Liệu đây có phải là cách làm của Mega ?

vào đâu để thấy dòng "banned forever" vậy các bác ??
1 acc của em , lần nào cũng vậy , log vô soft chưa quánh dc 3s đã hiện rule , rất khả nghi :))

1 acc của em , lần nào cũng vậy , log vô soft chưa quánh dc 3s đã hiện rule , rất khả nghi :))
vào phần work trên web của nó,thấy có dòng "permantly suspended" là banned forever đó

nghỉ mega đi pác àk ? lời thật lòng đấy :binhsua04:

nghỉ mega đi pác àk ? lời thật lòng đấy :binhsua04:
đã nói đăng kí mega là nông nổi lớn nhất đời tui rùi mà . H còn 3 acc 2$ chưa pay lần nào , gõ lên 5$ cho nó pay lần đầu tiên cũng là lần cuối cùng , vĩnh biệt nó sau khi để lại bức email tiêu đề lẫn nội dung 2 chữ mega shit với size chữ bự cho nó dễ thấy

---------- Post added at 04:21 PM ---------- Previous post was at 04:20 PM ----------

vào phần work trên web của nó,thấy có dòng "permantly suspended" là banned forever đó
em ý đã nằm yên nghỉ dưới mộ :))

Your account has been permanently suspended. Reason: recaptcha
Rules and Tips:
WE RECOMMEND THAT YOU READ THIS WHOLE PAGE BEFORE STARTING TO WORK. INVESTING 5 MINUTES IN READING THIS PAGE WILL HELP YOU SAVE A LOT OF TIME AND WILL HELP YOU WORK CORRECTLY.

Đã bye mega hy vọng ngày nào đó nó tử tế thì còn xem xét quay lại

mình đã pay dc 2 lần và mình thấy các bạn nào bị baned toàn là do 2 lõi sau: 1 đánh chỉ có 1 từ bỏ từ còn lại. 2 nhấn esc nhiều mình bị nhấn esc die 2 acc. thường thì các bạn bị rules hoặc kich out thi ngưng đánh trong ngày se tránh bị banned đó chịu khó ăn ít còn hon nhìn đói

Mình cũng mới đánh đc tháng mà có sao đâu, 1 từ nè, bị duy nhất 1 em do ko để ý, còn từ tr đến giờ rule cũng chả thèm bị :|

gõ trên soft mới bị rule , gõ trên web ít bị lắm

ui hâm mộ quá,cả tháng mà ko bị acc nào,bạn có bí quyết gì hôn?

Chả có bí quyết gì ngoài việc bợn phải đánh nhanh và chính sác, Và bạn nên dùng tool asian nhé, từ hồi nó update đến giờ ko có chuyện no captcha và nó có chế độ auto enter, dùng rất an toàn

chế độ auto enter???,là ko phải nhấn Enter hả

nghĩa là khi mình con 1 giây mà chưa kịp typer xong thì soft sẽ tự động enter( hay don't know) gì đó rồi login lại, như thế sẽ an toàn hơn, ko bị kick còn nếu để timeout thì ... :">

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week