Liệu đây có phải là cách làm của Mega ?

cho cậu check acc lun trước nếu dc gd, đang cần bán nghĩ e này về lại pix
thank nhưng mình rút kinh nghiệm không giao dịch với người độ uy tín chưa cao.xin lỗi khi phải nói câu này,mình không có ý nói bạn nhé:).tháng trước mình mua 2 group pix của 1 đứa không uy tín,sau khi giao acc nó change pass acc con phá không cho mình làm vì lúc bán nó nói quên pass email acc con rồi.mới tập tễnh bước vào mmo bị scam 8$ đã đủ cho mình mua bài học.kinh nghiệm không giao dịch với người lạ nữa:)

bây giờ muốn ăn đc tiền của mega thì chỉ còn cách này : cứ lập acc mới chiến 3$ vất rồi lại lập,acc mới lập bao giờ nó cũng pay sớm + đủ

bây giờ muốn ăn đc tiền của mega thì chỉ còn cách này : cứ lập acc mới chiến 3$ vất rồi lại lập,acc mới lập bao giờ nó cũng pay sớm + đủ

8 ID làm 3$ xong chưa pay lần nào đây bác ơi !

Đông chinh tây chiến của mình thấy rằng các trang chơi đẹp và sống lâu thời ko bao giờ cam kết là kiếm $$$$ dễ dàng,nhanh và lớn cả

đời nhiều thằng mở miệng để thiên hạ ỉa vào mồm mới chịu,0.1$/acc thiên hạ thà vứt chứ chả cho mày gặm xương đâu đừng ham.
@bác luke cho hỏi acc chưa pay lần nào hay đã pay rồi vậy bác?nếu chưa pay thì em mua 1$/acc,4acc = 4$.ok thì pm yh savingallmylove_for_you:)

---------- Post added at 03:58 PM ---------- Previous post was at 03:55 PM ----------

với những người không có proof pay lần 2,3,4...thì họ đã hiểu.chẳng ai giành gõ với bạn cả:)có cần thốt lên 1 câu phơi bày bản chất tồi của bạn ra không
Bạn này hình như có máu bò tót trong người :|, bạn không rành, bạn không làm thì bạn còn bàn luận về nó làm cái gì nữa :|

vậy các bạn nghỉ hết đi để mình mình gõ thôi =))

Bạn này hình như có máu bò tót trong người :|, bạn không rành, bạn không làm thì bạn còn bàn luận về nó làm cái gì nữa :|
lảm nhảm bậy bạ gì thế ấy,mình không làm mà biết thằng mega nó pay không đẹp à?ấy thốt lên 1 câu nghỉ hết đi để mình ấy gõ đủ bộc lộ ra bản chất tồi của ấy ai cũng thấy rồi nhầy nhựa gì nữa.không thấy mình nói đúng à.sai thì nhận lỗi và sửa chữa mới trưởng thành được nha bạn ấy

Thằng pix khùng còn có ăn hơn thằng này nhiều.
thằng nào cũng phải gõ full chữ mới trụ được lâu dài.mình không hiểu thằng mega nó bảo cho phép mem được quyền gõ 1 chữ ở chỗ nào?khi gõ 10code,có 3code vì không nhìn rõ nên mình gõ 1,đã bị ngay rule.thà như thằng pix nó cấm tiệt 1 chữ,mem sợ không dám gõ.không xạo sự như thằng mega này,bảo cho phép để rồi khi mem an tâm gõ 1 chữ,nó đợi acc nào lên 2.9$ ban 1 cái rụp

thằng nào cũng phải gõ full chữ mới trụ được lâu dài.mình không hiểu thằng mega nó bảo cho phép mem được quyền gõ 1 chữ ở chỗ nào?khi gõ 10code,có 3code vì không nhìn rõ nên mình gõ 1,đã bị ngay rule.thà như thằng pix nó cấm tiệt 1 chữ,mem sợ không dám gõ.không xạo sự như thằng mega này,bảo cho phép để rồi khi mem an tâm gõ 1 chữ,nó đợi acc nào lên 2.9$ ban 1 cái rụp

Thằng mega gõ 1 chữ ngon lắm mà bác

Cái gì cũng có giá thôi bạn. Thằng pix chỉ cho gõ 1 chữ nhưng cái khoảng pay là OK. Group cần vài cái id cũ rồi reg thêm id mới. Ngày này mình cũng kiếm vài $ .

Thằng mega gõ 1 chữ ngon lắm mà bác
bác hên quá :binhsua146: chưa lần nào em gõ mega 1 lèo dc 30' cả , ko rule thì là unknown , ko biết do gõ sai hay có vài code dài ngoằn sợ timeout nên em quất 1 chữ nữa

---------- Post added at 08:31 PM ---------- Previous post was at 08:30 PM ----------

Cái gì cũng có giá thôi bạn. Thằng pix chỉ cho gõ 1 chữ nhưng cái khoảng pay là OK. Group cần vài cái id cũ rồi reg thêm id mới. Ngày này mình cũng kiếm vài $ .
cmt thiếu chữ gây hỉu nhầm trầm trọng kìa , hehe .

ko ngờ lập topic mới chừng 2 ngày mà lên hot nhanh thật :binhsua111:

Hic mấy bác làm em lo quá, tuần này đang cần tiền nên tích cực chiến mega. Nó mới pay em lần đầu thôi, giờ là lần 2. Em không biết cách chiến bên pix gì đó, mà thấy nhiều người cũng chơi.

từ lần 2,3 trở đi là mega nó cho leo cây,leo chán thì tụt xuống là nó xù......>"<

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week