Got Paid Liquirity - liquirity.com

Nó chạy được 12 ngày cũng ổn rồi, đâu có mấy site hàng giờ có thể sống lâu như vậy mặc dù plan là 10 ngày!!!!!!!!

tớ bảo cái thằng dep 9800 cơ, site chưa đi đc, kiểu gì cũng cầm cự đc vài hôm nữa

tớ bảo cái thằng dep 9800 cơ, site chưa đi đc, kiểu gì cũng cầm cự đc vài hôm nữa

$9.800 deposit? bạn tin rằng có thật không? mình thì mình chẳng tin đâu!!!!!!!!!!! Mà sao nó không đẹp luôn $10K cho tròn nhỉ???

$9.800 deposit? bạn tin rằng có thật không? mình thì mình chẳng tin đâu!!!!!!!!!!! Mà sao nó không đẹp luôn $10K cho tròn nhỉ???

fee là 2% dep 10k thì còn 9800 mà, tên nó là admin chắc là admin rồi

dù sao nó vẫn còn paid mà, nhìn cái list withdraw coi, đa phần toàn with về PM sao nó chịu nổi, dep STP hay EGO đều with về PM được cả, cạn PM với EGO thì nó chuyển qua STP cũng tạm chấp nhận được ak.

mọi người cho hỏi tý mấy site hiyp mà nó hỏi cổng PM thì ghi U vào hay mail hay ID ?:binhsua72:

Bởi vì vấn đề với máy chủ chỉ hoạt động trên các kết luận STP .
Transaction ID =275857677
Fees (Charged to Recipient) = 0.62
Net Amount = 27.42
Comments = 50567
Date and Time = 24 Jun 2013 @13:33 PM
Transaction ID =275858141
Fees (Charged to Recipient) = 1.23
Net Amount = 67.23
Comments = 48402
Date and Time = 24 Jun 2013 @13:56 PM
Transaction ID =275858142
Fees (Charged to Recipient) = 1.16
Net Amount = 62.71
Comments = 45218
Date and Time = 24 Jun 2013 @13:56 PM

Rút về STP tốn phí quá các bác. Có cách nào hãm phí rút của nó lại không nhỉ..

Rút tầm $10 một lượt fee chỉ khoảng 0.33

Nếu rút nhiều hơn thì sao cậu. Phí có tăng lên không/.

- - - Updated - - -

Mà STP thì rate lại thấp hơn PM. Nói tóm lại là rút về STP thì thiệt hại đủ đường. hix

Vẫn nạp tốt, nhưng rút thì cùi.

Nó đang ở giai đoạn cuối rồi còn bao nhiêu rút hết về đập thằng khác !

Rút bằng STP phí cao xót hết cả ruột. Mà khi sell lại còn tụt giá so với PM. Thương trường khó như ăn sỏi đá. hix

Rút bằng STP phí cao xót hết cả ruột. Mà khi sell lại còn tụt giá so với PM. Thương trường khó như ăn sỏi đá. hix
nhưng lúc ex toàn là người mua chịu fee mà cậu :binhsua96:
mình thấy STP bảo mật cao nên như thế cũng là 1 sự lựa chọn đấy

Em đanh tính sau quả thắng Liquirity này, dồn vốn chơi Malaysia-INC cho an toàn. Các bác có kinh nghiệm cho em lời khuyên nhé. Em vẫn để 1 ít chơi các site ngắn ngày. Còn lại đập hết vào con Malaysia-INC.

STP bảo mật thì như PM có gì gê hơn đâu, nhưng rút về STP giá thấp. fee lại cao.lỗ cắm đầu

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,063
Latest member
huyphuc23k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back