SCAM Littlebux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
Cái phần ABOUT US nó nói không đúng đã ko muốn chiến rồi..
  • Professional support
  • Secure environment
  • Instant services
  • Registered Company
  • SSL 256-bit
  • DDOS Protected

Em đọc xong vẫn ko hiểu bác ạ :(

Site này giống HYIP zậy..nói chung là đừng nên chơi site này..
Cũng rãnh nên test thử proof :

+ 3.77 $
Date: 02.12.2015 18:29:12
ID: 109754434
Details: P23673403 → P17593018
Amount: 3.77 $
Comment:

Bác ơi sao bác bảo nó là Hyip vậy

Cái anh gptplanet và scarlet tìm hiểu sơ qua thì thấy lãi thấp quá. Đầu tư 400$ mà thu đc có 9$/tháng. Đã mạo hiểm lên mạng đầu tư thì ít nhất cũng phải 10%/ tháng bác ạ.

Tiếp tục tìm hiểu mấy em còn lại. Bác có tài liệu hướng dẫn thì post luôn cho anh em tham khảo với.

Hóng các bác. Nay em vừa đầu tư vào site này rùi. Bác thớt còn site nào em theo với.
Bác j bên trên bảo 20$ chiến đc tháng ăn 10$, em nghĩ mãi ko ra cách. Hxxx vì nâng cấp mất toi 80$ rồi :(

Cái anh gptplanet và scarlet tìm hiểu sơ qua thì thấy lãi thấp quá. Đầu tư 400$ mà thu đc có 9$/tháng. Đã mạo hiểm lên mạng đầu tư thì ít nhất cũng phải 10%/ tháng bác ạ.

Tiếp tục tìm hiểu mấy em còn lại. Bác có tài liệu hướng dẫn thì post luôn cho anh em tham khảo với.
không phải 9$ 1 tháng đâu bạn, 9$ là lãi, còn hàng thàng bạn sẽ thu 400/12 +9, tức khoảng 45$ 1 tháng. Mà thật ra chơi tốt cũng lãi đến 15 -20$ đó chứ :(

Em đọc xong vẫn ko hiểu bác ạ :(

Bác ơi sao bác bảo nó là Hyip vậy
Cái đó dang như là 1 cái tự giới thiệu về bản thân nó, tự giới thiệu đã ko thật thà rồi =))

Hóng các bác. Nay em vừa đầu tư vào site này rùi. Bác thớt còn site nào em theo với.
Bác j bên trên bảo 20$ chiến đc tháng ăn 10$, em nghĩ mãi ko ra cách. Hxxx vì nâng cấp mất toi 80$ rồi :(
Nâng cấp r thì quẩy thôi cần gì pải chơi kiểu 20$ làm gì.

Nâng cấp r thì quẩy thôi cần gì pải chơi kiểu 20$ làm gì.
À mình tò mò cách ấy thui :D
Chứ nay quẩy rồi. Hi. Cho mình hỏi mấy cái auto thì có nên bật ngay ko bạn hay để đủ 750rr rồi bật??

Cậu làm thế nào mà thấp thế.
Mấy site đó tớ thấy uy tín mà cũng chưa đầu tư mới đang nghiên cứu như cậu.

không phải 9$ 1 tháng đâu bạn, 9$ là lãi, còn hàng thàng bạn sẽ thu 400/12 +9, tức khoảng 45$ 1 tháng. Mà thật ra chơi tốt cũng lãi đến 15 -20$ đó chứ :(

Cậu làm thế nào mà thấp thế.
Mấy site đó tớ thấy uy tín mà cũng chưa đầu tư mới đang nghiên cứu như cậu.

Cái Scarlet thì em xem ở trong Hướng dẫn của MrChao ghi rõ là đầu tư 400$ thì sau khi trừ hết chi phí còn 9$ tháng (lãi 9$). Bác xem lại rồi ccofirm hộ cái. Chứ nếu mà lãi 45$ thì cũng ổn.

Cái Scarlet thì em xem ở trong Hướng dẫn của MrChao ghi rõ là đầu tư 400$ thì sau khi trừ hết chi phí còn 9$ tháng (lãi 9$). Bác xem lại rồi ccofirm hộ cái. Chứ nếu mà lãi 45$ thì cũng ổn.
mình nói thu về chứ ko phải lãi mà :(. Chiến nói là lãi ròng, còn mính nói thu về cả gốc lẫn lãi. Trong 12 tháng thu về khoảng 35-45$ 1 tháng

Bác thớt xem cho mình hỏi chút. Rr click ít quá. Mình chưa bật auto j? Liệu đó có phải nguyên do ko bác?

Bác thớt xem cho mình hỏi chút. Rr click ít quá. Mình chưa bật auto j? Liệu đó có phải nguyên do ko bác?
ko sao đâu bạn, đợi qua ngày đầu tiên ref sẽ clix ổn định, thường thì ngày thứ 2 AVG sẽ khá cao, trên 1. Lời khuyên của mình là cứ bật autopay luôn đi, ko thì lần thuê thứ 2 là lên bật rồi. Nếu ko bật luôn sau này gia hạn không kip đâu.. ^^

ko sao đâu bạn, đợi qua ngày đầu tiên ref sẽ clix ổn định, thường thì ngày thứ 2 AVG sẽ khá cao, trên 1. Lời khuyên của mình là cứ bật autopay luôn đi, ko thì lần thuê thứ 2 là lên bật rồi. Nếu ko bật luôn sau này gia hạn không kip đâu.. ^^
Ok bác. Có kinh nghiệm j mong đc bác chia sẻ. Bác còn site nào chia sẻ nốt đê. :D

Ok bác. Có kinh nghiệm j mong đc bác chia sẻ. Bác còn site nào chia sẻ nốt đê. :D
site thì cũng nhiều, nhưng như use hay little nó dễ chơi, dễ quản lý, còn các site khác khó chơi hơn, mới chơi thì các bạn cứ chơi use với little đi. Còn muốn thì chơi thêm Buxvertise, hay scalet nữa đi, đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng nhé, nếu chơi ko có lãi quay lại đây PM mình...

mình nói thu về chứ ko phải lãi mà :(. Chiến nói là lãi ròng, còn mính nói thu về cả gốc lẫn lãi. Trong 12 tháng thu về khoảng 35-45$ 1 tháng

Nếu đầu tư 400$ mà lãi thu về 9$/ tháng thì thấp quá không chơi đc

Nếu đầu tư 400$ mà lãi thu về 9$/ tháng thì thấp quá không chơi đc
haiz.z.z.z... Bạn đọc thật kỹ lại đi, để lãi 9$/ tháng thì bạn chỉ cần bỏ ra 70-80$ thôi....
Còn 400 thì là vốn chơi 1 năm, mỗi tháng lãi tầm 15-20$, tức mỗi tháng bạn thu về 400/12 +15 (20) = ~50 - 55$/1 tháng/1 năm nhé....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,624
Latest member
huonlee4th

Most viewed of week

Most discussed of week