Help Market Glory - Thử sức kiếm tiền online vs game tài chính này nào

Trong 1 tháng liệu có PRoof nổi không nhỉ hởi các Việt Kiều :))

1 tháng làm sao có proof đc, sau này tầm 2 3 tháng nữa thì may ra 1 tháng có proof, còn lúc mới chơi, xây dựng acc, được bao nhiêu tái đầu tư hết rồi thì làm sao mà có $ mang về. Cái quan trọng kiếm tiền t thấy phải hướng về cái Arena kia kìa

khi Energy là 1 thì nó sẽ ko tụt nữa đâu :).
Nếu chơi US thì bạn ko áp dụng chiến thuật mua báo mà bh sẽ Fight và Work hết trong ngày đâù tiên, sang ngày thứ 2 vào mua ngay 1 ly sữa 3 sao giá 0.8USD rồi Fight và Work, sẽ có lời :D
thank thớt, chơi xong ngày hôm nay mai áp dụng luôn, có khi bạn nên ghi lên trên #1 để anh em chơi US dễ chơi :binhsua06:

khi nào anh em bên này giàu sẽ đổ kiều hối về đầu tư ở việt nam :))

Mình đã update trong mục Fight rồi đó :D

Mà cái bọn Romania này toàn bán báo XXX, đọc đau cả mắt :binhsua23:

làm thế nào chuyển đổi ngoại tệ Ron thành EURO,USD,...vậy mọi người

Chuyển đổi bạn vào Market -> Financial Market sẽ thấy

Chơi cái này cũng như 1 trang đầu tư thôi, bno War rồi cũng đầu tư ác liệt mà, chưa kể quảng cáo google bên phải kìa, site này kiếm ko ít đâu :)

Có đại gia nào về VN mở công ty cho em làm việc với coi :binhsua04:

Bạn cứ chơi đi, bình tĩnh vài hôm nữa sẽ có :D

Mình đã chỉnh lại Everybody can see rùi đó :D

Lạ nhỉ vẫn không hiểu công thức tính EUR của nó nghen???? Mình cứ fight và làm việc là nó cộng EUR vào cho mình mà không hiểu nguyên lý như thế nào để có thể có chiến thuật đúng. VỚi lại buồn cái là cứ sau mỗi ngày thì engery của mình lại về 1. Nhìn cái bảng trên thấy mình thấp thật :)), luôn luôn mua năng lượng ở mức cao nhất rồi bây vô work :)) bị trừ hơn nữa luôn hehe
Ahf mà cái EURO này ở phần income ấy chứ không phải EURO ở trên hì

Last edited by a moderator:
có ai thử dùng qua cuisine product chưa mình thấy ăn mấy cái đấy nó cộng energy vào các mốc thời gian server 03:15, 09:15, 15:15, 21:15
ví dụ mình mua cái đĩa high được cộng 5 energy thì nó chia đều cho 5 mốc là 1,25 hay mỗi môc thời gian cộng 5 energy

Last edited by a moderator:
Lạ nhỉ vẫn không hiểu công thức tính EUR của nó nghen???? Mình cứ fight và làm việc là nó cộng EUR vào cho mình mà không hiểu nguyên lý như thế nào để có thể có chiến thuật đúng. VỚi lại buồn cái là cứ sau mỗi ngày thì engery của mình lại về 1. Nhìn cái bảng trên thấy mình thấp thật :)), luôn luôn mua năng lượng ở mức cao nhất rồi bây vô work :)) bị trừ hơn nữa luôn hehe

Kỳ lạ nhỉ, sao c fight nó lại + Euro ta, mỗi ngày c đc + bao nhiu Euro :D

Energy nó trừ 5% 1 giờ mà, nên sau 24 h gần như chắc chắn nó sẽ về 1 nếu ko dùng đồ hỗ trợ như Quần áo, nhà cửa, còn bh c đổi ngược lại chiến thuật Fight trước Work sau là ngon ;))

Announcements

Forum statistics

Threads
422,681
174,964
Latest member
duc2005az

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back