OnlyC ?

rec nói éo đúng ah OC là Admin ổng đã Ban theo Luật đố thằng Mod nào dám Unban đấy, Ổng Ban chứng tỏ là ổng đứng ra giải quyết vụ này Những mod khác ko có quyền Uban :| chứ áp lực gì
mà chú cũng thế ai hốt cú chót kệ bà ng ta đi, gạch đá búa sua, Lee đang bị reporf đồng nghĩa uy tín cũng ko còn thì thằng nào dại giao tiền trước mà k trung gian mà cần cậu phải nhắc, cậu gây sự rỏ ràng :| cứ xoáy ng ta

Upvote 0
thế này nhé..
Conglylêntiếng: Chỗ lee88dung buôn bán thì sao cậu vào comment như vậy. Cậu là người ngoài có liên qua tới vụ việc của lee đâu mà nhiều chiuyện như đàn pà vậy.
đặt tên công lí lên tiếng mà ko biết lên tiếng cái nỗi gì :|. Đi vu khống người ta hốt vài củ nữa chuồn là đúng hay sai
Nếu xét vs ban lee thì công lí lên tiếng cũng sẽ bị baned do vu khống, chém gió làm mất lòng tin khách hàng đối với lee :dam:

Hơ... một member nhận thấy có nguy cơ xuất hiện siêu scammer nên cảnh báo anh em thì bị cho là vu khống ?! Sơ quá đi..... :m040:

Upvote 0
Topic của dotnet và anh Lee đã giải quyết xong, trong topic đó chủ topic hăng hái cmt, cmt ntn thì mọi người theo dõi cũng biết, trong khi vụ việc còn chưa đc giải quyết xong thì conglylentieng đã tỏ vẻ là 1 người có "máu mặt", bảo cần người xử lý lee thì chi cho ổng và anh em 30% đi lại... Mọi người nghĩ thế nào không biết nhưng tôi biết trong sự việc giữa dotnet và anh Lee có nhiều chuyện mà người ngoài ko hiểu, hoặc nếu có chỉ là 1 phần của vụ việc, nên anh Lee mới có những cmt mà mọi người đánh giá là "bất cần". Còn từ trước đến giờ, có bao giờ anh ấy như vậy???

Cứ coi như mọi việc ở topic của dotnet đã giải quyết xong rồi, dotnet cũng đã lập topic xin unban cho anh Lee, còn conglylentieng cảnh báo mọi người về topic mua bán của anh Lee thì sao phải thêm cái câu "ko biết có phải cú chót ko", cộng thêm những cmt trong topic của dotnet nên anh Lee mới bảo ổng là "Không có lửa làm sao có khói" đấy. Chắc conglylentieng hiểu lửa với khói ở đâu ra mà!

Tôi rất ít khi cmt ở những topic như thế này, nhưng tôi tin ở con người anh Lee, không chỉ tôi mà chắc chắn có rất nhiều người cũng như tôi vậy! Còn ai có ném đá: "chúng nó là bà con họ hàng, là bạn bè nịnh bợ nhau..vân vân và vân vân" thì tôi cũng chẳng chấp làm gì? Vì mọi người đâu có hiểu được!...Nói thẳng ra là nếu không có anh Lee thì tôi cũng không được như ngày hôm nay.

Còn conglylentieng, bạn lo chuyện bao đồng quá đấy, chuyện dotnet cũng đã xong, topic mua bán của người ta vào cmt vậy ko bị chửi cho mới lạ. Hay là bạn muốn qua vụ này mình được nổi tiếng trong giới showbiz MMO thì bạn đã đạt được mục đích và nguyện vọng rồi đấy! Chẳng biết rồi vụ việc sẽ đi đến đâu nữa...haizz Forum MMO mà toàn những chuyện không đâu!

Upvote 0
rec nói éo đúng ah OC là Admin ổng đã Ban theo Luật đố thằng Mod nào dám Unban đấy, Ổng Ban chứng tỏ là ổng đứng ra giải quyết vụ này Những mod khác ko có quyền Uban :| chứ áp lực gì
mà chú cũng thế ai hốt cú chót kệ bà ng ta đi, gạch đá búa sua, Lee đang bị reporf đồng nghĩa uy tín cũng ko còn thì thằng nào dại giao tiền trước mà k trung gian mà cần cậu phải nhắc, cậu gây sự rỏ ràng :| cứ xoáy ng ta

Mừ thread report có còn đâu !? Newbie mới vô thấy mấy em chưng dài xinh tuoi nên nhào vô... dính chấu là chắc chứ ở đó... :m080:

Upvote 0
Cuối tuần các Admin và Mod phải vất vả rùi........

Upvote 0
thế này nhé..
ko biết có phải cú chót ko
đây là câu khẳng định hay câu nghi vấn? cậu học qua ngữ văn lớp 5 rồi chứ?

Upvote 0
thế này nhé..

nói như bạn thì đến lúc bị scam rồi lại có người vào report scam ah, rồi lại kêu sao ko nhờ trung gian. cũng vì topic có người report lee88 mà thái độ ko hợp tác mới ra như vậy thôi. bạn là bạn của lee thì bênh nhưng ......

Upvote 0
Chú lee kì này gặp bão rùi, hi vọng sóng to gió lớn sẽ qua đi, mình không nghĩ chú lee hốt cú chót đâu vì số đó hơi ít nhỉ :binhsua09:

Upvote 0
Và tiện đây thì mình vừa vào box report scam nhận thấy sự việc khá thú vị

trader sharingtb bị report scam , sau ý him ấy có vào giải trình , sau 1 hồi vòng vo thì sự việc cũng được giải quyết , và topic report sharingtb cũng bị closed .

Nhưng hôm nay sau sự việc của lee thì topic report lee + >20 page phản đối cách hành xử của lee + những cm vô cùng thiếu trách nhiệm của lee đã bị xóa với lý do : " Reason Đã có topic giải quyết "

Các topic và các sự vụ khác , sau khi xử lý thì cũng chỉ close lại . Thế tại sao 1 mình topic của lee bị xóa đi ?

Và hơn nữa mod Tranau90 đâu phải là mod của box report scam mà sao lại tiến hành xóa bài trong box report scam ?

thực sự đặt câu hỏi về mục đích của mod Tranau90 khi xóa topic report lee .
Lợi ích cá nhân lại được đặt lên trên tất cả rồi .

Cùng 1 suy nghĩ, tại sao Sharing, một người có đóng bảo hiểm đàng hoàng bị report, vụ việc giải quyết êm thấm thì thread report vẫn còn trơ ra đó.
Cón 1 người chả chịu đóng BH, lại không úp info (đáng ra màu nick master mà) mà thread report lại bị xóa mất (mất hẳng luôn giờ đâu vào coi được)..
Ở đây có uẩn khúc gì chăng ?!

Upvote 0
Còn conglylentieng, bạn lo chuyện bao đồng quá đấy, chuyện dotnet cũng đã xong, topic mua bán của người ta vào cmt vậy ko bị chửi cho mới lạ. Hay là bạn muốn qua vụ này mình được nổi tiếng trong giới showbiz MMO thì bạn đã đạt được mục đích và nguyện vọng rồi đấy! Chẳng biết rồi vụ việc sẽ đi đến đâu nữa...haizz Forum MMO mà toàn những chuyện không đâu!
cái này là ý cậu muốn nói, mình nói một lần nữa. Mình ko cần mấy cái gọi là uy tín, tên tuổi hay post mà các bạn quá quan trọng nên trong forum này. Vì mình ko bao giờ mua bán gì với người lạ. Ngoài các site auto xchange.vn và exchange24h.com.
Đừng có viện vào cái lý do đó để nói nữa. Nếu cảm thấy có gì ko đúng thì gửi lên topic admin và mod sẽ giải quyết.
thank

Upvote 0
Chú lee kì này gặp bão rùi, hi vọng sóng to gió lớn sẽ qua đi, mình không nghĩ chú lee hốt cú chót đâu vì số đó hơi ít nhỉ :binhsua09:
Nếu bro có đọc bài post của tớ ờ thread report thì sẽ biết... quá ít cho cái nick "master"

Upvote 0
mảnh đất lắm quỷ nhiều ma

Upvote 0
lee88dung ko phải nick đóng bảo hiểm, ko phải người có info gửi admin. Nên là ko nói trước đc điều gì cậu ơi. Mình cũng chỉ viết comment cảnh báo để ai ko đọc topic report cẩn thận chứ ko hề có ý khẳng định

- - - Updated - - -

Cùng 1 suy nghĩ, tại sao Sharing, một người có đóng bảo hiểm đàng hoàng bị report, vụ việc giải quyết êm thấm thì thread report vẫn còn trơ ra đó.
Cón 1 người chả chịu đóng BH, lại không úp info (đáng ra màu nick master mà) mà thread report lại bị xóa mất (mất hẳng luôn giờ đâu vào coi được)..
Ở đây có uẩn khúc gì chăng ?!
Việc xóa topic report sharingtb vì có bảo hiểm thì còn nghe được. Còn đây là 1 mem ko có gì an toàn thì sau khi bị report lại xóa topic report.
Đúng là mình cũng thấy có sự bao che do quen biết ở đây, Vì topic đó bị xóa nên mình sợ người ta ko đọc được nên mới commetn cảnh báo

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week