LightingJob - Auto Seo Vip 100%

Sao không thấy phần thanh toán ở đâu vậy bạn?

Ver mới bị lỗi phần search do mình vừa thay đổi kiểu search. Sau khi up ver sau sẽ add thêm tự động gia hạn = LR trên site. Bạn nào hết hạn trial thì pm yahoo mình gia hạn trial thêm vài ngày

bạn gia hạn giùm mình ID 428685 VIP với , mình muốn mua key 2 tháng thì thanh toán như thế nào

Đã gia hạn cho bạn. Sau khi xong tool autosurf và fix xong lỗi search của tool này thì mình sẽ update phần auto pay lr trên website.

Update v2.7
- Fix lỗi tìm kiếm.
- Hoàn chỉnh tính năng dùng socks.
- Thêm blacklist job cho tất cả hoặc theo user tùy chọn.
- Thêm tính năng tự động tắt máy sau khi hoàn thành công việc.

Download v2.7
http://lightingjob.net/LightingJob v2.7.rar

Update auto payment bằng lr trên website.
Giờ mới lo đến cái tool autosurf easyhits4u :D

Last edited by a moderator:
Cậu thêm cái Tools nhỏ để convert list job từ tool VN Auto Job Ver Final đi :binhsua10:
Với hỗ trợ click WMLink :binhsua14:

Cậu thêm cái Tools nhỏ để convert list job từ tool VN Auto Job Ver Final đi :binhsua10:
Với hỗ trợ click WMLink :binhsua14:

Convert list thì cũng làm được thôi nhưng như thế không hay lắm. Ai thích thì bỏ công add lại job vào xài không thì dùng tool của porkervn thôi :D.
Còn hỗ trợ wmlink mình sẽ update sau. Để lo xong cái vụ autosurf easyhits4u đã :-S

cái này giờ dùng được k cần test nữa đúng k bác thớt?? em dùng luôn acc chính làm có sợ ăn block của SEO k?

cái này giờ dùng được k cần test nữa đúng k bác thớt?? em dùng luôn acc chính làm có sợ ăn block của SEO k?

Tool mình giả lập người dùng. SEO muốn phát hiện ra là auto cũng rất khó. Tuy nhiên mình ko thể đảm bảo vấn đề block cho bạn được. Nếu bạn sợ thì đừng xài. Mình có 2 acc để test tool nhưng không thấy bị sao cả.

Tool mình giả lập người dùng. SEO muốn phát hiện ra là auto cũng rất khó. Tuy nhiên mình ko thể đảm bảo vấn đề block cho bạn được. Nếu bạn sợ thì đừng xài. Mình có 2 acc để test tool nhưng không thấy bị sao cả.

:m020: k phải.... vì thấy có lần bác bảo nên lập acc mới để dùng nên em mới hỏi

Convert list thì cũng làm được thôi nhưng như thế không hay lắm. Ai thích thì bỏ công add lại job vào xài không thì dùng tool của porkervn thôi :D.
Còn hỗ trợ wmlink mình sẽ update sau. Để lo xong cái vụ autosurf easyhits4u đã :-S

Mình thấy bình thường mà, vì mất công add job tool bên kia rồi. giờ muốn chuyển sang tools bên cậu. Lại lóc cóc add lại hơn trăm cái job rất mất công !

Mình thấy bình thường mà, vì mất công add job tool bên kia rồi. giờ muốn chuyển sang tools bên cậu. Lại lóc cóc add lại hơn trăm cái job rất mất công !
chỉ biết nghĩ cho mình cậu thôi à! tự add tay đi bạn! ban vothu nói bạn vodanh không nên làm thế nhé! keke:binhsua140:

Lúc hoàn thành bác cho thêm cái tự động thanh toán = thẻ đt hay thẻ game nữa nhiều mem mới ( như em ) muốn mua mà lúc đầu làm gì có LR hay PP bác ạ.Site ko vào được bác ơi,Tool ko bấm được start

Site mình sử dụng dịch vụ của cloudflare mà hiện giờ cloudflare đang bị down. Chờ 1 thời gian vậy nha :)

Bác xem thêm kiểu thanh toán = card cho anh em được ko bác , em mới tập tành nên ko đủ mà kiếm LR được :|

À bác tiện cho em hỏi cái em bị lỗi ko tìm thấy site mà rõ ràng em search = tay vẫn được

Link site : wot-h e l p. r u
Trang search : yandex . r u
Từ khóa
зелёная планета- конкурс детского рисунка мончегорск

Toàn báo ko thấy bác ạ.Em chưa đủ bài nên ko post link đc 1 số cái thì báo lỗi phần báo cáo chẳng hiểu sao :|

chỉ biết nghĩ cho mình cậu thôi à! tự add tay đi bạn! ban vothu nói bạn vodanh không nên làm thế nhé! keke:binhsua140:

Đâu phải chỉ riêng mình mình :binhsua12::binhsua12::binhsua12:
Đầy người muốn :binhsua01::binhsua01::binhsua01:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week