Lời xin lỗi !

Đọc topiC này Mình thấy thậy sự tội 2 phía có lẽ gmb Và các bạn bị scam có lẽ tội gmb vì cậu ấy cả tin,con người mà nếu ai mà chả có sai và khi sai cứ một mực chối khăng khang thế nhưng sau khi ta nhìn lại thì thấy mình sai và có lẽ gmb đã nhận ra đuọc và cố gắng sửa sai đó đã là tốt rồi,thứ 2mấy người đầu tư vào site cũng vậy cũng nên check kĩ kiểm tra kĩ dấu hiệu trang trước khi đầu tư.và các bạn nghĩ thử bạn ttân ngoài dời còn có thể lừa loccj nói chi bạn trên mạng.mình chỉ thấy thằng mất day saolamiu thôi lợi dụng sự tin cậy của người khác,công sức mỒ hôi người khác để làm giàu.
Bài này ý kiến người ngoài cuộc nha mình không quen ai trong topic này hết

bạn không biết tôi hoạt động và giúp người khác thế nào thì tốt nhất là không nên bình luận, bạn làm được cái jì rồi mà kêu tôi ngu
VÌ đây là box chat tôi sẽ nói những gì tôi biết về bạn về quá trình bạn vào forum nhé:

Cái được của bạn là chịu khó đưa ý tưởng viết bài PR tốt... nhưng dùng ko đúng chỗ và làm thiệt hại vô số đối với member ,cái ngu dùng cho bạn là chính xác => Giữ chức MOD viết bài PR đúng thì không nói nhưng sai thì thuộc vào huy động vốn bạn hầu như mắc vào cái sai.

Khởi đầu là bạn vào forum vì site probux , viết bài PR cho nó rồi huy động vốn từ nhiều member để chơi nhiều acc.=> Thất bại: do kinh nghiệm non nớt của bạn.

Lôi kéo thành viên chơi thêm zapbux ,fusebux ;=> Thất bại : do ta đây : ko nắm rõ thông tin , viết tốt về nó nhưng khi site diễn biến xấu thì ko đưa ra thông tin xấu về site.

Rồi đến CDA kết quả là dẫn đến hậu quả đúc kết cái sai của bạn rộ lõ ... nhưng tôi nghĩ bạn ko nhận ra đâu vì còn quá là trẻ trâu và ngang bướng.

Chốt lại là: những cái mà bạn nói là giúp thì là cơ bản chỉ là việc bạn muốn đánh bóng cho cái tôi của bạn,còn lại đa phần đó là ngu là hại người khác là nhiều, ngu mà ko biết mình ngu là cái tội rất lớn (tội này C50 sẽ sử:D), trong trường hợp của bạn là ảnh hưởng đồng tiền xương máu của người khác.

Chốt lại là: những cái mà bạn nói là giúp thì là cơ bản chỉ là việc bạn muốn đánh bóng cho cái tôi của bạn,còn lại đa phần đó là ngu là hại người khác là nhiều, ngu mà ko biết mình ngu là cái tội rất lớn (tội này C50 sẽ sử:D), trong trường hợp của bạn là ảnh hưởng đồng tiền xương máu của người khác.
bạn biết tới thế này thôi thì bạn nghĩ thế đúng rôi, tôi không có jì phải trình bày =))

xem BQT có ý kiến jì về phần kết luận ko nhưng không có thì thôi vậy, tạm biệt B trả nick cho memb :D

bạn biết tới thế này thôi thì bạn nghĩ thế đúng rôi, tôi không có jì phải trình bày =))

xem BQT có ý kiến jì về phần kết luận ko nhưng không có thì thôi vậy, tạm biệt B trả nick cho memb :D
Theo lời xin lỗi của bạn, mình thấy được sự thành khẩn và mong điều bạn nói là sự thật, bạn bị lừa nhưng bạn đã vô tình bị phạm tội đồng lõa rồi, rất tiếc và thông cảm cho bạn!
P/s: Mình chưa từng có hiềm khích với bạn, đối xử với bạn rất đàng hoàng ngay từ lúc biết bạn là đồng lõa Saolamiu nhưng không ít lần bạn chửi mình ở topic report.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week