SCAM Littlebux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
dính vào site củ chuối adfiver không còn tiền vào site này :(, sang năm mới site vẫn ngon chắc kiếm tiền dep

Mới đập ulmons xong k biết sao k :D . Ultibux mới rút thử tiền lúc sáng về luôn :rolleyes:

haiz.z.z.z... Bạn đọc thật kỹ lại đi, để lãi 9$/ tháng thì bạn chỉ cần bỏ ra 70-80$ thôi....
Còn 400 thì là vốn chơi 1 năm, mỗi tháng lãi tầm 15-20$, tức mỗi tháng bạn thu về 400/12 +15 (20) = ~50 - 55$/1 tháng/1 năm nhé....

Để đọc kỹ lại xem nhưng theo như bác nói... Nổi máu tham rồi nè

hnay có bác nào có proof ko, up lên cho nó xôm đi :(

còn 65$ nữa thì thoát

Attachments

4.8 KB · Views: 57
site thì cũng nhiều, nhưng như use hay little nó dễ chơi, dễ quản lý, còn các site khác khó chơi hơn, mới chơi thì các bạn cứ chơi use với little đi. Còn muốn thì chơi thêm Buxvertise, hay scalet nữa đi, đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng nhé, nếu chơi ko có lãi quay lại đây PM mình...
Thanks bác. Mấy site kia bác cho em xin links ref lun đi.

site này dep PP rút Payza được ko bác?
mình ko rõ nhưng theo TOS thì không nhé, dep đâu nhiều thì rút đó nhiều, bên nào dep ít thì 100%ROI mà ko đc rút nữa

khiếp thím này kỹ tính thế, cái usename mà cũng che luôn. =))

Proof to đâý, chúc bác kiếm nhiều tiền............

Chủ thớt có bao nhiêu DR để mình đua cùng cho vui nào. :D

khoảng 250 rồi bạn, nhưng mình xóa bớt rồi vì nó max. Chủ yếu là xóa các DR từ VN =)). 50 người từ VN thì 40 người ko hoạt động

mà mình cũng sắp dừng build cho site này rồi, ^^. Đang chuyển sang chiến dịch cho site khác. Chúc bác mau chóng max DR

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week