LightingJob - Auto Seo Vip 100%

Job này: http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=214019&cnt=81e74cfdb38288630e297fca3012d34f

Mình add như thế này:

Chủ job nó bảo thế này:

Здравствуйте. Вы подали отчёт о выполнении задания № 214019
Название задания: «клики по так»
Ссылка на задание: /work-task-read.php?adv=214019&cnt=81e74cfdb38288630e297fca3012d34f

Автор задания вернул Ваш отчёт на доработку, поскольку не все обязательные пункты задания Вами были выполнены. Пожалуйста, выполните задание до конца и снова подайте отчёт о выполнении. Чтобы вы могли успеть доделать задание, Вам добавлены 24 часа к максимальному сроку подачи отчёта.

Что необходимо доработать (комментарий автора задания):
кликните по 2 сайтам разных ешё из раздела оплаченная реклама, переходы на моём сайте не нужны.

Cậu xem lại coi nó muốn gì nhé!

Test 22 Job

Hoàn thành được 8 job,1 job bị gửi mail suy ra còn 7 cũng tạm chấp nhận được.

Nhưng có lỗi này cậu ơi,site nó bị lỗi 404 mà tool vẫn báo cáo 5 link giống nhau là link trang chủ lỗi 404.

Thôi đi ngủ,mai test tool cậu tiếp!

Job này: http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=214019&cnt=81e74cfdb38288630e297fca3012d34f

Mình add như thế này:

Chủ job nó bảo thế này:

Cậu xem lại coi nó muốn gì nhé!

Test 22 Job

Hoàn thành được 8 job,1 job bị gửi mail suy ra còn 7 cũng tạm chấp nhận được.

Nhưng có lỗi này cậu ơi,site nó bị lỗi 404 mà tool vẫn báo cáo 5 link giống nhau là link trang chủ lỗi 404.

Thôi đi ngủ,mai test tool cậu tiếp!
Nó bảo là ko cần lướt web nó. click 2 site tak.ru
Site bị lỗi 404 thì tool nó cũng chịu rồi. vì do site nó bị 404 thì làm gì có link.

Vấn đề là tool sẽ báo cáo 5 link trang chủ giống nhau cậu àh!
Tại mình cố ý để vậy đó. Cái này mỗi người 1 kiểu ko biết để sao. Nếu có thời gian thì các bạn nên bỏ chế độ autoreport. xem cái nào cần sửa thì sửa report rồi ấn report now.
Ừ sẽ cố gắng hoàn thiện thêm phần lọc link :-?. Cái này mình vẫn chưa ưng ý lắm.
P/S: Đang phân vân không biết làm tool surf cho seo riêng hay là tích hợp luôn vào auto :D

Tại mình cố ý để vậy đó. Cái này mỗi người 1 kiểu ko biết để sao. Nếu có thời gian thì các bạn nên bỏ chế độ autoreport. xem cái nào cần sửa thì sửa report rồi ấn report now.

Ừ sẽ cố gắng hoàn thiện thêm phần lọc link :-?. Cái này mình vẫn chưa ưng ý lắm.
P/S: Đang phân vân không biết làm tool surf cho seo riêng hay là tích hợp luôn vào auto :D

Bác tích hợp luôn vào auto ấy bác à , tách ra nhiều lách cách lắm.Tiện cho em hỏi lại cái hôm trước 1+3GA thì đúng rồi nhưng ở cái phần page duyệt của site ấy , ví dụ là *6 ...blogspot.com chẳng hạn thì mình điền page duyệt là 6 hay 7 hả bác

Thế này nhé. Job bắt duyệt bao nhiêu page thì cứ điền từng đấy vào. site nào cũng thế.

- - - Updated - - -

Quảng bá cái auto surf phát :D
http://mmo4me.com/showthread.php?101896-AutoSurf-easyhits4u-Free-Trial

Bác vodanh ko update bản mới hả bác còn 1 đống lỗi ở trên kìa bác update cho tool ngon lành đi em còn đăng kí nữa vẫn lỗi tùm lum hoài à.Bác xem thêm phần click ads của tak và wmlink , people đi bác

Last edited by a moderator:
Dạo này đang bận nghiên cứu auto kiếm tiền chút. Mấy cái viết trên đây chủ yếu là thấy hứng thú thì làm chơi thôi. Lúc nào rảnh sẽ sửa lại sau. Tạm thời bạn nào muốn xài thì post ID lên mình set cho 15 ngày miễn phí xài :D

id: 1720802
cho em test thử. hi vọng bác sớm ra bản hỗ trợ 64bit :d

Bản 64 bit thì mình phải sửa lại khá code. Và mình cũng ko chắc chắn lắm trong việc clear cookies. Nếu có làm 64 bit thì chắc các bạn phải tự clear cookie cache trước khi start :D

ID : 1711992

Bác set cho em cái khi nào ra ổn định thu phí em ủng hộ bác ^^.Tiện bác cho em hỏi bác đang nghiên cứu môn kiếm tiền gì thế chỉ em được ko ^^

Bản 64 bit thì mình phải sửa lại khá code. Và mình cũng ko chắc chắn lắm trong việc clear cookies. Nếu có làm 64 bit thì chắc các bạn phải tự clear cookie cache trước khi start :D
ok bác hóng hàng từ bác:binhsua07:

thế bác có định viết tiếp tool nưa hok thế ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week