Help Market Glory - Thử sức kiếm tiền online vs game tài chính này nào

Chơi cái này ráng dậy sớm tí canh giờ nó reset thì mới kiếm được nhiều. Hôm nay dậy đúng lúc nó reset ref thế là bắt được 4 em ref kiếm cũng kha khá :D. Bác thớt nghiên cứu thêm cái này update cho anh em nhé.

Cái này mình cũng đã đọc qua, đúng là các ref free sẽ lần lượt bị đánh hết nên ai dậy sớm sẽ gặp đc Ref đang active, Các bạn đợi Reset server xong phải vũ trang đầy đủ rồi đi bắt Ref, bạn bắt ref sẽ đc free 1 ngày, xong thấy Ref đó ngon quá có thể Block lại 1 tháng bẳng cách bỏ 0.8 Euro :)

thế để tiền bao giờ được tầm 1gold vào mua mấy em ref cũng toàn hàng tốt cả :))

thế để tiền bao giờ được tầm 1gold vào mua mấy em ref cũng toàn hàng tốt cả :))

Mua ref ở đâu 1 Gold đấy ;))

- - - Updated - - -

đã ref theo bác với ip việt nam :D
có j bác giúp đỡ e nha :D

Uh, mọi người cùng chơi thôi, có j thắc mắc bạn cứ post ở đây nhé

thế cướp ref ở đâu thế thớt. học hỏi sáng dậy sớm làm vài e :binhsua03:

Sáng 4 h ngồi vào màn hình máy tính, 1 loạt Ref sẽ hiện ra, chọn e nào nngon ngon và phập thoi :)) tuy nhiên chỉ free 1 ngày, muốn giữ 30 ngày phải mất 0.8Euro

đã theo thớt 1 chân
id: minhquan
:binhsua03:

Sáng 4 h ngồi vào màn hình máy tính, 1 loạt Ref sẽ hiện ra, chọn e nào nngon ngon và phập thoi :)) tuy nhiên chỉ free 1 ngày, muốn giữ 30 ngày phải mất 0.8Euro
Ráng mà bắt cho lẹ kiếm đủ 10 em chứ không là móm :binhsua01:

Khuyến khích 9 ae nữa mở tòa soạn báo ở VN nha, chi phí chỉ mất 2 Gold thôi, tất cả ae đều có lợi :D

hiện nay chưa có cụ nào trên đấy làm được phomai thấy ghi ăn 1 phát tăng 50 điểm energy :binhsua10:

hiện nay chưa có cụ nào trên đấy làm được phomai thấy ghi ăn 1 phát tăng 50 điểm energy :binhsua10:
cho mình hỏi ref free là thế nào ở mục nào vì mình cũng có thể dậy sớm từ 4h sáng nên định kiếm thêm. Mình cũng đã ref cho chủ topic , id là phuongxu :binhsua11:

cho mình hỏi ref free là thế nào ở mục nào vì mình cũng có thể dậy sớm từ 4h sáng nên định kiếm thêm. Mình cũng đã ref cho chủ topic , id là phuongxu :binhsua11:

chỗ
My inventory có mục ref free ý chắc vào lúc reset server sẽ có ở đấy :D

Cũng có thể vẫn Fight Referral như bình thường và nó hiện ở đó nha

đang chơi 1 em bên us , 1 em bên roma thử xem trong vài tháng em nào lợi nhuận cao hơn , chơi theo công thức cả nhé ^^ :binhsua07:

mong thớt mau có cty vn cho ae phát triển hehe

quay về xây dựng hệ thống vn đi vì lợi ích lâu dài chứ các bác :binhsua10: Mãi mới có 1 tờ báo, mình dang góp tiền để mua báo mà chắc phải 1 tháng nữa mới đủ tiền làm 1 tờ quá :binhsua10:

đang chơi 1 em bên us , 1 em bên roma thử xem trong vài tháng em nào lợi nhuận cao hơn , chơi theo công thức cả nhé ^^ :binhsua07:

mong thớt mau có cty vn cho ae phát triển hehe

Có rồi bạn :) nhg 1 cánh én ko làm nên mùa xuân :(

quay về xây dựng hệ thống vn đi vì lợi ích lâu dài chứ các bác :binhsua10: Mãi mới có 1 tờ báo, mình dang góp tiền để mua báo mà chắc phải 1 tháng nữa mới đủ tiền làm 1 tờ quá :binhsua10:

Chơi ở VN thì phải đợi 1 thgian rồi mọi người cùng góp sức xây dựng tòa soạn báo, còn nếu tự lập ko thì 1 ngày chỉ Fight 10 trận rất lâu mới lên 2 Gold đc :(

mình tạo cty rồi mua nguyên liệu chế tạo đồ bán lại hả mọi người

- - - Updated - - -

anh em mình cùng chung tay góp sức xây dựng đất nước Việt Nam thân yêu đi các bạn.Giờ phí từ Roma về Việt Nam ko biết bao nhiêu nữa :(

Announcements

Forum statistics

Threads
422,685
174,968
Latest member
hoangtung88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back