Mạng muaban24.vn có phải hình thức lừa đảo mới?

Giá tham gia thành viên 5.2triệu được 1 gian hàng. thằng nông dân mắt toét thì gian hàng để làm gì chứ
Được một người bạn giới thiệu sang văn phòng để chia sẻ công việc, lúc đầu hỏi rõ công việc gì, bạn không nói chỉ nói là về thương mại điện tử
Đến văn phòng Chi nhánh thì đông người quá, toàn những người kém hiểu biết về công nghệ thông tin, thương mại điện tử
Mình được 1 chuyên viên của nó xin 15 phút chia sẻ thông tin, chỉ chỉ, vẽ vẽ, nói dai nói dài => cũng để thuyết phục mình :D . nào là thương mại điện tử Việt Nam, nước ngoài và so sánh các trang : chodientu.vn, Vatgia.com....đều không được trang muaban24.vn về....mình có hỏi bạn đó thế công ty có giấy phép kinh doanh không, có giấy phép hoạt động sàn thương mại điện tử do bộ Thông tin và Truyền thông cấp không? thì ấm ờh, còn bảo mật ra sao thì không biết trả lời gì, lái sang vấn đề khác.
Ối rời về cấp giấy phép bây giờ quá đơn giản vì cơ chế xin và cho mà
Kinh nghiệm của mình đã gặp: 2 công ty làm bên thi công về xây dựng chạy QĐ đơn giá nhân công do ủy ban nhân dân tỉnh ký hẳn hoi nhé, giá cao ngất ngưởng 300k/1 ngày công xây dựng cơ bản vùng IV, chạy xong QĐ đơn giá đó 2 công ty thi công kiếm lãi 6 -> 7tỷ một công trình ngon ơh. Đấy các bạn xem giấy phép và quyết định để có nó quá đơn giản :D bỏ ra ít tiền là có tiền tỷ ngay.
Thằng này www.muaban24.vn chắc cũng bỏ ra mấy chục, mấy trăm triệu chạy giấy phép không kém
Bạn này chia sẻ, thuyết phục mình không được thấy ra phòng bên, bảo thằng khác, em khác chắc để áp đảo tinh thần đây, cũng không ăn thua.
Ôi rời đúng là bọn chẳng biết gì chấm com, làm như mình biết lắm
Trong văn phòng đó toàn người ko biết thông tin, người dân tộc, vùng sâu, vùng xa...(đều dễ lừa tình) trên sự không biết nhiều về thông tin.
Thử hỏi ở vùng khỉ ho cò gáy mà thương mại điện tử nó cũng len lỏi vào =>kiểu này chết dân

Còn về trang web: www.muaban24.vn nhìn chung quá sơ sài, cộc cọc kiểu gì đó không mang tính chuyên nghiệp. dùng code ASP hay sao ý, thế mà dám so sánh với chodientu.vn

Anh em cùng thảo luận nhé, ai chưa biết thì đề phòng nên tìm hiểu kỹ trước, ai biết rồi thì truyền tai nhau bảo bạn bè, người thân trãnh xa, kẻo tan cửa mất nhà :D . Hiện tại thằng này đã có chi nhánh trên khắp các tỉnh thành và len lỏi vào từng vùng quê nghèo...người nghèo thì muốn có nhiều tiền mà
Lấy CTy Thiên Ngọc Minh Uy làm dẫn chứng (lừa đảo)

Sờ cam sờ cam sờ cam sao mà nhiều thế

Last edited by a moderator:
Không ai nói Bán hang đa cấp là xấu cả
Hôm đi ra văn phòng của nó , được thêm một anh sang nói chuyện: "mình kiếm tiền trên sự hiểu biết chưa rõ dàng của người khác" mình nói để mình tìm hiểu thông tin chi tiết trước khi tam gia đã. sẽ có thông tin tốt và xấu => nói chung là tìm hiểu thông tin đa chiều
Anh kia lại tiếp: "nếu bạn tìm hiểu rõ rồi, biết hết rồi thì còn gì là thú vị và kiếm tiền nữa...."
=> lừa đảo cả thôi

Mình cũng vote cho trinhthai 1 phiếu
Bán hàng đa cấp thì tốt rồi, nhưng luật bán hàng đa cấp ở Việt Nam không được tốt như nước ngoài
Toán bị biến tướng thui, tham gia mạng lưới phải mất ngần đó $

Họ đánh vào tâm lí người Việt mình ít tiền nên muốn kiếm đc nhiều tiền và biết ít thông tin quá

muaban24.vn anh em cứ thảo luận, cho ý kiếm nhé, càng nhiều càng tốt để có tư liệu
tốt nhất bạn không nên tham gia , theo ông bác giám đốc là được rồi , tiện thể hỏi ông bác bạn đoongofgj có tốt không khi không có nhiều tuyến dưới

tốt nhất bạn không nên tham gia , theo ông bác giám đốc là được rồi , tiện thể hỏi ông bác bạn đoongofgj có tốt không khi không có nhiều tuyến dưới
Trò bẩn này mình tuyệt đối không tham gia, hồi bác mình vào làm đc 2 năm thì mạng lưới tuyến dưới của bác phát triển mạnh quá nên xảy ra tình trang tranh cướp mạng lưới tuyến dưới của nhau. nên bác nản bỏ luôn không làm nữa
Nói cho bạn thêm thế này: bây giờ không có gì là không thể làm được cả, cái hệ thống cũng có thể can thiệp vào chỉnh sửa được đó => bây giờ quá đơn giản rùi

Trò bẩn này mình tuyệt đối không tham gia, hồi bác mình vào làm đc 2 năm thì mạng lưới tuyến dưới của bác phát triển mạnh quá nên xảy ra tình trang tranh cướp mạng lưới tuyến dưới của nhau. nên bác nản bỏ luôn không làm nữa
Nói cho bạn thêm thế này: bây giờ không có gì là không thể làm được cả, cái hệ thống cũng có thể can thiệp vào chỉnh sửa được đó => bây giờ quá đơn giản rùi
hi, người đầu tiên tớ thấy bỏ mạng lưới vì nó phát triển quá mạnh , chắc bác bạn không có năng lực , hoặc không có khẳn năng lãnh đạo

hi, người đầu tiên tớ thấy bỏ mạng lưới vì nó phát triển quá mạnh , chắc bác bạn không có năng lực , hoặc không có khẳn năng lãnh đạo
MÌnh dám khẳng định với bạn là bác mình không thiếu mấy cái tài nhỏ đó, hồi đó bác mình còn được các giải thưởng, danh hiệu của nó
Đúng là nói với bạn chẳng hiểu gì thật
VD: bây giờ tên đăng nhập, pass của bạn đăng nhập tại đây bạn cũng có thế bị thay đổi bất cứ lúc nào vì quyền quản lí cao nhất không phải là bạn đúng không?

mình dám khẳng định với bạn là bác mình không thiếu mấy cái tài nhỏ đó, hồi đó bác mình còn được các giải thưởng, danh hiệu của nó
Đúng là nói với bạn chẳng hiểu gì thật
vd: Bây giờ tên đăng nhập, pass của bạn đăng nhập tại đây bạn cũng có thế bị thay đổi bất cứ lúc nào vì quyền quản lí cao nhất không phải là bạn đúng không?
hi, tranh cãi vỚi nhỮng bẠn chƯa tỪng tham gia mẠng Đa cẤp thẬt khó , nhƯng bẠn nên hỎi xem bác bẠn vì sao lẠi tỪ bỎ, và bẠn cŨng nên hiỂu rẰng nhỮng công ty uy tín ngƯỜi ta không bao giỜ bán cẢ công ty chỈ vì tuyẾn dƯỚi cỦa bác bẠn , hỌ sỐng trên nhỮng ngƯỜi phát triỂn hỆ thỐng,không có lý do gì hỌ thay ĐỔi hỆ thỐng cỦa ng ta , bỎ Đi uy tín cỦa mình cẢ , bẠn nên biẾt công ty Đa cẤp hỌ lãi trên tẤt cẢ các thành viên kỂ cẢ là ông bác cỦa bẠn , hãy suy nghĨ kỸ nhé

hi, tranh cãi vỚi nhỮng bẠn chƯa tỪng tham gia mẠng Đa cẤp thẬt khó , nhƯng bẠn nên hỎi xem bác bẠn vì sao lẠi tỪ bỎ, và bẠn cŨng nên hiỂu rẰng nhỮng công ty uy tín ngƯỜi ta không bao giỜ bán cẢ công ty chỈ vì tuyẾn dƯỚi cỦa bác bẠn , hỌ sỐng trên nhỮng ngƯỜi phát triỂn hỆ thỐng,không có lý do gì hỌ thay ĐỔi hỆ thỐng cỦa ng ta , bỎ Đi uy tín cỦa mình cẢ , bẠn nên biẾt công ty Đa cẤp hỌ lãi trên tẤt cẢ các thành viên kỂ cẢ là ông bác cỦa bẠn , hãy suy nghĨ kỸ nhé

Mình đồng ý với ý của bạn nói tại đây
Bạn có biết không hiện tại nhiều người cũng từ bỏ và nhiều người cũng đăng ký mới. ban có biết tại sao lại như vậy không?
và mình không thể so sánh được với các nước khác trên thế giới cũng theo mô hình này

Không lừa nhưng chắc chắn không phải dạng có lời :D
Đã tham gia 1 thằng tương tự. Tốt nhất đừng bao h nghĩ cách kiếm tiền nhanh nhất ...

hai bác này tranh luận hót vãi

Tại sao Thiên Ngọc Minh Uy lại bị rút giấy phép hoạt động tại Việt nam???
Có bác nào vào cho thêm ý kiến đê
thú thực chẳng có hệ thống hoặc cái nào hoàn hỏa cả
Ngay cả khi mình đang chơi PTC, hoạc PTU.... cũng vậy nếu thích thì admin có thể thay đổi edit mọi thứ nếu họ thấy lợi như edit số tiền mình kiếm đc lúc mình không để ý, kể cả điều chỉnh số tiền do các ref click sang ID khác

Thân chào :

Tôi khẳng định chắc chắn rằng bạn motngaymoi là một con gà công nghiệp vừa chân ướt chân ráo vào đời , được mở mang kiến thức , các quy tắc sống của người thành công , các cách suy nghĩ ....
Tôi cũng nói với bạn luôn : bạn bảo tham gia nhiều các hội thảo về bí quyết này nọ ... rất tốt nhưng tôi thấy bạn chưa áp dụng được nó , và bạn áp dụng quá tồi ?

Bạn tham gia hội thảo làm gì ?? Để hoàn thiện con người mình ?? Mà bạn biết sai lầm lớn nhất khi nói chuyện và thuyết phục là tranh cãi không ? Mà bạn đang tranh cãi đấy .... Tôi đọc vị luôn bạn đang mới nhồi nhét kiến thức lý thuyết thôi , thực hành chưa đâu vào đâu cả . Tôi cũng nói luôn là bạn chẳng có đứa bạn thân nào đâu , toàn mấy đứa cùng lý tưởng rồi cứ bí quyết này nọ chia sẻ cho nhau thôi ... Bạn thành công trong nói chuyện khi bạn làm vừa lòng những người khó tính nhất chứ không phải là ậm ờ gật đầu với nhau cùng với các đồng chí có cùng suy nghĩ ...

Cái chết nhất của sinh viên bây giờ đó là : Liệu có con đường nào ngắn để giàu không ?? --- và có người vạch ra , bạn đi theo , rồi cứ tự sướng rằng : mình là người biết chớp cơ hội ... bạn ơi ... có đến 70% sinh viên cũng đang chớp giống bạn đấy . Nhưng trường đời của họ hơn bạn nhiều ..
Theo kinh nghiệm của tôi , bạn là người thiếu về mặt trường đời , bây giờ mới đc mở mang và nói như những người mới vào sv năm 1 ấy ... thật tình .

Bạn giàu nhanh , đi tắt giống như bạn leo dốc ấy , cái tam giác đó càng nhọn , càng nhanh tới dốc nhưng bạn ngã một phát là chết cứng luôn , đừng có dại mà kiếm tiền dễ như thế , trau dồi kĩ năng sống , kĩ năng cá nhân rồi hãy kiếm tiền . Đừng kiếm rồi mới trau dồi .

Đôi dòng về muaban24.vn

Tôi có 2 người bạn đang làm ở đấy .. tôi thấy thương cho họ vì họ hoàn cảnh nhưng lại theo một con đường kiếm tiền như vậy....bởi vì họ kiếm tiền trên sự không hiểu biết của người khác chứ không phải mồ hôi nước mắt của họ . Họ muốn đi tắt , đứng trên đỉnh và nhìn xuống ,,, nhưng mà ko còn ai nữa đâu .
Muaban24.vn , uh , các cậu tham gia và có thể giàu ngay , đạt vip ngay trong vài tháng . Nhưng bạn mất nhiều thứ lắm .

Chưa kể đến đã có sự sờ gáy của pháp luật , một khi web nó chuồn thì các bạn chỉ ngồi ôm nhau khóc , tiền mất , bạn bè mất ... bao nhiêu cái lập luận và suy nghĩ bây giờ thành thất bại .... và khi thất bại sẽ có những người thân đến chia sẽ , hãy đừng nói " Thất bại là ********* thành công " , đừng...đừng bao giờ nói thể ... vì bạn nói thế chính là lúc bạn vẫn chưa nhận ra sự sai lầm , bạn vẫn đang sống theo mấy thứ lập luận cứng nhắc đó ... Có nhiều kiểu thất bại lắm , câu " thất bại là ********* thành công " nó không bao hàm hết được đâu .... thất bại trong cv này , là một sinh viên mất một số tiền lớn , bạn bè mất , gia đình không tin tưởng dẫn đến sự túng quẩn đấy ...

Muaban24.vn đa số mấy người trong văn phòng quả thật trình độ nói của họ quá kém , phải nói cực là chán luôn , họ chẳng nói được gì ngoài mấy cái dự án cả.
Đến văn phòng gì mà sinh viên 92 , kể cả 94 cũng có mặc COMLE , Cà Vạt , Đi giầy ... như giám đốc .
Trong họ có gì ?? Có gì chưa mà làm như thế ?
Chỉ là đánh bóng hình tượng cả thôi , mà những người giỏi họ phải có rồi họ mới gọi là thể hiện 1 chút , đằng này chưa có gì mà bày đặt.

Dự án gì ??? Toàn người trên nói cho người dưới , rồi người dưới nói cho ng dưới nữa và cứ thế họ bảo vệ nhau theo dây chuyền , chẳng bao giờ nói lên mặt tiêu cực.

Muaban24.vn sớm muộn cũng giải tán thôi , mong là khi giải tán nước mắt những con thiêu thân đừng rơi nhiều nhé...

Thân , lời của : Một sinh viên sinh năm 92 .

Thân chào :

Tôi khẳng định chắc chắn rằng bạn motngaymoi là một con gà công nghiệp vừa chân ướt chân ráo vào đời , được mở mang kiến thức , các quy tắc sống của người thành công , các cách suy nghĩ ....
Tôi cũng nói với bạn luôn : bạn bảo tham gia nhiều các hội thảo về bí quyết này nọ ... rất tốt nhưng tôi thấy bạn chưa áp dụng được nó , và bạn áp dụng quá tồi ?

Bạn tham gia hội thảo làm gì ?? Để hoàn thiện con người mình ?? Mà bạn biết sai lầm lớn nhất khi nói chuyện và thuyết phục là tranh cãi không ? Mà bạn đang tranh cãi đấy .... Tôi đọc vị luôn bạn đang mới nhồi nhét kiến thức lý thuyết thôi , thực hành chưa đâu vào đâu cả . Tôi cũng nói luôn là bạn chẳng có đứa bạn thân nào đâu , toàn mấy đứa cùng lý tưởng rồi cứ bí quyết này nọ chia sẻ cho nhau thôi ... Bạn thành công trong nói chuyện khi bạn làm vừa lòng những người khó tính nhất chứ không phải là ậm ờ gật đầu với nhau cùng với các đồng chí có cùng suy nghĩ ...

Cái chết nhất của sinh viên bây giờ đó là : Liệu có con đường nào ngắn để giàu không ?? --- và có người vạch ra , bạn đi theo , rồi cứ tự sướng rằng : mình là người biết chớp cơ hội ... bạn ơi ... có đến 70% sinh viên cũng đang chớp giống bạn đấy . Nhưng trường đời của họ hơn bạn nhiều ..
Theo kinh nghiệm của tôi , bạn là người thiếu về mặt trường đời , bây giờ mới đc mở mang và nói như những người mới vào sv năm 1 ấy ... thật tình .

Bạn giàu nhanh , đi tắt giống như bạn leo dốc ấy , cái tam giác đó càng nhọn , càng nhanh tới dốc nhưng bạn ngã một phát là chết cứng luôn , đừng có dại mà kiếm tiền dễ như thế , trau dồi kĩ năng sống , kĩ năng cá nhân rồi hãy kiếm tiền . Đừng kiếm rồi mới trau dồi .

Đôi dòng về muaban24.vn

Tôi có 2 người bạn đang làm ở đấy .. tôi thấy thương cho họ vì họ hoàn cảnh nhưng lại theo một con đường kiếm tiền như vậy....bởi vì họ kiếm tiền trên sự không hiểu biết của người khác chứ không phải mồ hôi nước mắt của họ . Họ muốn đi tắt , đứng trên đỉnh và nhìn xuống ,,, nhưng mà ko còn ai nữa đâu .
Muaban24.vn , uh , các cậu tham gia và có thể giàu ngay , đạt vip ngay trong vài tháng . Nhưng bạn mất nhiều thứ lắm .

Chưa kể đến đã có sự sờ gáy của pháp luật , một khi web nó chuồn thì các bạn chỉ ngồi ôm nhau khóc , tiền mất , bạn bè mất ... bao nhiêu cái lập luận và suy nghĩ bây giờ thành thất bại .... và khi thất bại sẽ có những người thân đến chia sẽ , hãy đừng nói " Thất bại là ********* thành công " , đừng...đừng bao giờ nói thể ... vì bạn nói thế chính là lúc bạn vẫn chưa nhận ra sự sai lầm , bạn vẫn đang sống theo mấy thứ lập luận cứng nhắc đó ... Có nhiều kiểu thất bại lắm , câu " thất bại là ********* thành công " nó không bao hàm hết được đâu .... thất bại trong cv này , là một sinh viên mất một số tiền lớn , bạn bè mất , gia đình không tin tưởng dẫn đến sự túng quẩn đấy ...

Muaban24.vn đa số mấy người trong văn phòng quả thật trình độ nói của họ quá kém , phải nói cực là chán luôn , họ chẳng nói được gì ngoài mấy cái dự án cả.
Đến văn phòng gì mà sinh viên 92 , kể cả 94 cũng có mặc COMLE , Cà Vạt , Đi giầy ... như giám đốc .
Trong họ có gì ?? Có gì chưa mà làm như thế ?
Chỉ là đánh bóng hình tượng cả thôi , mà những người giỏi họ phải có rồi họ mới gọi là thể hiện 1 chút , đằng này chưa có gì mà bày đặt.

Dự án gì ??? Toàn người trên nói cho người dưới , rồi người dưới nói cho ng dưới nữa và cứ thế họ bảo vệ nhau theo dây chuyền , chẳng bao giờ nói lên mặt tiêu cực.

Muaban24.vn sớm muộn cũng giải tán thôi , mong là khi giải tán nước mắt những con thiêu thân đừng rơi nhiều nhé...

Thân , lời của : Một sinh viên sinh năm 92 .
cảm ơn bạn đã góp ý
bạn cũng không có ai ưa bạn theo cách nói của bạn ( khảng định luôn ). bạn nói mình không tốt, bạn hơn mình ở điểm gì , bạn có dám thực hiện ước mơ của bạn ngay từ bây giờ như bao bạn trẻ khác, không bạn vẫn còn quá nhút nhát,, hay nhục trí , không hiếu sao bạn phải lập nic mới để lôi topic này lên nhỉ hình như bạn sợ người khác biết bạn là ai ?? .
mình đồng ý với bạn về cách nói chuyện của mình dẫn đến nhiều tranh cái , có lẽ bạn cũng tham gia các cuộc hội thảo, ở đấy bạn đã học được gì , bạn đã thể hiện được gì, hãy nói cho mọi người cùng biết , thể hiện bạn hơn tôi nhiều đi , tôi chấp nhận , tôi cũng rất muốn các bạn trẻ bây giờ biết thể hiện mình dù là thất bại , nhưng thất bại đó rất tốt , hãy năng động lên

Tôi đang không thực hiện ước mơ à ??
Đang thực hiện nó từng giờ từng ngày đây ... trau dồi kiến thức nhiều mảng không chỉ mình học tập . Còn mình không phải là mấy bạn đã post ở trên , mình tình cờ đi ngang qua đây và thấy vậy nên mới lập nick post bài.
Chẳng ai ưa cách nói của tôi à ?? Xin lỗi các bạn khác đang đọc topic này nhé , tôi không nổ nhưng,,, tôi nói là rất nhiều người thích cách nói chuyện của tôi . Tôi rất không thích cái chuyện hễ tí là đưa ra cái quan điểm này nọ hay là dạy đời người khác ... nhưng lướt qua topic này tôi thấy cần phải đưa ngay ra .

@motngaymoi : Tôi học được những gì và thiếu những gì thì tôi biết .. tôi đang cải thiện nó từng ngày . Chẳng nhẽ cứ lên đây tranh cãi với ai đó mới gọi là thể hiện tôi có gì sao ?? Tôi có rất nhiều việc phải làm ở thực tế .

Bởi vì tôi biết nếu như đưa ra quan điểm của mình ( ngụ ý để dạy họ ) đối với những người cũng ngang ngang tuổi mình khi nói chuyện là hơi sai lầm bởi vì :

- Nếu bạn đúng , họ sẽ thấy hơi có chút tự ái và thấy hơi không thích nc với bạn vì bị lép vế ( Vì lúc nào bạn cũng nói cái lý của bạn cả ) , dù họ có sai thật nhưng thực tế là họ vẫn không thích , họ muốn tự mình rút ra chứ không muốn ai lên mặt dạy cả ... cái này tâm lý ai cũng có nhé .
- Nếu bạn sai , thì cái này khỏi nói , toàn nổ là giỏi .

Vậy hãy để họ phục mình bằng những hành động của mình thôi , rồi mình hãy nói với họ là làm sao mình làm được như vậy.

Nên bạn , motngaymoi . Tôi rất không muốn tranh luận vì ai cũng có lý riêng ... mặt trái mặt phải đều có nên đừng làm nó nóng lên là không được gì . Nguội 1 chút , nhìn theo nhiều hướng một chút là thấy mình sai chỗ nào ... đúng chỗ nào . Bạn có nhiệt huyết lắm , giữ nhiệt được là rất tốt ... nhưng tùy từng trường hợp để nói chuyện nhé . Thân !

MÌnh ủng hộ Bạn tiendung2992
Đây là topic thảo luận thấy cái nào hay thì vọc cái nào dở thì bỏ qua để xem đã
Cũng có một số người khi đi hội thảo các chương trình "kiếm tiền nhanh" chẳng hạn chỉ học được cái lý thuyết, lý thuyết của nó hay lắm chứ nghe như muốn lôi cuốn nên nói cũng rất hay nhưng tham gia vận dụng thực hành cấp tốc nên thất bại thảm hại
Mình cũng đã từng đi nghe hội thảo, tập huấn bảo hiểm nghe bọn nó thuyết trình hay lắm, nó còn dạy cách giao tiếp, tiếp cận khách hàng, cả cách: câu hỏi đóng - câu hỏi mở
Nhưng có phải ai cũng làm được đâu như muaban24.vn cũng vậy, nghe bọn nó trình bày cách kiếm tiền ôi sao mà dễ thế => đó là cách họ phóng đại, khếch trương bản thân họ chưa chắc đã kiếm được $ .
"Kiểm chứng đã có một số bạn về vườn vì làm ăn không hiệu quả"

muaban24.vn trang web này đã có cảnh báo nghi ngờ đa cấp lừa đảo trên website của yahoo vn, vn.yahoo.com vào ngày 17/8/2011. Tất cả hãy cẩn thận và cảnh giác cao độ. Cần rèn luyện 1 tinh thần thép trước lời mời mọc của những tên đang tìm tuyến dưới nạp mạng, những thằng muốn làm giàu bằng cách giẫm đạp lên người khác, những thằng phô trương kiến thức lụi, những thằng ngu mà tỏ ra nguy hiểm, Những thằng hô hào suốt ngày về việc kiếm tiền dễ dàng, làm giàu nhanh chóng, đòi hỏi quyết tâm nghị lực. Thật nực cười.

motngaymoi2002 nói chuyện về đa cấp mà ko tìm ra cách nói có sức thuyết phục người khác thì nên im đi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week