Help Lời thách thức dành cho "Hacker" ghotzer

Mấy bác nói thật tui nghĩ cũng mắc cười dân VN, các cậu không thây dân VN toàn fake sock, HMA, proxy trong khi đó dân châu âu họ ko cần bỏ ra nhiều công sức vậy họ làm rất nhẹ nhàng, bởi vì nước họ không bị cấm các cậu ạ

Hack, cheat nhiều họ chỉ nói dân VN nghèo nàn có vài đồng bạc cũng hack, họ cấm dân VN chơi từ PTU, PTC, Offer, ... nhiều lắm, suy nghĩ trước khi hãnh diện vì bạn hack dc 1 trang nào đó :)

Nếu thật sự có cái tool đó thì giá mỗi cái là hàng chục tr, pro nào dám bỏ chừng đó ra? nếu có thì niềm tin đâu để bỏ ra? vả lại nếu 1 ngày 100$ 1 máy thì sao ko làm vài cái máy mà hack lâu dài đi bán làm gì thế ghotzer? bán để mọi người làm cho nhanh chết? ;))

còn nếu bạn có thể làm cho acc ai đó bị ban, chắc là bạn vào được trình control của SEO, hay gởi mail cho nó? hay vào SV hack acc rồi làm acc bị ban?

còn làm dc thì làm cái video demo đi. nói suống người ta cười

Mấy bác nói thật tui nghĩ cũng mắc cười dân VN, các cậu không thây dân VN toàn fake sock, HMA, proxy trong khi đó dân châu âu họ ko cần bỏ ra nhiều công sức vậy họ làm rất nhẹ nhàng, bởi vì nước họ không bị cấm các cậu ạ

Hack, cheat nhiều họ chỉ nói dân VN nghèo nàn có vài đồng bạc cũng hack, họ cấm dân VN chơi từ PTU, PTC, Offer, ... nhiều lắm, suy nghĩ trước khi hãnh diện vì bạn hack dc 1 trang nào đó :)
Thôi phắng đi bác à, kẻo bị ăn gạch giống em nữa bây giờ :))

Chứ câu này dành cho ai:

Vâng, tôi ko còn cậu có??
Lẽ ra những người bạn nên cậu nên comment ngay đây, góp ý để cùng nhau sửa sai, đằng này còn đi bô bô nào là report cho admin Seo. Không ai khác chính các cậu tự đập bể nồi cơm của mình thôi.
Có thể tôi hiểu sai về câu cậu comment: "Có vấn đề về đọc hiểu??" Nhưng những gì tôi nói ngẫm xem có đúng không?

Nếu thật sự có cái tool đó thì giá mỗi cái là hàng chục tr, pro nào dám bỏ chừng đó ra? nếu có thì niềm tin đâu để bỏ ra? vả lại nếu 1 ngày 100$ 1 máy thì sao ko làm vài cái máy mà hack lâu dài đi bán làm gì thế ghotzer? bán để mọi người làm cho nhanh chết? ;))

còn nếu bạn có thể làm cho acc ai đó bị ban, chắc là bạn vào được trình control của SEO, hay gởi mail cho nó? hay vào SV hack acc rồi làm acc bị ban?

Dinhbuu xuất hiện, nói 1 phát chết luôn ghotzer =))

Lẽ ra những người bạn nên cậu nên comment ngay đây, góp ý để cùng nhau sửa sai, đằng này còn đi bô bô nào là report cho admin Seo. Không ai khác chính các cậu tự đập bể nồi cơm của mình thôi.
Có thể tôi hiểu sai về câu cậu comment: "Có vấn đề về đọc hiểu??" Nhưng những gì tôi nói ngẫm xem có đúng không?
1, Tôi ko chơi SEO
2, Tôi chỉ muốn cảnh báo những người chơi SEO rằng có thể admin đang nằm vùng ở đây và bất cứ động tĩnh gì cũng có người report, nếu muốn giữ nồi cơm thì im lặng mà làm.
3, Thực ra cái vấn đề cheat, hack đã thấm sâu vào máu của các MMOer rồi, góp ý chỉ tổ ăn gạch của mấy đứa đó mà thôi.

Còn SEO có bể hay ko thì tôi không quan tâm. Lo chuyện bao đồng để nhận gạch như thế là đủ rồi. Out đây :))

Tình hình là thấy bác ghot đang theo dõi trong topic của em, chắc là để lấy ID acc rồi hì hụi viết mail cho nó tố cáo chắc, làm vậy có được tính là hack không nhỉ =))

Lập topic đó , mình cũng thấy buồn cười . Chưa biết thực lực ra sao

Việc hack Seo là hoàn toàn có thể, có điều nó không dễ như là lấy đồ trong túi, và việc chủ top post lên đây theo mình nghĩ chủ yếu là để khoe chứ còn tất nhiên là không có chuyện bán, bán chỉ là cái cớ để mọi người quan tâm thôi

Về nguyên lý của việc hack này mình cũng hiểu được chút ít, khi nãy dựa vào việc xem ảnh proof mà chủ topic đưa lên, mình khẳng định việc chủ topic hack được là > 90%. Post lại comment của mình

Mình nghĩ việc bạn chủ topic hack được là hoàn toàn có thể, mình vừa vào check trên Seo và Vip dựa trên các bức ảnh proof mà bạn chủ topic cung cấp, thì mọi thứ đều đúng như vậy thật, đúng là có 1 job ở Seo trị giá 500 Rub và 2 job ở Vip tổng là hơn 20$. Khả năng mình tin tưởng chủ topic hack được là > 90%. Tại vì nếu không hack thử được trên các job 0.2 rub thì chủ topic không điên mà nạp hơn 500 rub vào để tạo job 500 rub cả, và còn hơn 20$ ở bên Vip nữa.

Tại sao hack được nhưng không dễ, tại vì mỗi khi tạo job đều phải qua Seo check, nên khi tạo những job nhiều tiền tất nhiên là sẽ bị check rất kĩ trước khi được đồng ý cho run, nên việc hack này có thể làm được, nhưng không nhiều

Việc hack Seo là hoàn toàn có thể, có điều nó không dễ như là lấy đồ trong túi, và việc chủ top post lên đây theo mình nghĩ chủ yếu là để khoe chứ còn tất nhiên là không có chuyện bán, bán chỉ là cái cớ để mọi người quan tâm thôi

Về nguyên lý của việc hack này mình cũng hiểu được chút ít, khi nãy dựa vào việc xem ảnh proof mà chủ topic đưa lên, mình khẳng định việc chủ topic hack được là > 90%. Post lại comment của mình

Tại sao hack được nhưng không dễ, tại vì mỗi khi tạo job đều phải qua Seo check, nên khi tạo những job nhiều tiền tất nhiên là sẽ bị check rất kĩ trước khi được đồng ý cho run, nên việc hack này có thể làm được, nhưng không nhiều

cao thủ ẩn dật là đây :binhsua10:

Chuẩn men,dạo này tạo job giá cao cực khó,toàn bị từ chối
Tao 5 job 450rup/job mỗi acc tạo một job khac nhau mà toàn bị từ chối
Job mình tạo toàn lấy mẫu từ những job giá cao đã được duyệt
Khẳng định là lấy được tiền từ seo nhé,nhưng giờ khó hơn trước vì có mùi rồi
Mà khi có tiền thì phải rút ngay kẻo muôn :))
Ăn được rồi nên mớ nói nhé,chém làm cờ hó

Không gì là không thể các bạn ạ. Ghostzo làm không được có người khác làm. Còn nếu xét về cá nhân thì tôi nghĩ có thể ghost không can thiệp vào tài khoản người khác được, chỉ có thể hack được trong phạm vi nào đó thôi. Còn nếu cậu ấy can thiệp được hết cả site thì chắc cậu ấy không ở trong mmo này mà rao bán tool gì đâu. Bởi vì những tay boss không bao giờ ra mặt

ôi!!!! hahaa......thằng ghost đâu rồi ta đừng nói............:binhsua15:

lấy lại ý của bác poker tí nhé. việc hack ko phải là hoàn toàn ko thể. web của sở bảo mật, của cty chống virus còn bị hack nữa nói gì đến web thương mại. nhưng theo lời bác poker thì việc hack ko hề dễ dàng nhất là đối với người mới chơi. và tỉ lệ thành công cũng ko phải 100%.
Kết luận: topic chỉ có giá trị khoe hàng + giải trí với người biết, và là hiểm họa với người ko chuyên nhưng có lòng tham. it's right?

lấy lại ý của bác poker tí nhé. việc hack ko phải là hoàn toàn ko thể. web của sở bảo mật, của cty chống virus còn bị hack nữa nói gì đến web thương mại. nhưng theo lời bác poker thì việc hack ko hề dễ dàng nhất là đối với người mới chơi. và tỉ lệ thành công cũng ko phải 100%.
Kết luận: topic chỉ có giá trị khoe hàng + giải trí với người biết, và là hiểm họa với người ko chuyên nhưng có lòng tham. it's right?

Yeah, that's right!

Chuẩn không cần chỉnh

các bác nơi ta sinh ra thật là nóng tánh..hehe hóng theo từng bước chân dân 79 coi thế nào...

Yeah, that's right!

Chuẩn không cần chỉnh

sao đi tới topic nào củng thấy 2 tên này 1 tên tung 1 tên hứng vậy ta, 1 tên thì nịnh , 1 tên đc nịnh thì tỏ ra nguy hiểm,
chắc chuyên gia thông acc là đây:m016::m066::m091::m031:

sao đi tới topic nào củng thấy 2 tên này 1 tên tung 1 tên hứng vậy ta, 1 tên thì nịnh , 1 tên đc nịnh thì tỏ ra nguy hiểm,
chắc chuyên gia thông acc là đây:m016::m066::m091::m031:

Xin lỗi nhé, chú bị bệnh não à? nhìn acc của chú thì anh nghĩ chú chính là thằng ghotzer đấy =))

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,051
Latest member
yenvipvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back