SCAM Littlebux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
được nó tự viết hoặc thuê đặt hàng viết riêng, thuộc sở hữu của nó, không phải code thương mại như những web bux hay clix bình thường đều có các giao diện tương tự..
UH. Thằng này có vẻ ổn.

UH. Thằng này có vẻ ổn.
nói chung về các phần như bảo mật, chế độ nâng cấp, AVG, giá clix thì cũng ko khác nhiều lắm so với nhiều site hiện tại, kể ra có đến 20-30 site, nhưng cái phần hơn của nó theo mình là cái code riêng và cái chứng chỉ Mcafee Secure giúp nó thanh toán instant, cái này ít site có. Những site thanh toán bằng paypal instant thì cũng ko phải dạng vừa, khá hiếm đấy, kể ra chỉ có vài site đình đám hiện tại, adfiver, useclix, grandbux, neobux....

mọi người ai có proof chưa, vào đây post đi cho xôm

thế lại để mình vậy. Lại làm cái nữa cho xôm

Đầu tư có Refback ko ? tớ sắp chiến nó :D
Có được xu hoa hồng nào đâu mà refback bạn :(, mình chỉ có thể hỗ trợ bạn nếu bạn thắc mắc và mình biết thôi.

Hiện mình đạt được 750 ref rồi, đang áp dụng biện pháp mỗi ngày gia hạn 30 ngày cho 5 ref. Có cần thêm biện pháp nào nữa không bạn.

h mình mới bắt đầu,,lệu có muộn ko mấy bác ơi:rolleyes:

Mình cần mua acc site này có Proof paid qua Paypal
AI có inbo thoả thuận giá cả nhé

Acc chỉ cần có proof paid , ko quan tâm paid nhiều hay ít , block hay live

Có được xu hoa hồng nào đâu mà refback bạn :(, mình chỉ có thể hỗ trợ bạn nếu bạn thắc mắc và mình biết thôi.
Mình đùa thôi. Đang chuẩn bị đầu tư nó. :)

Hiện mình đạt được 750 ref rồi, đang áp dụng biện pháp mỗi ngày gia hạn 30 ngày cho 5 ref. Có cần thêm biện pháp nào nữa không bạn.
theo mình bạn nên bật autopay, cố gắng gia hạn cho tất cả các rè trên 15 ngày, 30 ngày càng tốt, 60 90 ngày thì lại tốt nữa. =))
ref nó làm việc ko siêng lắm, ( tỷ lệ clix ko cao ) nên bạn có thể tái chế những con 15 ngày ko clix

h mình mới bắt đầu,,lệu có muộn ko mấy bác ơi:rolleyes:
tùy bạn thôi, chứ ai nói trước được điều gì đâu, tiền của bạn mà, hãy tự tin quyết đoán lên. ^^
PS: Site đang có khuyến mãi đó....

Last edited:
Mình cần mua acc site này có Proof paid qua Paypal
AI có inbo thoả thuận giá cả nhé

Acc chỉ cần có proof paid , ko quan tâm paid nhiều hay ít , block hay live
làm gì kỳ vậy ta... o_O

tùy bạn thôi, chứ ai nói trước được điều gì đâu, tiền của bạn mà, hãy tự tin quyết đoán lên. ^^
clik

clik hết ads trong phần Daily Advertisements mỗi ngày là được à cậu
Về cơ bản bạn cần clix hết phần daily ads để nhận được clix từ ref cho ngày hôm sau, 4 ads với mem free và 8 ads với các thành viên nâng cấp,
Tuy nhiên, theo mình nếu ko quá bận rộn bạn nên clix hết tất cả các ads nhé, các ads ở Fixed ads chỉ 5s 1 lần thôi.....
Nếu rảnh clix luôn cả Gird cũng ổn =))

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week