Help Lời thách thức dành cho "Hacker" ghotzer

Trang nào cũng có 1 cách credit theo 1 cái form nhất định, nhất là SEO, có thể tìm ra số ID của acc dễ dàng, và làm tăng balance dễ dàng :) , t có thể ko cần log vào acc mà cung làm tăng tiền của acc, và có 1 số bác viẹt nam làm dc :)
mún bị ban acc cũng dễ thôi.

cậu có thể làm acc tớ tăng balance không. rủi ro tớ chịu cho ;)) ném cái yahoo vào inbox tớ tớ sẽ pub id của tớ. ok không =))

Việc hack Seo là hoàn toàn có thể, có điều nó không dễ như là lấy đồ trong túi, và việc chủ top post lên đây theo mình nghĩ chủ yếu là để khoe chứ còn tất nhiên là không có chuyện bán, bán chỉ là cái cớ để mọi người quan tâm thôi

Về nguyên lý của việc hack này mình cũng hiểu được chút ít, khi nãy dựa vào việc xem ảnh proof mà chủ topic đưa lên, mình khẳng định việc chủ topic hack được là > 90%. Post lại comment của mình

Tại sao hack được nhưng không dễ, tại vì mỗi khi tạo job đều phải qua Seo check, nên khi tạo những job nhiều tiền tất nhiên là sẽ bị check rất kĩ trước khi được đồng ý cho run, nên việc hack này có thể làm được, nhưng không nhiều

Nếu giờ có lại hình ảnh để phân tích một chút thì sẽ đỡ lập lờ hơn chút ít, bởi vì hình ảnh cũng có thể sửa được mà khà khà

sao đi tới topic nào củng thấy 2 tên này 1 tên tung 1 tên hứng vậy ta, 1 tên thì nịnh , 1 tên đc nịnh thì tỏ ra nguy hiểm,
chắc chuyên gia thông acc là đây:m016::m066::m091::m031:
mình ko biết bạn là ai. Mod xem giùm bạn này là ai có phải clone ko vì mình ko hề liên quan đến bạn này

Last edited by a moderator:
mình ko biết bạn là ai và tại sao tài khoản của bạn lại được tạo trước cả mình. Mod xem giùm bạn này là ai có phải clone ko vì mình ko hề liên quan đến bạn này

ối, kiểu này chắc nay mai sẽ lại có công lý lên tiếng xịn, công lý lên tiếng thật, công lý lên tiếng chính hiệu quá :binhsua18:

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,983
173,051
Latest member
yenvipvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week