Help Market Glory - Thử sức kiếm tiền online vs game tài chính này nào

10 báo: 3 en, 1 sữa : 5 en, 1 cuisine : 5 en, coffee; 5 en, full clothers ( quần áo nón dép các loại 10 món ) 50/24 en/h, biệt thự 35/24 en/h
Phải mua đồ loại chất lượng tốt nhất nhé :D, cuisine ngày ăn 4 lần, coffee ko giới hạn, nếu ở nước phát triển có thể xem thêm wine, cheese.
en mỗi giờ giảm 5% tổng số nhé.

Giá nho(grapes) thế giới giờ đắt quá, có ai hỗ trợ mở cty nho giá rẻ ko, thu mua hàng ngày đây.

Như hiện tại thằng kia nó bán 0.2 gold mà nó lời tới 200% nghĩa là giá sx ra 1kg nho chưa tới 0.1 gold nữa, bán 0.15 cũng đã cao rồi, hôm bữa tui gom sạch 0.15 giờ chỉ còn lại 0.2 cao quá.

chỉ tại cái luật xuất khẩu nó bắt sell nho với giá 0.5 gold =)) nên ....

120 kg hàng ngày giá 1.5 vnd/kg hốt hết ko you :D

120kg ~ 60 chai rượu/ngày, 4 tháng sau đủ tuổi thành hảo tửu. Đi tắt đón đầu đà pt của VN có khi thành triệu phú ấy chứ :D

nếu tập trung sản xuất rượu thì 1 tháng tớ đc cỡ 900 bình. Sau 4 tháng đem bán bằng giá 5 cái bánh 3 sao. Giá mỗi bình coi như 10k vnd >>> 900 bình >>> 9000k đồng >>> 900 gold >>> 225 euro/tháng có vẻ ngon :-?.

Vì nó cho phép lúc nào bán cũng đc nên định để point tầm 5-8 bán là vừa, để xoay vòng vốn, chứ mà đợi tới 3 tháng hết license này nọ, rồi ngậm cả đống hàng thì chết.:oops:
license suspend vẫn bán được hàng nhé, chỉ là không sản xuất được nữa thui

Ngồi nghiên cứu kỹ thì tính ra vẫn còn nhiều cái để đầu tư làm giàu lắm nhé, cơ bản nhất là mấy cái mặt hàng nguyên liệu, bán bằng giá thuế đã có lời rồi mà bọn global nó còn bán cao hơn cả thế @.@

Các bạn cho mình hỏi :
1 : Mình thấy trang bị cao được sử dụng 25 lẩn , vậy nếu mình mua mà ko dùng những lúc Fight thì có thể tháo ra không ?
2 : Khi mình tham gia Arena , nếu win ngoài viêc được + points thì có được thưởng thêm gì không ?
THANKS

Các bạn cho mình hỏi :
1 : Mình thấy trang bị cao được sử dụng 25 lẩn , vậy nếu mình mua mà ko dùng những lúc Fight thì có thể tháo ra không ?
2 : Khi mình tham gia Arena , nếu win ngoài viêc được + points thì có được thưởng thêm gì không ?
THANKS

Ko tháo dc nhé bạn, và nếu có thằng đánh bạn thì vk cũng bị tính là sd 1 lần. Rank arena chỉ dùng để nhận bonus hằng ngày thôi

Sao hnay vào game cứ mở tab mới là cái khung chat nó tự động nhảy ra khó chịu quá, có ai bị jong mình k?

muốn làm việc cho cty của chính mình thì làm ntn vậy mọi người ? mình vào phần work toàn thấy cty # không ak

muốn làm việc cho cty của chính mình thì làm ntn vậy mọi người ? mình vào phần work toàn thấy cty # không ak
Luật game là chỉ làm việc cho cty nào đặt lương cao nhất, vậy nên phải set lương cty mình cao nhất trước khi làm :D

chỉ cần đặt lương cho công ty mình lên đầu thôi :D

Còn bạn nào mà có công ty + Productivity cao chót vót thì set lương của công ty mình xuống thấp vào, tự Work cho chính mình thì lương phải trả cũng thấp đi, tuy nhiên đỡ khoản thuế thu nhập, trong đó khi bán đc hàng sẽ thu lại vốn đc hơn, theo mình là vậy ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week