Lời xin lỗi !

Tớ cứ tưởng họ thuê thớt làm site xong, tiền trao cháo múc thì hết phim. Đằng này cứ mượn tiền dăm, bảy, mười chai rùi cậu lại viết bài PR site mà cậu vô can cũng thấy lạ.

Các bạn cùng mở lòng nhận lời xin lỗi của chủ topic nhé !

p/s : member lưu ý những ai ko thích hoặc ko vừa lòng thì vui lòng ko comment đả kích gây war tại đây nhé, nếu có mình khoá tài khoản các bạn cảnh cáo ngay !

@thangkhung bạn vui lòng tag thông báo cho mình nếu thấy nhé,

Thân !

các bác cho em hỏi vụ NGUYỄN THỊ HUỆ đi đến đâu rồi ? :D

Các bạn cùng mở lòng nhận lời xin lỗi của chủ topic nhé !

p/s : member lưu ý những ai ko thích hoặc ko vừa lòng thì vui lòng ko comment đả kích gây war tại đây nhé, nếu có mình khoá tài khoản các bạn cảnh cáo ngay !

@thangkhung bạn vui lòng tag thông báo cho mình nếu thấy nhé,

Thân !
Cậu buồn cười nhỉ? Có ai phải ÉP NHẬN LỜI XIN LỖI KHÔNG?

Chủ topic khiến bạn tôi mất tiền, thái độ không tốt. Giờ xin lỗi tôi ko chấp nhận, ok. Cậu ko ép tôi chấp nhận lời xin lỗi đc, ok.

Còn về comment thì nó là ý kiến cá nhân, có gây war hay không, đả kích hay không là quyền của member. Miễn là không vi phạm rule forum là đc.

Nói thật là tôi thấy cậu hơi bị thiên vị và lạm quyền ở comment này rồi đấy.

@animax1991 @legialoc @Tranau90 : Ý kiến của các SMOD về comment của MOD thế nào?

chốt 1 câu : Không có cái thông tin LỪA ĐẢO: Admin người nước ngoài, admin là bạn thân của MOD, admin có công ty CANADA , Site hoạt động tốt, Mod ko nghĩ sẽ scam ... bla bla bla bla

Thì còn lâu member mới ném tiền vào đó :)

Nói chung chú là chủ chốt khiến member mất tiền, mọi việc bắt đầu từ chú mà ra. Ở ngoài xã hội, thằng đi tù đầu tiên là chú chứ ko phải thằng scam kia đâu. Giờ thì đợi C50 xử lý thôi, bạn mình cũng đã đưa đơn rồi :) Chú cũng ko cần nói nhiều, biện minh ... Nếu thật sự thấy có lỗi thì hãy dùng tiền của mình đền bù cho lỗi lầm của mình, còn ko thì thôi đi :)

Cậu đem toàn bộ lỗi của scamer đổ hết lên cả GMB cũng ko phải , đồng ý là GMB đưa thông tin sai lệch, pr cho scamer. Nhưng:
- Nếu GMB ko PR, các mem có ném tiền vào ko, điều này ko chắc chắn 100% là ko ném tiền vào ak, vì trước đây có nhiều site scam, GMB ko pr vẫn có nhiều người tham gia và dính trấu , mình nghĩ sai ở chỗ PR cho scamer, góp phần giúp scamer thực hiện lừa đảo. Vâng góp phần. Mình thấy trên forum, có nhiều người PR các site khác nhau, mem tin vào, và site ra đi, nhưng người ấy thật lòng xin lỗi, mem cũng bỏ qua, thế nên PR một site scam là sai (vì làm mất tiền mem) nhưng đó ko phải là scam tiền của mọi người.
- Ai làm tội gì chịu tội nấy, nếu C50 vào cuộc, GMB sẽ chịu lỗi nào cậu ấy mắc phải, nhưng mình ko nghĩ là dùng tiền đền bù cho lỗi cậu ấy , vì cậu ấy ko phải chủ mưu và ko phải là người trực tiếp scam, nếu có chăng chỉ là vô tình tiếp tay cho kẻ gian.
- Lỗi kế chắc là bao che kẻ gian (cái này thì chắc rồi cậu GMB ak), thế nên khuyên cậu sau này: lời hứa ko phải là tất cả, khi lời hứa của cậu đưa cậu vào ngõ cụt, thế nhá.

B ko biết giúp thế nào, có bác duyduong yêu cầu thông tin saolamiu, nhưng B không có

Cứ hợp tác với C50 và hợp tác với các bị hại, chứ giờ chả biết làm cách nào, chuyện gì đến sẽ đến, nhưng có thể yên tâm là cậu sẽ ko bị tội gì quá nặng, chắc chắn thế

Tớ cứ tưởng họ thuê thớt làm site xong, tiền trao cháo múc thì hết phim. Đằng này cứ mượn tiền dăm, bảy, mười chai rùi cậu lại viết bài PR site mà cậu vô can cũng thấy lạ.
B nhận tội chỗ này bác ợ, suy cho cùng thì cũng gọi là có qua có lại, trước khi nhận viết topic B đã nghĩ tới điều này, B cũng nói saolamiu hứa nhìu ....nhưng mà cuối cùng thì cũng chỉ hứa thôi ....~.~

Cậu buồn cười nhỉ? Có ai phải ÉP NHẬN LỜI XIN LỖI KHÔNG?

Chủ topic khiến bạn tôi mất tiền, thái độ không tốt. Giờ xin lỗi tôi ko chấp nhận, ok. Cậu ko ép tôi chấp nhận lời xin lỗi đc, ok.

Còn về comment thì nó là ý kiến cá nhân, có gây war hay không, đả kích hay không là quyền của member. Miễn là không vi phạm rule forum là đc.

Nói thật là tôi thấy cậu hơi bị thiên vị và lạm quyền ở comment này rồi đấy.

@animax1991 @legialoc @Tranau90 : Ý kiến của các SMOD về comment của MOD thế nào?

Chào cậu, cậu hiểu sai ý mình rồi , mình ko ép các cậu nhận lời xin lỗi,

ý mình là ai muốn nhận lời xin lỗi thì cùng vào mở lòng .

Còn ai ko muốn nhận thì vui lòng ko comment chửi bới gây war tại đây ảnh hưởng tới forum .

Mong cậu thông cảm !

Chào cậu, cậu hiểu sai ý mình rồi , mình ko ép các cậu nhận lời xin lỗi,

ý mình là ai muốn nhận lời xin lỗi thì cùng vào mở lòng .

Còn ai ko muốn nhận thì vui lòng ko comment chửi bới gây war tại đây ảnh hưởng tới forum .

Mong cậu thông cảm !
Mở lòng hay không là tùy người . Mình chưa đến mức thánh nhân mà ai cũng có thể mở lòng.

Còn về chửi bới ,gây war thì cứ rule forum mà làm thôi. Chả liên quan gì đến topic này.

Nói thật là mình ko hài lòng về comment trên của cậu, nó ko hợp lý.

Bê nghĩ vài ngày qua cũng đủ mệt mỏi cho mọi người rồi, B thật lòng xin lỗi tất cả nạn nhân vụ việc này

Nếu có thể giúp gì để vụ này nhanh tới C50 hơn thì pm B wa fb.com/boybungbu

Bạn không phải bị hại duy nhất, chấp nhận hay không kệ mẹ bạn, bạn chẳng là gì ở đây cả, ngậm mồm lại được không?

comment này là gây war và chửi bới nhé

@Trung_Peter : đây là lúc cậu thực hiện thông báo của cậu

Ai củng bảo đời có nhân quả mà mình thấy tức cười. Mẹ mình bị người ta quỵt hụi. H phải sống cuộc sống thực vật, gia đình khốn khổ. Còn mấy kẻ chạy hụi lại sống no đủ và lành mạnh. Đời chó thế
Cuộc sống thì cố gắng cậu ak, còn về phần nhân quả thì mình ko phân tích rõ ở đây được, nó thuộc về tôn giáo roài

Mở lòng hay không là tùy người . Mình chưa đến mức thánh nhân mà ai cũng có thể mở lòng.

Còn về chửi bới ,gây war thì cứ rule forum mà làm thôi. Chả liên quan gì đến topic này.

Nói thật là mình ko hài lòng về comment trên của cậu, nó ko hợp lý.

ok vậy nó ko hợp lý ở chỗ nào cậu ?

comment của mình mang tính chất cảnh báo các bạn ko gây war tại đây .

Còn về việc mở lòng nhận lời xin lỗi hay không thì ok, mình ko có quyền mà , chỉ đưa ra ý kiến cá nhân thôi nếu mở lòng hoặc ko cũng ko sao

miễn ko vi phạm rule gây war là được phải ko ?

Đi ra, forum giờ đổi trắng thay đen, tốt xấu lẫn lộn. Chả còn phân biệt đc đúng sai nữa rồi.

Đáng buồn cho nhận thức của 1 số bạn. Nhìn không ra những kẻ sống 2 mặt :rolleyes:

comment này là gây war và chửi bới nhé

@Trung_Peter : đây là lúc cậu thực hiện thông báo của cậu

Cảm ơn bạn .

@darkcodemp4 Cảnh cáo bạn nhé, nếu tiếp tục mình khoá tài khoản bạn vĩnh viễn vì mình đã nhắc nhở rất kỹ từ trước rồi .

Nếu sai rule mình sẽ cứ tiến hành thôi !

Thân !

Lừa đảo nhục vãi *** mà vẫn lừa đảo. Chắc mẹ saolamiu sau khi chưa khỏi bệnh sẽ @#$%& vì đứa con ngoan và có hiếu như thế :)

Lừa đảo nhục vãi *** mà vẫn lừa đảo. Chắc mẹ saolamiu sau khi chưa khỏi bệnh sẽ @#$%& vì đứa con ngoan và có hiếu như thế :)

BQT cho tôi xin topic này tồn tại 48h để giải quyết một số vấn đề còn gây ức chế cho memb .Tôi cảm ơn
Nick này tôi mượn từ 1 memb vì không muốn Clone, BQT có thể xóa topic này nhưng đừng ban nick này nhá

- Tôi chân thành xin lỗi tới @acevnvn ,@duyduongtk ,@garioo ,@TrungTrucFeb22 , @winndh ,@vihienhoa ,@matquy ,@ThienBao809 ,@mizzya ,@thoaiuct , @xxosotn ,@ddenden123 ,@thethaipro ... và tất cả các bạn đã tham gia site CDA.

- Những ngày qua tôi đã chịu nhìu chỉ trích từ các bạn, ức chế qua nhìu ngày nên có những hành động thiếu suy nghĩ và lời nói kiểu "trê trâu" , toi nhận thấy lỗi của mình trong vụ rất lớn nên không hi vọng các bạn tha thứ

- Nội dung chính của topic này tôi muốn xin lỗi những ai là nạn nhân của site, và muốn đính chính lại những thông báo của forum còn gây "ức chế" cho memb

○ Tôi chỉ hi vọng các bạn làm tới cùng vụ này, còn thách thức các bạn nữa vì những lí do sau :
- Các bạn có thể đòi lại tiền cho mình nếu C50 vào cuộc
- C50 sẽ có kết luận chính xác về vụ này, xác định tôi có phải scammer không ( tôi cần nhất cái này )
- Xác định saolamiu có phải thủ phạm cuối cùng vụ scam này không, nếu như đã có mưu đồ scam thì lãnh hậu quả cũng là đáng thôi.
- Tôi không ngại nên gặp C50 nên các bạn cứ làm tới cùng vụ này đi

○ Về topic này https://mmo4me.com/threads/thong-bao-ket-qua-ve-vu-viec-gmb409-va-saolamiu.241142/
Trích "Thực tế thì tiếp tay cho SCAM thì cũng có thể gọi là SCAM rồi nhưng gmb409 có thể nói là bạn ấy không biết saolamiu đã từng SCAM người khác, và chỉ là bạn mới quen"

- Đoạn này là sai hoàn toàn và tôi nghĩ BQT chưa hiểu jì về vụ này cả, tôi và saolamiu là bạn hơn 1 năm nay rồi, và kể cả từ vụ sập site ScrClix, tôi cũng biết và chính tôi cũng giải quyết vụ này, tôi hiểu vụ này hơn ai hết ( nó khá dài nhưng tôi sẽ trình bày nếu các bạn yêu cầu )

Bữa đó có smod @animax1991 đã teamview nhưng ... xong chẳng nói jì nên khi có thông báo BQT memb không đông ý, và tôi nghĩ BQT cũng chưa hiểu vụ này

Nếu xem nội dung đoạn chat là một bằng chứng thì những thông tin tôi nói đều có thể kiểm chứng đuợc

1. B là bạn của saolamiu nhưng tại sao không biết thông tin gì về saolamiu

2. Số tiền saolamiu giúp tôi có phải là một thỏa thuận

3. Tôi giấu thông tin admin là người VN vì đã chuẩn bị cho mưu đồ Scam từ trước

.... Và còn nhiều vấn đề các bạn hiểu sai về vụ này, có thể chứng minh qua đoạn chat khi teamview được nên các bạn đừng thấy nó vô lý là nó không thể xảy ra

- Cảm ơn BQT vì đã giúp memb https://mmo4me.com/threads/tong-hop-proof-scam-de-boi-thuong-lien-quan-toi-mod-gmb409.241250/

- Nhưng thật sư thì tôi không vui thì nó chẳng khác jì nói tôi scam cả, tôi sai khi tin saolamiuu có thể phát triển được 1 site ptc Việt lớn và càng sai khi quyết định giữ lời hứa để memb phải chịu thiệt thòi thế này. Tôi thật lòng xin lỗi

- Nếu được tôi sẽ viết 1 topic để giúp các bạn đoán đc 80% admin là người nước nào, vụ thế này sẽ không bao giờ xảy ra một lần nữa. Và tôi vẫn hi vọng C50 can thiệp vào vụ này sớm

- Đôi lời nhắn gửi, từ lúc có topic report tới giờ, tôi đã tư vấn cho thêm 6 người nữa muốn làm ad site PTC, tôi yêu công việc và tôi không cần biết các bạn là ai, tôi giúp các bạn tất cả những jì tôi biết ... ( tôi giao cho bạn khẩu súng bạn có thể giết người hoặc dùng nó để bắt cướp )
Tôi cũng là nạn nhân của vụ này. Thực ra vụ này tôi cũng nhận định bạn không chủ ý scam. Mà chỉ là bán danh dự và uy tín của mình với giá quá rẻ. Sai lầm lớn nhất của bạn có lẽ là sau khi sự việc vỡ lở thì cố tình lấp liếm che giấu cho saolamiu. Nói chung việc trên forum là xong rồi. Bây giờ chỉ có việc ở ngoài thôi. Nghe thông tin chưa kiểm chứng được thì một số người đã đâm đơn hoặc gặp người quen ở C50 để tư vấn. Và một số người đang chuẩn bị bằng chứng để cuối tháng ra Hà Nội đến trực tiếp trụ sở C50. Nếu vụ này được C50 thụ lý thì chắc chắn bạn sẽ dính vào rắc rối không nhỏ, mặc dù có thể bạn không scam.

Ai củng bảo đời có nhân quả mà mình thấy tức cười. Mẹ mình bị người ta quỵt hụi. H phải sống cuộc sống thực vật, gia đình khốn khổ. Còn mấy kẻ chạy hụi lại sống no đủ và lành mạnh. Đời chó thế
nhân quả còn có từ tiền kiếp nữa bác ạ, đâu phải chỉ có mình kiếp này đâu :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week