lee88dung xin xem xét lại !

Status
Not open for further replies.
Reactions
164
MR
0.000
Xin các mod đừng ban nick em vì e chỉ giúp thôi. Vì chủ tịch tâp đoàn MMO4me đã ban nick bác ếch chân lì nên bác có nhờ em post hộ. Đây là nội dung của bác Ếch chân lì:

Tại topic này : mmo4me.com/showthread.php?90144-report-lee88dung-an-noi-mat-day

Thứ nhất về vụ Scam : Tôi không Scam ai cả, Funky Scam cậu ấy không hợp tác để tôi lấy lại tiền nâng cấp qua CC và trả lại tiền đã mua ác của tôi ! Sau đó cậu ấy im lặng gần 2 tháng sau nhắn tin hăm dọa này nọ , Nếu nói hẳn hoi thì tôi đã gửi luôn rồi ! Nhưng cuối cùng cũng trả lại gần đủ và một phần refunds lại cho dowline !.

Thứ 2 : dạo gần đây tôi thường xuyên mua STP + Egopay :

mmo4me.com/showthread.php?89382-Can-500-STP-qua-VCB-DAB
mmo4me.com/showthread.php?89246-Mua-500-EGOPAY-qua-VCB-DAB
mmo4me.com/showthread.php?90124-1kSTP-gia-175-phi-toi-chiu-qua-VCB-DAB
mmo4me.com/showthread.php?90122-1k-Egopay-gia-18-qua-VCB-DAB

2 topic đều mua 1k ego và stp >.<
ko biết có phải cú chót ko , cứ nhờ canawan cho an toàn nha các bợn >.<
Originally Posted by lee88dung
Cút mẹ mày ra khỏi đây !
2 topic đều mua 1k ego và stp >.<
ko biết có phải cú chót ko , cứ nhờ canawan cho an toàn nha các bợn >.<
Cút ****** mày đê xúc phạm nhiều lần rồi đó nhé !

conglylentieng đã liên tục comment vu khống tôi nói những lời ức chế ! tại topic bị report mục report Scam đã nhờ mod Tranau90 delete vì có topic giải quyết rồi ! . Dù vậy tôi vẫn nói chuyện hẳn hoi , song đến 2 topic tôi mua 1kSTP và 1kEgopay conglylentieng vào chọc ngoáy ! Nếu nói cứ nhờ canawan cho an toàn nha các bợn thì tôi còn chấp nhận được !

Nếu được nhờ Admin phục hồi lại topic .

Khi conglylentieng lập topic nói tôi chửi bậy : mmo4me.com/showthread.php?90144-report-lee88dung-an-noi-mat-day . không có lửa sao có khói, dù ức chế kiểu gì thì cũng không nên nói quá lời nên tôi đã xin lỗi và đề nghị cả 2 cùng xửa lại commnet, tôi thì sửa nhưng conglylentieng không sửa .

Mod nào Close đi vui thế đủ rồi

Mod Tranau xóa dùm topic này cho nó sạch ! chứ chém gió lúc nữa tăng Post ghê quá

conglylentieng lập topic rồi mọi người vào comment chả đi đến đâu lại còn tạo điều kiện Spam !

conglylentieng mới tham gia diễn đàn vào topic nào cũng nói như đúng rồi ! Bao nhiêu Scamer hành động y hệt như thế này rồi ?

Tôi đã xin lỗi và xửa lại comment ngay lúc bị report ! Tại sao lại banned tôi 7 ngày !

đó là toàn bộ nội dung bác Lì nhờ em! chúc các bác giải quyết ổn thỏa, có j ngồi xuống làm điếu thuốc lào nói chuyện nhé!

Giờ hình như đi hơi xa vấn đề rồi, anh em bớt comment chờ Admin OnlyC vào giải quyết vậy.
MOD Mirinda post bên kia bảo banned nick tới 15/12/2013 luôn kìa (1 năm khỏi làm ăn trừ phi clone nick)
THôi em bó tay !!
chót là cú cuối ko c/m nữa nè :hihi:
=> conglylentieng: như đàn pà
=> lee88dung: bực là đúng, gpặ ai trong trường hợp đó cũng bực :dam:
=> namtuoc: Ùm, "kiểu ở tù ra sẽ luôn bị dị nghị đủ đều":binhsua04:
=> Cút mẹ mày đi, e thường xài để đuổi người ta, biết có xúc phạm không :hihi:
THôi ko cãi nhau mất lòng anh em, để Only xử.

Last edited by a moderator:
Upvote 0

THôi em bó tay !!
chót là cú cuối ko c/m nữa nè :hihi:
=> conglylentieng: như đàn pà
=> lee88dung: bực là đúng, gpặ ai trong trường hợp đó cũng bực :dam:
=> namtuoc: Ùm :binhsua04:
=> Cút mẹ mày đi, e thường xài để đuổi người ta, biết có xúc phạm không :hihi:
THôi ko cãi nhau mất lòng anh em, để Only xử.

đàn bà hay ko thì tự bản thân mình hiểu
mình chỉ coi thường những kẻ nói năng lung tung, ko bằng chứng, ko có lý do chính đáng, lụy kẻ khác và ko có lòng tự trọng.
Nếu cậu thấy cậu thuộc dạng nào trong những người mình nói thì lương tâm cậu sẽ lên tiếng. Mình ko nói sai trong những topic từ hôm qua đến giờ.
1 lần nữa mình nói rõ: lee88dung mình ko tin người này và mình tố cáo bị xúc phạm mem và coi thường rule forum. Admin đã xử lý.
Việc này dừng ở đây vì các cậu ko có bằng chứng gì có lý để xin unban. Admin sẽ giải quyết.
Ko mất thêm thời gian vào topic này. Mọi người để người có thẩm quyền lo.
Thank

Upvote 0
Nói thẳng ra là "Nhờ anh lee mình mới được như ngày hôm nay..." Nó giống giống cái câu "Nhờ Hồ Chủ Tịch nên chúng ta mới thống nhất đất nước".... Bựa vãi ra, 1 trời 1 vực lun í :binhsua12:
Anh bảo em hả anh namtuoc, ý em là như vậy đấy, nhưng anh đừng quan trọng hóa lên vậy! Trong MMO, 1 là người ta có khả năng, biết nắm bắt thời cơ, có điều kiện tài chính...người ta tự thân vận động để làm. 2 là newbie mới bước chân vào MMO, tự tìm hiểu tự nghiên cứu để kiếm tiền, 3 là newbie vừa tự nghiên cứu, vừa tạo mối quan hệ tốt với mọi người, học hỏi thêm kinh nghiệm...4 là chém gió, 5 là scam, 6 là other...Em nhờ anh Lee mới đc như hôm nay, em có sao nói vậy. Cái forum MMO cũng giống như xã hội thu nhỏ ở ngoài thôi mà. Nhờ có Bác Hồ chúng ta mới thống nhất đất nước, nhưng đâu phải chỉ mỗi Bác Hồ đất nước mới đc thống nhất đâu! Còn sự việc này như anh nói thì để admin và mod vào xử lý. Chắc Shin vào xử lý là hợp lý! Mình cũng xin dừng comments tại đây! Mỗi người có 1 ý kiến riêng, nói nữa cũng chẳng đi đến đâu!

Upvote 0
Hồi tối thấy cha lee được unban là thấy xàm quần rồi, lúc đầu thì nói cỡ nào cũng đếch chịu trả, còn thách thức, sau thấy bị chửi phê phán như cờ hó thì quay lại thương thảo bồi hoàn như bố thí =)). Vừa ăn cướp vừa la làng để bị chửi xong quay lại năn nỉ, hài vl =)).

Upvote 0
Coi lại BOX Report Scam ngẫm mà buồn cười thật.
Người ta đóng bảo hiểm hẳng 5 triệu, úp info bị report, thỏa thuận giải quyết êm đẹp thì close thread.
Còn người đang bị report waitting thì xóa đi mất....... Thật là đau lòng cho you sharing..... :m080:

Upvote 0
Mình nói thật nha các bợn, những người mà các bạn nghĩ là pro thì có chăng là trước vụ zeek thôi, còn từ giờ ngoài đâm chọt,bug site... thì cũng ko có mang đến tương lai cho các bạn nữa đâu.
Mình cũng đang ăn tiền từ ug nhưng chủ yếu là rửa ít tiền sang lr. Được thì ăn ko đc thì thôi. Ko tham gia gì cho forum nữa. Hiện tai các bạn đừng mơ về giấc mơ zeek thứ 2 nữa. Có chăng thì làm việc bằng công sức kiếm tiền. ko thì tham gia với các ug kiếm chút ít rửa tiền qua các site. Còn đừng có mang tiền bẩn về hại forum.
Giờ các pro cũng ko giúp ích gì nhiều cho forum nữa vì thời hoàng kim đã qua. Giờ ko có chuyện ngồi không ăn tiền.
Thay vì đợi chờ các pro mang "tương lai" về cho các bạn. Thì tự thân vận động kiếm ít tiền qua offer,seo,captcha... còn ko thì chơi thân với các bạn ug để họ giúp cho chút ít thì có hiệu quả hơn là ôm cây đợi thỏ đấy
Mod đi ngang thì closed topic , đợi admin vào xử lý tránh spam nhiều loãng topic.

Nếu lee88dung hay ai có bằng chứng biện minh cho lee88dung và tố cáo mình thì cứ bảo mod post lên để admin giải quyết.
Thank

Upvote 0
không cung cấp info cho ban quản trị là biết muốn gì rồi. nói nó làm gì nữa ban 1 năm hay vĩnh viễn củng đc

Upvote 0
Anh bảo em hả anh namtuoc, ý em là như vậy đấy, nhưng anh đừng quan trọng hóa lên vậy! Trong MMO, 1 là người ta có khả năng, biết nắm bắt thời cơ, có điều kiện tài chính...người ta tự thân vận động để làm. 2 là newbie mới bước chân vào MMO, tự tìm hiểu tự nghiên cứu để kiếm tiền, 3 là newbie vừa tự nghiên cứu, vừa tạo mối quan hệ tốt với mọi người, học hỏi thêm kinh nghiệm...4 là chém gió, 5 là scam, 6 là other...Em nhờ anh Lee mới đc như hôm nay, em có sao nói vậy. Cái forum MMO cũng giống như xã hội thu nhỏ ở ngoài thôi mà. Nhờ có Bác Hồ chúng ta mới thống nhất đất nước, nhưng đâu phải chỉ mỗi Bác Hồ đất nước mới đc thống nhất đâu! Còn sự việc này như anh nói thì để admin và mod vào xử lý. Chắc Shin vào xử lý là hợp lý! Mình cũng xin dừng comments tại đây! Mỗi người có 1 ý kiến riêng, nói nữa cũng chẳng đi đến đâu!
Không hẳn, anh không ám chỉ hay nói đích danh ai cả. Anh nói ra như thế cho những người đã, đang và sẽ tiếp tục bên vực, đề cao lee xem xét lại.
Như bản thân anh thì lúc mới vào 4room này anh cũng đã nhờ vả Rua và lumzechai rất nhiều, và anh cũng cảm ơn 2 người này lắm lắm.
Nhưng đề cao 2 pro ấy thì không bao giờ.
Không nên đề bạt, thần tượng hóa 1 ai để sau này lỡ có chuyện gì thì thấy mình dạy dột em àh.

Upvote 0
nói thiệt cái 4rum này , ai hoạt động nhiều có uy tín thì phần thắng thuộc về họ .Phần khác ai có uy tín nhiều trên 4rum thì xúc phạm người khác được mà Mod ko hề lên tiếng .Còn mem nào ít hoạt động thì nói lỡ 1 2 câu thì cảnh báo đủ kiểu

Upvote 0
Đây là diễn đàn lớn nên lời ăn tiếng nói mọi người phải để ý giữ kẽ, với là admin không đi sâu xát được tình hình, thấy những gì trước mắt thì làm theo thôi. Nếu mà vụ này mà ở bên diễn đàn mình làm admin thì mình sẽ ban conglylentieng đầu tiên. Những loại người chuyên đi chọc ngoáy đá đểu thì chỉ làm hại forum chứ không có cái ích gì hết. Tất cả mọi topic lùm xùm cũng đều do có thành phần đá đểu làm cho 2 bên nóng mắt mà sinh chuyện. Nói về lý thì mọi người đều hiểu phải làm thế nào, nhưng nói về tình, nhiều khi làm việc nó cũng phụ thuộc vào thái độ của đối tác, nói chung những thành phần như này trên diễn đàn thì làm anh hùng bàn phím, ra xã hội bây giờ cẩn thận cái mồm chúng nó xiên cho mấy xiên lúc đấy thì hối cũng ko kịp đâu

Upvote 0
Đây là diễn đàn lớn nên lời ăn tiếng nói mọi người phải để ý giữ kẽ, với là admin không đi sâu xát được tình hình, thấy những gì trước mắt thì làm theo thôi. Nếu mà vụ này mà ở bên diễn đàn mình làm admin thì mình sẽ ban conglylentieng đầu tiên. Những loại người chuyên đi chọc ngoáy đá đểu thì chỉ làm hại forum chứ không có cái ích gì hết. Tất cả mọi topic lùm xùm cũng đều do có thành phần đá đểu làm cho 2 bên nóng mắt mà sinh chuyện. Nói về lý thì mọi người đều hiểu phải làm thế nào, nhưng nói về tình, nhiều khi làm việc nó cũng phụ thuộc vào thái độ của đối tác, nói chung những thành phần như này trên diễn đàn thì làm anh hùng bàn phím, ra xã hội bây giờ cẩn thận cái mồm chúng nó xiên cho mấy xiên lúc đấy thì hối cũng ko kịp đâu

chính xác , nãy giờ thấy bác này ý kiến hay nhất :m066:

Upvote 0
đàn bà hay ko thì tự bản thân mình hiểu
mình chỉ coi thường những kẻ nói năng lung tung, ko bằng chứng, ko có lý do chính đáng, lụy kẻ khác và ko có lòng tự trọng.
Nếu cậu thấy cậu thuộc dạng nào trong những người mình nói thì lương tâm cậu sẽ lên tiếng. Mình ko nói sai trong những topic từ hôm qua đến giờ.
1 lần nữa mình nói rõ: lee88dung mình ko tin người này và mình tố cáo bị xúc phạm mem và coi thường rule forum. Admin đã xử lý.
Việc này dừng ở đây vì các cậu ko có bằng chứng gì có lý để xin unban. Admin sẽ giải quyết.
Ko mất thêm thời gian vào topic này. Mọi người để người có thẩm quyền lo.
Thank
tốt nhất ông lướt đi để form yên ổn.tức thì pm yh mà chửi chứ vào đây làm gì

Upvote 0
Nếu vậy có 1 vào MOD bao che cho scammer clone nick đi đá điểu thì có cần xử lý luôn không !?! :m075:

Upvote 0
xỏ xiên?? cậu post bằng chứng mình xỏ xiên lên. Còn mình cảnh báo thì là việc giúp các mem quen xài trung gian tránh scam. việc này tốt cho forum chứ chẳng hại gì.
Còn việc cậu là topic mà ăn nói kiểu thích nói gì thì nói thì xem lại bản thân. Đây là mạng online nên tôi là anh hùng bàn phím hay cậu là anh hùng bàn phím cũng ko khác gì nhau.
Cậu dám xiên ko? nếu cậu ở ngoài tôi dám đứng trước mặt chửi thằng mặt cậu nếu cậu scam đấy. Xem cậu anh hùng bàn phím hay tôi.
Thêm 1 mod ăn nói vô căn cứ và vô lý kiểu phán 1 cách khách quan.
Admin có thể xem xét trường hợp này.
Thank

Upvote 0
Dạo này ta cai nghiện fb thì lại bị nghiện xem mấy chú cãi nhau trong này.
Sáng nào đi làm cũng mò vào xem cãi nhau, vui phết.:binhsua01:

Upvote 0
tốt nhất ông lướt đi để form yên ổn.tức thì pm yh mà chửi chứ vào đây làm gì
forum yên ổn nếu lee88dung ko có topic scam. Còn tôi chưa hề chửi ai, nếu chửi tôi ko còn ở đây
Người chửi đã ra đảo. Có vẻ cậu ko hiểu gì nhỉ?

- - - Updated - - -

Nếu vậy có 1 vào MOD bao che cho scammer clone nick đi đá điểu thì có cần xử lý luôn không !?! :m075:
SAu topic này mình khuyên những ai ngứa mắt với cách làm hay ăn nói của 1 số kẻ tai to mặt lớn trên forum này cứ pm trực tiếp admin.
Đừng lập topic ra để bạn bè chúng nó vào bênh vớ vẩn. Chẳng có lý và có bằng chứng gì mất thời gian giải thích.
Còn những kẻ sống kiểu lụy thì tự nghĩ lại bản thân mình, có nhục và thẹn với lòng ko.
Ko commetn nữa đợi admin.

Upvote 0
ông nào xóa cái topic vụ lee88dung là sai lè ra rồi, ít nhiều qua các comment trong topic đó nó cũng cho thấy đc bộ mặt thật của một con người khi có sự cố thì có thể như nào. Vì lý gì mà xóa đi ? Công bằng và khách quan thì post 1 bài kết luận vụ việc đã đc giỉa quyết và close là đc rồi.

Last edited by a moderator:
Upvote 0
xỏ xiên?? cậu post bằng chứng mình xỏ xiên lên. Còn mình cảnh báo thì là việc giúp các mem quen xài trung gian tránh scam. việc này tốt cho forum chứ chẳng hại gì.
Còn việc cậu là topic mà ăn nói kiểu thích nói gì thì nói thì xem lại bản thân. Đây là mạng online nên tôi là anh hùng bàn phím hay cậu là anh hùng bàn phím cũng ko khác gì nhau.
Cậu dám xiên ko? nếu cậu ở ngoài tôi dám đứng trước mặt chửi thằng mặt cậu nếu cậu scam đấy. Xem cậu anh hùng bàn phím hay tôi.
Thêm 1 mod ăn nói vô căn cứ và vô lý kiểu phán 1 cách khách quan.
Admin có thể xem xét trường hợp này.
Thank
Ôi bạn giỏi quá, xã hội ăn trộm ăn cướp đầy ra đấy, gặp có dám ho he câu nào không, nói chung là khinh, chả thèm nói nhiều

Upvote 0
Mình nói thật nha các bợn, những người mà các bạn nghĩ là pro thì có chăng là trước vụ zeek thôi, còn từ giờ ngoài đâm chọt,bug site... thì cũng ko có mang đến tương lai cho các bạn nữa đâu.
Mình cũng đang ăn tiền từ ug nhưng chủ yếu là rửa ít tiền sang lr. Được thì ăn ko đc thì thôi. Ko tham gia gì cho forum nữa. Hiện tai các bạn đừng mơ về giấc mơ zeek thứ 2 nữa. Có chăng thì làm việc bằng công sức kiếm tiền. ko thì tham gia với các ug kiếm chút ít rửa tiền qua các site. Còn đừng có mang tiền bẩn về hại forum.
Giờ các pro cũng ko giúp ích gì nhiều cho forum nữa vì thời hoàng kim đã qua. Giờ ko có chuyện ngồi không ăn tiền.
Thay vì đợi chờ các pro mang "tương lai" về cho các bạn. Thì tự thân vận động kiếm ít tiền qua offer,seo,captcha... còn ko thì chơi thân với các bạn ug để họ giúp cho chút ít thì có hiệu quả hơn là ôm cây đợi thỏ đấy
Mod đi ngang thì closed topic , đợi admin vào xử lý tránh spam nhiều loãng topic.

Nếu lee88dung hay ai có bằng chứng biện minh cho lee88dung và tố cáo mình thì cứ bảo mod post lên để admin giải quyết.
Thank
dm lại chém dân ug ko có người như bác đâu,mình ko là dân ug nhưng quen ko ít dân uh đâu
1:ug ko bao giờ vào cm mấy thứ linh tinh như bạn họ chỉ nằm vùng và pm trực tiếp thôi
2:đã là dân ug ko bao giờ họ nhận mình là ug cả
3:bạn lượn đi cho nc nó trong

- - - Updated - - -

Thank
dm lại chém dân ug ko có người như bác đâu,mình ko là dân ug nhưng quen ko ít dân uh đâu
1:ug ko bao giờ vào cm mấy thứ linh tinh như bạn họ chỉ nằm vùng và pm trực tiếp thôi
2:đã là dân ug ko bao giờ họ nhận mình là ug cả
3:bạn lượn đi cho nc nó trong

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member