Liệu đây có phải là cách làm của Mega ?

Thêm 1 nguyên nhân nữa là nó ra đúng vào dịp bão pix hix hix thế là mới ....! H thì chả bít có được pay hay ko đây mong là nó pay

đúng ý tui , khe khe
ai mua 4 acc mỗi con 2$ hemmmmmmmmmmmmmmmmmmmm (rao ké tí nhá)

3 acc 2.2$ ai hốt ko nè.chứ để vậy tuần sau nó res xuống 0 luôn

---------- Post added at 09:02 PM ---------- Previous post was at 08:56 PM ----------

mega không scam đâu, chỉ là số tiền trả cho các bạn quá lơn nên phải trậm trễ thôi, còn tiền delay thì nó cộng vào tuần sau mà, các bạn nghĩ xem 1 giờ mỗi người gõ 1000 captcha, 1 giờ đó có bao nhiêu người gõ :|, tình ra 1 ngày bao nhiêu, 1 tuần bao nhiêu và nó phải trả bao nhiêu ? số tiền khổng lồ, nếu nó mà scam thì không đến h mới scam đâu
ac. thế tại sao 3 acc của tôi nó trả 4$-3$ giam 2.2$ mỗi acc nó lại res về số 0 vậy.mất cho nó 6.6$.mia chó thằng mega

---------- Post added at 09:04 PM ---------- Previous post was at 09:02 PM ----------

anh nhớ ních chú nhá.vài tuần nửa mà vô 2pic mega thấy chú than vản đừng nói tại sao anh ném đá nhá.đâu chỉ tuần này nó chơi chiu này 3 tuần rùi chứ có ít gì

3 acc 2.2$ ai hốt ko nè.chứ để vậy tuần sau nó res xuống 0 luôn

---------- Post added at 09:02 PM ---------- Previous post was at 08:56 PM ----------

ac. thế tại sao 3 acc của tôi nó trả 4$-3$ giam 2.2$ mỗi acc nó lại res về số 0 vậy.mất cho nó 6.6$.mia chó thằng mega

---------- Post added at 09:04 PM ---------- Previous post was at 09:02 PM ----------

anh nhớ ních chú nhá.vài tuần nửa mà vô 2pic mega thấy chú than vản đừng nói tại sao anh ném đá nhá.đâu chỉ tuần này nó chơi chiu này 3 tuần rùi chứ có ít gì
xếp hàng chờ đến lượt nà , tui bán xong đã rồi ông bán sau =))
2.2$ reset xuống 0 :binhsua159:

Vấn đề pay của mega hơi hot, việc này nên nhìn vào 2 mặt của 1 vấn đề.
1. Trả $
2. Không $
Từ đó so sánh 1 và 2 ta có thể suy ra nên chiến tiếp hay không????

lập gì cho lắm topic,bỏ quách thằng này đi,nghĩ tới cảnh anh em thức khuya dậy sớm mà được trả công như holy shit thế này,khốn nạn thật.cứ làm tới 4$ rồi vứt đó,giờ những acc 2,3$ để đó phí lắm,cơ hội pay gần như = 0 !

Nó scam đó,nhưng scam rất tinh tướng,khiến mọi người nghĩ rằng nó scam,nhưng bản chất nó đã scam

---------- Post added at 08:37 PM ---------- Previous post was at 08:35 PM ----------

Nó đã rule min pay là 3$,nhưng chỉ trả 1 số,còn số còn lại thì ko,mình chờ đã 3 tuần vẫn ko rs tiền mà cũng chẳng thấy pay,...

vậy các bạn nghỉ hết đi để mình mình gõ thôi =))

0.1$/1 acc mình mua !!!
đời nhiều thằng mở miệng để thiên hạ ỉa vào mồm mới chịu,0.1$/acc thiên hạ thà vứt chứ chả cho mày gặm xương đâu đừng ham.
@bác luke cho hỏi acc chưa pay lần nào hay đã pay rồi vậy bác?nếu chưa pay thì em mua 1$/acc,4acc = 4$.ok thì pm yh savingallmylove_for_you:)

---------- Post added at 03:58 PM ---------- Previous post was at 03:55 PM ----------

vậy các bạn nghỉ hết đi để mình mình gõ thôi =))
với những người không có proof pay lần 2,3,4...thì họ đã hiểu.chẳng ai giành gõ với bạn cả:)có cần thốt lên 1 câu phơi bày bản chất tồi của bạn ra không

Hermes mua ko mình có 3 acc 2 acc 3$ và 1acc 2$ chưa pay lần nào bán lại cậu 6$ mua ko cậu
thank bạn nhưng mình chỉ giao dịch với người có uy tín trong forum như chị dataentry (sell id pix).ngưới lạ mình sợ lằng nhằng mong bạn thông cảm:)

đời nhiều thằng mở miệng để thiên hạ ỉa vào mồm mới chịu,0.1$/acc thiên hạ thà vứt chứ chả cho mày gặm xương đâu đừng ham.
@bác luke cho hỏi acc chưa pay lần nào hay đã pay rồi vậy bác?nếu chưa pay thì em mua 1$/acc,4acc = 4$.ok thì pm yh savingallmylove_for_you:)

---------- Post added at 03:58 PM ---------- Previous post was at 03:55 PM ----------

với những người không có proof pay lần 2,3,4...thì họ đã hiểu.chẳng ai giành gõ với bạn cả:)có cần thốt lên 1 câu phơi bày bản chất tồi của bạn ra không
hix mún bán , lôi id ra định sell thì sực nhớ toàn yh chat , ko giao pass email luôn dc :(( Ko giao pass mail chắc bác ko chịu mua rồi :((

thank bạn nhưng mình chỉ giao dịch với người có uy tín trong forum như chị dataentry (sell id pix).ngưới lạ mình sợ lằng nhằng mong bạn thông cảm:)
cho cậu check acc lun trước nếu dc gd, đang cần bán nghĩ e này về lại pix

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week