SCAM Littlebux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
bác @minhthu22 chơi thằng ultibux chưa? qua ủng hộ em đi :D
ultibux mình thấy ko an toàn bạn ơi,
mình up lên glo ngày trước thì bị pp hủy lênh mua hàng, qua ngày sau mình lại up lần nữa thì pp mình cảnh báo là đơn mua hàng bị nghi vấn. 2 lần đều ko thành công,
sau đó pp mình bị limit lun, bạn coi cẩn thận với site này

pp bạn bị limit thì đó là do bạn chứ có phải site đâu. Nó nghĩ có ai đó sd pp chứ không phải bạn nên nó limit.

nhưng trước khi ultibux liên kết qua pp thì mình thấy xuất hiện 1 trang wed lại lắm, lod 1 lúc thì mới vào pp, mình đăng nhập thì bị sai mk 1 lần??? chính xác là mình nhập đúng nhưng nó lại sai

bác @minhthu22 chơi thằng ultibux chưa? qua ủng hộ em đi :D
ultibux mình đăng ký từ ngày đầu tiên của đợt close beta luôn.. =)), hiện tại các link bạn clix hàng ngày có 2 cái của mình đó....

ultibux mình thấy ko an toàn bạn ơi,
mình up lên glo ngày trước thì bị pp hủy lênh mua hàng, qua ngày sau mình lại up lần nữa thì pp mình cảnh báo là đơn mua hàng bị nghi vấn. 2 lần đều ko thành công,
sau đó pp mình bị limit lun, bạn coi cẩn thận với site này
Mua hàng ở ultibux ( mua ads hay nâng cấp ) nó tính thuộc loại mua hàng hóa, nó yêu cầu bạn xác nhận lại trong pp của bạn, bạn phải vô đó xác nhận, sau 24h nếu ko xác nhận nó sẽ trả lại bạn. Mình nghĩ bạn ko xác nhận nên nó huỷ, đã hủy rồi bạn lại làm lại nên dẫn đến những việc về sau bạn dính phải. Cái này mình không chắc.
Cũng vì cái lý do này nên mình chưa chiến nó,
Còn việc ra site mới khi dep tiền mình đâu có thấy.

Theo bác site này từ qua, Site này cần vốn bao nhiêu bác?
nếu đc thì 200 là đẹp, ko thì khoảng 150$ rồi tự nuôi lên 750 ref cũng đc...

Site này mình tốn tổng cộng 178$, đến giờ là thuê ref liên tục đến 750 là dừng.
Tiếc một cái là hôm trước upgrade account thì hôm sau nó giảm giá, không là bớt được 10$.

Site này mình tốn tổng cộng 178$, đến giờ là thuê ref liên tục đến 750 là dừng.
Tiếc một cái là hôm trước upgrade account thì hôm sau nó giảm giá, không là bớt được 10$.
=)).................................. đảng và nhà nước thành thật chia buồn cùng bạn
mà bạn tham gia từ ngày 3-11 và nâng luôn, chắc giờ ROI cũng phải 50% rồi còn gì

Đợi đến 1-12016 chơi tiếp. Đang mùa cam thu hoạch chơi gì cũng run :p

Proof mới nhất....

đã chinh chiến được 40 ngày, dự là 10 ngày nữa đạt Roi 100%
có ai chơi 50 ngày đạt 100% Roi không ^^

Hiện tại thì mình mỗi ngày gia hạn cho 5 con ref. Giờ mình để mặc ref, không gia hạn hay tái chế gì hết, nói chung là là không add thêm tiền vào purchase balance thì AVG có giảm không vậy.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week