LightingJob - Auto Seo Vip 100%

Bác xem thêm kiểu thanh toán = card cho anh em được ko bác , em mới tập tành nên ko đủ mà kiếm LR được :|

À bác tiện cho em hỏi cái em bị lỗi ko tìm thấy site mà rõ ràng em search = tay vẫn được

Link site : wot-h e l p. r u
Trang search : yandex . r u
Từ khóa

Toàn báo ko thấy bác ạ.Em chưa đủ bài nên ko post link đc 1 số cái thì báo lỗi phần báo cáo chẳng hiểu sao :|
Bạn post job bạn nhập vào lên mình xem nhé.
Đâu phải chỉ riêng mình mình :binhsua12::binhsua12::binhsua12:
Đầy người muốn :binhsua01::binhsua01::binhsua01:
Hi, làm vậy có vẻ không hay lắm. Dù sao thì job nó cũng die nhanh ấy mà. Ai muốn dùng auto hoàn toàn cho khỏe thì chịu khó bỏ ra tí công sức add lại job rồi ngồi chơi cả tháng :D

bác nào dùng tool này cần ref ko ,nhác (cần người cung cấp list job):binhsua07:

Bạn post job bạn nhập vào lên mình xem nhé.

Hi, làm vậy có vẻ không hay lắm. Dù sao thì job nó cũng die nhanh ấy mà. Ai muốn dùng auto hoàn toàn cho khỏe thì chịu khó bỏ ra tí công sức add lại job rồi ngồi chơi cả tháng :D

Cậu nói vậy thì chịu khó chuyển đổi cơ cấu cây trồng bằng tay vậy :binhsua10:

seosprint . net/work-task-read.php?adv=150520&cnt=18af070a34291226b930239a1df4b4f7

Link đấy bác ơi , em ko post link trực tiếp được chưa đủ bài , 1 số link khác cũng thế báo ko tìm được site bác à
Tiện bác giải thích hộ em luôn cái này

Tức là quảng cáo 1 (hoặc 2 nếu 1 bạn đã để quảng cáo khác) để là google, số page cần duyệt là 4, số click là 1.

Có nghĩa là JOB ghi 1+3GA thì mình ghi ở phần page duyệt trên site ADS là tất cả 4 site đúng ko ạ.Tại em thấy JOB ghi là Ads tab thì em nghĩ là click 1 phát vào quảng cáo thì ko tính mình chỉ điền 3tab nó mở kèm theo thôi chứ ko phải là tổng thế các quảng cáo mở ra là 4.Thế còn phần page cần duyệt của site chính thì sao hả bác nó ghi mở 6 tab thì mình điền là 6 hay mình điền là 7 ( 1 site chính khi mở + 6 tab khác)

Các bác chạy rồi đánh giá tốc độ em này phát :binhsua15:

cũng mon men xem mà chưa thấy bác nào vouch cho pro nhỉ. đợi thêm xem sao

Soft chạy tốt lắm, mình xài mấy bữa nay được duyệt nhiều. Có điều chưa hỗ trợ các ads khác ngoài google và tak!
Với lại sau 1 thời gian chạy bị google phát hiện auto nên bắt phải nhập captcha!

Last edited by a moderator:
sao login vào mà cái nút start k hiện lên hở các bác

Link đấy bác ơi , em ko post link trực tiếp được chưa đủ bài , 1 số link khác cũng thế báo ko tìm được site bác à
Tiện bác giải thích hộ em luôn cái này

Có nghĩa là JOB ghi 1+3GA thì mình ghi ở phần page duyệt trên site ADS là tất cả 4 site đúng ko ạ.Tại em thấy JOB ghi là Ads tab thì em nghĩ là click 1 phát vào quảng cáo thì ko tính mình chỉ điền 3tab nó mở kèm theo thôi chứ ko phải là tổng thế các quảng cáo mở ra là 4.Thế còn phần page cần duyệt của site chính thì sao hả bác nó ghi mở 6 tab thì mình điền là 6 hay mình điền là 7 ( 1 site chính khi mở + 6 tab khác)
Bạn post cái list job bạn add vào ấy. Để mình xem bạn có add job sai cấu hình không.
Còn nếu 1+3GA thì bạn để là ads tab = 4 click = 1 nhé. page cần duyệt 6+1 thì để là 7.
Soft chạy tốt lắm, mình xài mấy bữa nay được duyệt nhiều. Có điều chưa hỗ trợ các ads khác ngoài google và tak!
Với lại sau 1 thời gian chạy bị google phát hiện auto nên bắt phải nhập captcha!
Cái này là do 1 ip request quá nhiều nó bắt nhập captcha thôi. Nhưng google ít bị hơn yandex :-?

hết lỗi nhập captcha lại đến lỗi search là sao @.@

seosprint. net/work-task-read.php?adv=150520&cnt=18af070a34291226b930239a1df4b4f7|wot-help.ru|4|yandex.ru|зелёная планета- конкурс детского рисунка мончегорск|google|3|1|... còn đằng sau em bỏ trống hết để mặc định vì tại ko viết gì

Hiện giờ 1 số còn bị lỗi ko tìm được quảng cáo mà em rõ ràng vào site nó vẫn có quảng cáo :|

seosprint. net/work-task-read.php?adv=150520&cnt=18af070a34291226b930239a1df4b4f7|wot-help.ru|4|yandex.ru|зелёная планета- конкурс детского рисунка мончегорск|google|3|1|... còn đằng sau em bỏ trống hết để mặc định vì tại ko viết gì

Hiện giờ 1 số còn bị lỗi ko tìm được quảng cáo mà em rõ ràng vào site nó vẫn có quảng cáo :|

Ok. mình sẽ test coi sao.

- - - Updated - - -

mình xài trên win8 ko chạy @@

Win 8 mình chưa test. Nếu ko chạy được các bạn có thể cài máy ảo chạy nhé :D

tool 2.7 down về nhấn cài đặt k đc, ver 2.5 thì check Ip xog kêu nhập mã bảo mật, k biết mã bảo mật là gì @@

tool 2.7 down về nhấn cài đặt k đc, ver 2.5 thì check Ip xog kêu nhập mã bảo mật, k biết mã bảo mật là gì @@

Bạn down bản 2.5 full về rồi down 2.7 chép đè vào , mã bảo mật là mã của bạn ấy để người nào lấy được cái user phải có mã bảo mật mới login được vào acc của bạn mã đấy mình tự set

nó có chạy đc trên nền win 64bit ko bạn @@ chứ cài máy ảo vào nặng máy quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week