SCAM Littlebux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.

zukima

Senior
Verified
Reactions
300
MR
2.541
Chat with me via Yahoo Messenger X.com
Mình vừa đạt mốc 750ref..bác nào hảo tâm hd mình cách quản lý ref với..tìm đọc các topic mà k thấy bài nào nói về vấn đề này hết

minhthu22

Verified
Reactions
425
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
1.site này tỷ lện ref clix tương đối thấp.
2.ngày nhận aytopay lại tương đối cao. ( muốn để ref nhận autopay đều thì vốn lớn )
3.nâng cấp năm tận 90$
nên là mọi tính toán ở đầu trang cũng như ở mọi chỗ chỉ đều là tương đối thôi nếu bật autopay. Không có chỗ nào tính chính xác đc
Nên nhiều người sẽ cảm thấy như AVG ở cái mức tương đối nhưng gần như chả thấy lãi đâu. Theo mình tính 1 cách tương đổi thì BEP rơi vào khoảng 0.72. ( đã bật aotupay luôn, và tính sau khoảng 20 ngày từ ngày thuê ref đầu tiên )
Vì vậy nếu AVG của bạn là 0.9 với 750 ref thì 1 ngày các bạnh chỉ lãi khoảng 1.3$ thôi. Còn nếu là 0.85 thi chỉ khoảng 1$
Nên tái chế khoảng 10 con 1 ngày với 750 ref nhé, những con nào trên 10 ngày chưa clix hoặc ko clix..
Như vậy sẽ giữ đc avg khoảng ~0.9

1.site này tỷ lện ref clix tương đối thấp.
2.ngày nhận aytopay lại tương đối cao. ( muốn để ref nhận autopay đều thì vốn lớn )
3.nâng cấp năm tận 90$
nên là mọi tính toán ở đầu trang cũng như ở mọi chỗ chỉ đều là tương đối thôi nếu bật autopay. Không có chỗ nào tính chính xác đc
Nên nhiều người sẽ cảm thấy như AVG ở cái mức tương đối nhưng gần như chả thấy lãi đâu. Theo mình tính 1 cách tương đổi thì BEP rơi vào khoảng 0.72. ( đã bật aotupay luôn, và tính sau khoảng 20 ngày từ ngày thuê ref đầu tiên )
Vì vậy nếu AVG của bạn là 0.9 với 750 ref thì 1 ngày các bạnh chỉ lãi khoảng 1.3$ thôi. Còn nếu là 0.85 thi chỉ khoảng 1$
Nên tái chế khoảng 10 con 1 ngày với 750 ref nhé, những con nào trên 10 ngày chưa clix hoặc ko clix..
Như vậy sẽ giữ đc avg khoảng ~0.9
vậy bây giờ bật autopay với tái chế mấy con 10 ngày rồi k click hả c

tái chế cuối giờ hoặc đầu giờ sever nhé. autopay thì luôn bật
tái chế mấy con màu đỏ này hả c

xem con nào 10 ngày ko clix thì tái chế, chứ con nào dưới 10 ngày thì nó màu đỏ thôi chả liên quan gì cả. Clix vào cái lastclix 2 lần nó sẽ đưa những con lâu nhất chưa clix lên đầu
hàng ngày vào tái chế 10 mỗi ngày hả c

xem con nào 10 ngày ko clix thì tái chế, chứ con nào dưới 10 ngày thì nó màu đỏ thôi chả liên quan gì cả. Clix vào cái lastclix 2 lần nó sẽ đưa những con lâu nhất chưa clix lên đầu
phải dep tiền vào tái chế..vậy mỗi ngày phải tốn 0.7$ tiền tái chế nữa hả c?

Chào mọi người!
Như hầu hết các bạn đã biết, chúng tôi di chuyển máy chủ ngày hôm qua. Điều này dẫn đến một thời gian dài giảm hơn dự đoán, do công tác tuyên truyền DNS. Chúng tôi đã xác nhận rằng DNS đã được cập nhật trên toàn cầu.
Tuy nhiên, thời gian xuống này dẫn đến một số vấn đề:
Thuê giới thiệu Nhấp chuột:
Như với bất kỳ thời gian xuống, nó chỉ tự nhiên mà AVG của bạn sẽ được một chút xuống. Chúng tôi đã mở rộng tất cả các giới thiệu của bạn thuê với 24 giờ như một khoản bồi thường cho những người.
Hôm qua Thu nhập / Thống kê
Do sự không phù hợp trong thời gian máy chủ, các số liệu thống kê cho ngày hôm qua đã được cập nhật hai lần (kết quả là số liệu thống kê thực tế của bạn cho ngày hôm qua không được hiển thị một cách chính xác).
Xin lưu ý, đây chỉ là một lỗi trực quan; đến khi đặt lại máy chủ tiếp theo bạn sẽ không thể thấy thu nhập của bạn cho ngày hôm qua mặc dù (Như chúng không chứa các giá trị chính xác).
Tất cả những vấn đề trên đã được sửa chữa. Tôi xin lỗi vì bất kỳ sự bất tiện này có thể đã gây ra.
Via Admin........................

thuan22

Junior
Reactions
17
MR
0.000
Follow me on Facebook
Chào mọi người!
Như hầu hết các bạn đã biết, chúng tôi di chuyển máy chủ ngày hôm qua. Điều này dẫn đến một thời gian dài giảm hơn dự đoán, do công tác tuyên truyền DNS. Chúng tôi đã xác nhận rằng DNS đã được cập nhật trên toàn cầu.
Tuy nhiên, thời gian xuống này dẫn đến một số vấn đề:
Thuê giới thiệu Nhấp chuột:
Như với bất kỳ thời gian xuống, nó chỉ tự nhiên mà AVG của bạn sẽ được một chút xuống. Chúng tôi đã mở rộng tất cả các giới thiệu của bạn thuê với 24 giờ như một khoản bồi thường cho những người.
Hôm qua Thu nhập / Thống kê
Do sự không phù hợp trong thời gian máy chủ, các số liệu thống kê cho ngày hôm qua đã được cập nhật hai lần (kết quả là số liệu thống kê thực tế của bạn cho ngày hôm qua không được hiển thị một cách chính xác).
Xin lưu ý, đây chỉ là một lỗi trực quan; đến khi đặt lại máy chủ tiếp theo bạn sẽ không thể thấy thu nhập của bạn cho ngày hôm qua mặc dù (Như chúng không chứa các giá trị chính xác).
Tất cả những vấn đề trên đã được sửa chữa. Tôi xin lỗi vì bất kỳ sự bất tiện này có thể đã gây ra.
Via Admin........................
nghĩa là mặc dù nó k hiện nhưng tiền thì vẫn đc cập nhật vào ví phải không bác :rolleyes:

nghĩa là mặc dù nó k hiện nhưng tiền thì vẫn đc cập nhật vào ví phải không bác :rolleyes:
đúng rồi, tiền ngày hqua vẫn được cập nhật vào ví bt.
Nhưng vì máy chủ ngày hqua đc cập nhật 2 lần nên nó tính ngày hqua các bạn không clix, vì thế nên ngày hnay nhiều người RR sẽ ko nhấp chuột, nếu có cũng rất ít
Thu nhập hnay ko có và RR sẽ bị trừ đi 1 ngày, vì thế admin gia hạn tất cả RR thêm 1 ngày. Coi như mất 1 ngày ko có gì thôi chứ ko mất gì cả.

mình cũng tái chế mấy thằng rr trên 10 ngày ko click nhưng có khác gì nguyenlinh 88 đâu
ngày 23 của mình có 535click
Avg dạo này giảm nhiều rồi, bạn nên tái chế hàng ngày vào bạn ak...
Mình cũng bị giảm nhưng mõi ngày tầm 10 con. AVG vẫn tầm 0.85 hơn 1 chút

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week