Help Market Glory - Thử sức kiếm tiền online vs game tài chính này nào

có ai thử dùng qua cuisine product chưa mình thấy ăn mấy cái đấy nó cộng energy vào các mốc thời gian server 03:15, 09:15, 15:15, 21:15
ví dụ mình mua cái đĩa high được cộng 5 energy thì nó chia đều cho 5 mốc là 1,25 hay mỗi môc thời gian cộng 5 energy

Cái này khi nào có vốn sẽ thử, mình đang tích tiền đi bán báo nên ko test đc ;))

- - - Updated - - -

Lạ nhỉ vẫn không hiểu công thức tính EUR của nó nghen???? Mình cứ fight và làm việc là nó cộng EUR vào cho mình mà không hiểu nguyên lý như thế nào để có thể có chiến thuật đúng. VỚi lại buồn cái là cứ sau mỗi ngày thì engery của mình lại về 1. Nhìn cái bảng trên thấy mình thấp thật :)), luôn luôn mua năng lượng ở mức cao nhất rồi bây vô work :)) bị trừ hơn nữa luôn hehe
Ahf mà cái EURO này ở phần income ấy chứ không phải EURO ở trên hì

À, nice, c đc + Euro cái phần Income hả, phần đó chỉ làm cảnh thôi, ko có tác dụng j đâu, nó tính toán lượng tiền bạn đã tạo ra ko tính chi, tức là số Euro mà đáng lẽ ra c sẽ nhận đc nếu ko phải tiêu xài cái j cả :D

Income này ko có tác dụng quy đổi nha :D

- - - Updated - - -

cái này nếu dep tiền vào thì dep bao nhiêu đủ và dùng tiền đó làm gì

Tùy chiến thuật, bạn nên chơi thử 2 3 hôm để làm quen tính năng game, từ đó tìm hướng đi cho mình :)

Income này ko có tác dụng quy đổi nha :D

- - - Updated - - -

Tùy chiến thuật, bạn nên chơi thử 2 3 hôm để làm quen tính năng game, từ đó tìm hướng đi cho mình :)
Ohw thì chính nó đấy :)) thì ra chả đựoc cái gì cả ah, rứa mà cũng để EURO đồ rứa oách quá hehee

Uh, nó để đó chả đc tích sự j, nhìn như kiểu có tiền mà ko đc xài ;))

Khi nào thì nó mới reset báo đã đọc rồi và ra báo mới vậy các bạn ?
Mình chơi Romania

Khi nào thì nó mới reset báo đã đọc rồi và ra báo mới vậy các bạn ?
Mình chơi Romania

Cứ sang ngày mới là bạn đc mua báo tiếp, sau 4h Việt nam, còn tờ báo đã mua thì nó sẽ là của bạn

Mai phải mua mới nhé bạn, cứ mỗi ngày mua 10 tờ :D

Update, công ty báo ở VN đã mở cửa, các bạn vào làm việc để ngày mai có báo đọc nha :D

Mai phải mua mới nhé bạn, cứ mỗi ngày mua 10 tờ :D

Update, công ty báo ở VN đã mở cửa, các bạn vào làm việc để ngày mai có báo đọc nha :D
mặc dù mình ko phải là ref của bạn nhưng mình có thể đọc báo bạn dc ko :binhsua08:

VN đã có 1 tờ báo đầu tiên nha :binhsua15: ae vào ủng hộ mình 1 tờ nào =))

cái quần áo là sao thớt nhỉ? đọc hoài vẫn k hiểu :binhsua04:

Quần áo để tăng Energy, một món đồ sẽ giúp bạn tăng 1/24 point trong 1h, tức là 1 ngày sẽ tăng 1 point nhg cộng dần dần mỗi h đó bạn, tùy chát lượng và giá thành mà nó + 3/24 hoặc 5/24 point 1 giờ :D

- - - Updated - - -

Làm sao tính được số tiền thu được sau mỗi trận fight vậy bác thread :binhsua10:

File excel mình update ở trang 1 rồi đó, tiền nhận đc = Energy x 7%

- - - Updated - - -

mặc dù mình ko phải là ref của bạn nhưng mình có thể đọc báo bạn dc ko :binhsua08:
Đc chứ bạn, ai cũng có thể mua hết mà :D

Mai bắt đầu đánh Arena để tìm hướng đi cho ae :)

Thiệt là không sai lầm khi làm ref cho bác Nightmare
Ref 1 lần bảo hành trọn đời :))
Mốt có site gì mới thì giới thiệu em với nhé

Bây giờ mình có tầm 2 Ron thì nên đầu tư đi Arena hay là nâng energy tiếp bác

Bây giờ mình có tầm 2 Ron thì nên đầu tư đi Arena hay là nâng energy tiếp bác

2 Ron thì hôm sau bạn mua 1 lon sữa bò 3 sao 1,1 Ron và 10 tờ báo, Fight và Work

Chỉ khi bạn có tài chính khá, tầm 10-20 Ron thì hẵng đi Arena

- - - Updated - - -

Báo ế rồi, buồn :binhsua10:

Chơi cái này ráng dậy sớm tí canh giờ nó reset thì mới kiếm được nhiều. Hôm nay dậy đúng lúc nó reset ref thế là bắt được 4 em ref kiếm cũng kha khá :D. Bác thớt nghiên cứu thêm cái này update cho anh em nhé.

Chơi cái này ráng dậy sớm tí canh giờ nó reset thì mới kiếm được nhiều. Hôm nay dậy đúng lúc nó reset ref thế là bắt được 4 em ref kiếm cũng kha khá :D. Bác thớt nghiên cứu thêm cái này update cho anh em nhé.

ăn mấy em ref free phải không hả bác :D

Announcements

Forum statistics

Threads
422,681
174,964
Latest member
duc2005az

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week