Help Lời thách thức dành cho "Hacker" ghotzer

mắc cười cái hình của bác này quá =))

hehe thui quay về làm ăn tiếp, lần sau đừng có nóng quá mà đừng có khẳng định cái gì mình ko chắc nha .
Mod close mất tiêu topic rùi. Đang hay thì đứt dây đàn :binhsua146:

Bác cứng đầu quá, rõ ràng bác bị ban 1 nick rồi, giờ thích thì bác ghotzer có thể cho ban cả 4 nick kia, sao mà vẫn ngông vậy :|

nói thật thớt láo gặp mình éo phải cảnh cáo 1 acc đâu, chơi luôn 1 lần, các bác cứ nghĩ mình ko làm đc là ko ai làm đc ah.
Núi cao còn Núi cao hơn, Bạn hãy nghĩ có Ref trước khi thách 1 ai đó nhưng thiệt cho Ref của bạn :|

nói thật thớt láo gặp mình éo phải cảnh cáo 1 acc đâu, chơi luôn 1 lần, các bác cứ nghĩ mình ko làm đc là ko ai làm đc ah.
Núi cao còn Núi cao hơn, Bạn hãy nghĩ có Ref trước khi thách 1 ai đó nhưng thiệt cho Ref của bạn :|

Thôi đi pác ơi... Lại còn kích cầu nữa :binhsua08:

Đệch sao các bác biết là nó làm cho acc đó bị ban vậy, là do mình thì sao, trước giờ bị ban bao nhiêu acc rồi? mà acc đó là chỉ để kiếm job làm thử, $ thì cũng rút cả rồi, nếu nó làm được thì làm cho các acc kia ban nốt đi 1 thể nhé

Thôi, xong. Làm seo bao năm dại 1 lời thách đố ;))
Chúc cậu làm lại lợi hại hơn xưa
Bài học rút ra: Đừng thách đố ai cái gì cả vì năng lực con người là vô hạn

Thách nó thì nó cũng đã làm r`. hqa đến h` thấy bác cười nói, nó làm cho phát bác chửi này chửi nọ. Thôi bác đừng nói nữa mà thêm mất mặt. yên ổn mà làm ăn đi. K có gì k thể làm dc. Thân !

:binhsua10:thôi rồi pác ơi thôi rồi pác ơi:binhsua07:thôi rồi pác ơi cố gắng nhé:binhsua15:có gì lần sau rút kinh nghiệm ôi thôi rồi tội lỗi tội lỗi

Đệch sao các bác biết là nó làm cho acc đó bị ban vậy, là do mình thì sao, trước giờ bị ban bao nhiêu acc rồi? mà acc đó là chỉ để kiếm job làm thử, $ thì cũng rút cả rồi, nếu nó làm được thì làm cho các acc kia ban nốt đi 1 thể nhé

Giờ lỡ bị ban nốt 4 acc kia thì có phải vì bực tức cá nhân mà cậu làm ảnh hưởng nhiều người khác đang ref ko?
Chuyện cỏn con mà hằn học làm chi lâu vậy, cậu nhiệt tình bên seo giúp đỡ nhiều người ai cũng biết nhưng nên cẩn thận lời ăn tiếng nói.
Dù cho acc bị ban là ko phải vì ghotzer thì việc thánh đố này cũng hơi giống trẩu tre rùi

Thách nó thì nó cũng đã làm r`. hqa đến h` thấy bác cười nói, nó làm cho phát bác chửi này chửi nọ. Thôi bác đừng nói nữa mà thêm mất mặt. yên ổn mà làm ăn đi. K có gì k thể làm dc. Thân !

Mình chửi cái gì nhỉ, mình thách nó làm ban các acc trong topic của mình ấy bác ạ, còn cái acc kia bị ban có phải do nó đâu =))

Giờ lỡ bị ban nốt 4 acc kia thì có phải vì bực tức cá nhân mà cậu làm ảnh hưởng nhiều người khác đang ref ko?
Chuyện cỏn con mà hằn học làm chi lâu vậy, cậu nhiệt tình bên seo giúp đỡ nhiều người ai cũng biết nhưng nên cẩn thận lời ăn tiếng nói.
Dù cho acc bị ban là ko phải vì ghotzer thì việc thánh đố này cũng hơi giống trẩu tre rùi

Mình nổi tiếng trẻ trâu mà bác, công nhận luôn =))

HÔm qua mình nhịn lắm rồi. Mình chỉ lo cho rất nhiều AE ref cho con ếch này. Nhưng hôm nay xem cái ảnh nó sửa mìn không nhịn dc nữa.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,984
Latest member
mrdark90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week