Help Market Glory - Thử sức kiếm tiền online vs game tài chính này nào

nó chỉ có tác dụng tăng product thôi. Với các cậu thì ko nên mua làm gì :)). Nhưng với tớ thì vô cùng cần thiết :)). Vì chính tớ làm việc cho công ty của tớ nên cần product cao >>> tạo ra nhiều sản phẩm đem bán. Đây là mục đích chính tiền bonus chỉ là phụ. Điểm product của tớ hiện h là cỡ 320. Mỗi ngày mất 1.3 exp. Trong khi với điểm know sau khi tăng max lên 1k mỗi ngày chỉ mất 0.6. Tính riêng sản xuất gỗ thì mỗi ngày tớ tạo đc hơn 50 cây gỗ :)). Chỉ vì cái luật xuất khẩu chết tiệt mà phải đổi hướng sang làm cái khác :((.
Đây chỉ là cách chơi solo tức là mình làm mình sản xuất rồi đem bán :D.

Uhm tớ cũng tính tới việc tự sx cho cty nhưng bán sp đi đâu cũng rất đau đầu:D
Đúng là know lên càng cao thì càng ít bị - như exp

sao mình work chăm chỉ 3 ngày mà k đc bonus :(( mình chơi bên rumani
3 ngày liên tiếp nhau mới dc nhé

Cảm ơn bạn Bingo nhé. Mình tạo acc VN rồi nhưng sao mấy ghế trong quốc hội đều trống hết vậy + thằng emperor lại là người turkey ?
Sẵn bạn nào biết cách kiếm referral hiệu quả thì cho mình ý kiến nhé :)
Thằng thổ ấy cầm đầu 1clan chiến thắng trong war nên nó làm emperor, tớ chỉ biết có vậy. Quốc hội đang chờ bầu, mọi người đều mong đợi đây:)

4 tháng sau bán mới đc giá chứ, như kiểu rượu 5 năm 10 năm vs 15 năm ý :D
Vì nó cho phép lúc nào bán cũng đc nên định để point tầm 5-8 bán là vừa, để xoay vòng vốn, chứ mà đợi tới 3 tháng hết license này nọ, rồi ngậm cả đống hàng thì chết.:oops:

Vì nó cho phép lúc nào bán cũng đc nên định để point tầm 5-8 bán là vừa, để xoay vòng vốn, chứ mà đợi tới 3 tháng hết license này nọ, rồi ngậm cả đống hàng thì chết.:oops:

Để 1 tháng thì lỗ chắc luôn bảo đảm. Sau 1 tháng thì en cao lắm đc 5 = cuisine 3 sao. Mà cậu bán bằng giá en thì lỗ chắc luôn.

Để 1 tháng thì lỗ chắc luôn bảo đảm. Sau 1 tháng thì en cao lắm đc 5 = cuisine 3 sao. Mà cậu bán bằng giá en thì lỗ chắc luôn.
Thì cũng đang tính giá sao cho tương đương cuisine 3 sao, vừa bán có lời, ae lại dễ mua. Nếu mà đợi tới 2 tháng thì cũng tạm đủ vốn để nuôi :p

Tớ thì nhắm vào thị trường xuất khẩu. Chứ cứ thị trường nội địa mà tiến thì chẳng mấy chốc lạm phát tăng và giá gold sẽ tăng lên 14 - 15. Đang định điều chỉnh giảm fight xuống 8 ko biết ai đồng ý ko.

Tớ thì nhắm vào thị trường xuất khẩu. Chứ cứ thị trường nội địa mà tiến thì chẳng mấy chốc lạm phát tăng và giá gold sẽ tăng lên 14 - 15. Đang định điều chỉnh giảm fight xuống 8 ko biết ai đồng ý ko.

Hiện VN còn kém pt, người chơi mới nhiều thì nên để tỉ lệ fight với bonus cao để khuyến khích,vì ngoài ra người chơi VN còn quá thiệt thòi với nc khác: sx kém, thiếu đồ chơi, muốn mua đa số phải lên world, chẳng có war, arena thì quá xương thì làm j` ra tiền? Romani, Indo nó bao nhiêu dân, đi trước mình cả 2 năm mà giờ cũng fight 7,8 thôi

Chuyện lạm phát thì mình chưa nghĩ tới, vì thực ra ở VN giờ đã sx dc cái j` đâu, ít milk, báo với 1 món vũ khí. Hiện chỉ bán dc trong nước mà vẫn chưa dc bao nhiêu.
Sau này giả sử có lạm phát thật thì lúc ấy tìm đường điều chỉnh, lo j`

Ko phải fight hiện giờ là 7.5 sao vì đã có thuế 10% up line, 15% gov rồi còn gì @.@, giảm xuống 7,8 là còn thảm nữa :v

Số tiền ăn fight VN hiện giờ là 10% số energy hiện có, sau đó còn - % up line với thuế nữa:eek:
Thì như tui nói đó, thuế tổng cộng là 25%, như hiện giờ fight mà đc 10 thì nhận thật chỉ có 7.5 :oops:
Gặp thằng ottoclix nó set cái coffee bean của nó 1 lúc 6 job ở workplaces, nhân công đã thiếu mà job cứ tăng thế này thì wage còn tăng dài dài:eek:, ko lẽ giờ đi cheat tạo mấy acc clone chỉ để work mỗi ngày cho nó qua nhanh nhỉ :cool:

GrandFX vừa mở cty giấy ở VN, AAApaper của quanmin bị cạnh tranh rồi.:D Ức cái hắn éo mua gỗ của VN :mad:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week