Mạng VNTP - Ai ko vào được trang chủ pix và ko cạp được ????

Status
Not open for further replies.
đã đăng ký qua FPT
lên tận chỗ nó test xem vào pix đc ko thì vào cái dc liền :)))
thế là kéo cả đám đi chuyển qua FPT lun,đóng phí 50k đc tặng modum,đk trọn gói 6M trả 242k/tháng
mong là ổn :D
Chi tiết chút đi pa, cụ thể có gói cước gì ??? 242k.tháng có thuế chưa ??? rùi nó hẹn mấy ngày thì kéo dây ...

Mình dùng VNPT sáng sớm vẫn vào được
mà giờ dùng firefox không vào được pix
dùng opera thì lại vào được
chẳng hiểu gì hết :binhsua45:

Chi tiết chút đi pa, cụ thể có gói cước gì ??? 242k.tháng có thuế chưa ??? rùi nó hẹn mấy ngày thì kéo dây ...
242k / tháng đã bao gồm thuế,là gói dùng thoải mái mạng nhanh ak,chiều nay nó xuống bắt luôn nè

242k / tháng đã bao gồm thuế,là gói dùng thoải mái mạng nhanh ak,chiều nay nó xuống bắt luôn nè

Gói rẻ nhất là nhiu vậy ??? có Modem ko, ko lấy modem có km gì thêm ko ?

sặc máu,đang cầm bút định ký hợp đồng thì thằng em la lên 1 cái hek hồn
pix đã vào bt rồi :)):))

Các bạn hiểu nhầm rồi k phải do VNPT cùi bắp mà vì 1 lí do gì đó pix đã ngăn dải IP 113.xxx.xx của VNPT vào trang của họ chỉ cần reset lại modem hoặc vào 192.168.1.1 chọn reboot đến khi đổi đc IP sang dải 122.xx hoặc các dải khác thì vẫn vào Pix bình thường.
Đó là nguyên nhân tại sao có bạn dùng mạng VNPT vẫn vào đc pix

Các bạn hiểu nhầm rồi k phải do VNPT cùi bắp mà vì 1 lí do gì đó pix đã ngăn dải IP 113.xxx.xx của VNPT vào trang của họ chỉ cần reset lại modem hoặc vào 192.168.1.1 chọn reboot đến khi đổi đc IP sang dải 122.xx hoặc các dải khác thì vẫn vào Pix bình thường.
Đó là nguyên nhân tại sao có bạn dùng mạng VNPT vẫn vào đc pix
asakura xài mạng nào thế

mấy bữa nay không vô được pix, định đợi cuối tuần mà vẫn vô không được thì chuyển qua fpt xài, ai dè mới 1h trưa vô thử vẫn ko được tới 3h chiều nay thi vô được, chẳng hiểu tại sao, mà mình cũng chẳng có reset modem gì hết ah, hi vọng là vẫn tốt chứ nếu mà cứ bữa được bữa không vậy mình đổi mạng khác cho rồi,

mấy bữa nay không vô được pix, định đợi cuối tuần mà vẫn vô không được thì chuyển qua fpt xài, ai dè mới 1h trưa vô thử vẫn ko được tới 3h chiều nay thi vô được, chẳng hiểu tại sao, mà mình cũng chẳng có reset modem gì hết ah, hi vọng là vẫn tốt chứ nếu mà cứ bữa được bữa không vậy mình đổi mạng khác cho rồi,
đó bạn ơi bạn reset máy mở mạng lên thì IP nó phải thay đổi -> đó là nguyên nhân bạn vào đc pix
dải IP 113 của VNPT đã bị banned anh e nào chơi Pix mạng VNPT chưa có đk đổi sang FPT thì làm theo asakura nhé

đó bạn ơi bạn reset máy mở mạng lên thì IP nó phải thay đổi -> đó là nguyên nhân bạn vào đc pix
dải IP 113 của VNPT đã bị banned anh e nào chơi Pix mạng VNPT chưa có đk đổi sang FPT thì làm theo asakura nhé
a ko có modem thì là sao mà reset đây :p

ai k có modem mà xài ké thì phải cố qua nhà người ta năn nỉ nhờ reset chớ sao,
lêu lêu xài ké nè :p
haha, bị cười rùi, đành chịu thui :D
@ Vào pix okie rùi nhưng sao mà hơi lag nhỉ ??? chắc tại ông nào download gì rùi :(

VNPT lại vào đc web rùi các bác ạ

không phải đâu asakura ơi, mình nói là mình không hề reset modem hay tắt nó đi gì hết àh, vẫn y như cũ không đụng chạm gì tới modem mà lúc 1h thi ko vô được tới 3h thì tự nhiên vô được mới điên chớ,
mình cũng mong nhu asakura nói, nếu đúng nguyên nhân như vậy thì tụi mình còn biết đường mà xử, chỉ sợ không phải thì cũng bó tay:binhsua45:
mà asakura cũng không vô được pix rồi làm như vậy thì vô được àh

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,456
173,623
Latest member
king33nl

Most viewed of week