Help Market Glory - Thử sức kiếm tiền online vs game tài chính này nào

chơi ở vn bây giờ phải đông và vài bác dep tiền vô làm công ty báo với làm sữa vừa có cái ăn vừa có work chứ không chỉ fight thì lâu lắm

sao mênh mua báo mà fight xong thì thấy lỗ

Cách này mình cũng có đề cập ở đầu topic rồi mà, vì nếu chơi Romania thì 1 trận fight các bạn đc 0.06Ron là đủ mua 1 tờ 0.04 Ron rồi, sau đó fight tiếp, lại mua, lại fight. Nhg có vẻ như trong ngày đầu tiên mà theo thế này bạn sẽ bị lỗ, vì nếu ko mua báo, chỉ Fight và Work thì tổng kết các bạn đc gần 1Ron, nếu chiến theo cách Fight -> Mua báo -> fight thì tổng kết cũng chỉ đc tầm đó
Nên theo mình từ ngày thứ 2 các bạn mới nên mua báo

Cái này mình cũng có phân tích rồi, bạn để ngày thứ 2, mua 1 phát 10 tờ báo rồi Fight ngay lập tức xem sao nha

- - - Updated - - -

chơi ở vn bây giờ phải đông và vài bác dep tiền vô làm công ty báo với làm sữa vừa có cái ăn vừa có work chứ không chỉ fight thì lâu lắm

Muốn dep cho ae chơi cùng thì cũng ko có j là khó cả, nhg vấn đề là một công ty ko phải là rẻ, 10 Euro rồi còn chi phí Nguyên liệu, lương, chi phí upgrade để thêm nhiều lao động... 1 công ty tốn ko hề ít, chưa kể sản lượng làm ra phụ thuộc vào Productivity của mình, nên mới chơi thì cũng ko thể tạo ra nhiều sản lượng

Cái này đúng là tài chính nhỉ...cần có cái đầu thông minh và 1 chiến thuật hợp lý.......

Đã ref cho bạn. Bạn cho mình hỏi là bắt buộc mỗi ngày phải Fight đầu tiên rồi mới làm mấy cái khác hả?

khó thiệt, ngày đầu mà xài báo là thu nhập ko = ko xài
Cho mình hỏi khi nào mới đc tham gia Arena và Wars

Đã ref cho bạn. Bạn cho mình hỏi là bắt buộc mỗi ngày phải Fight đầu tiên rồi mới làm mấy cái khác hả?

Ko phải là Phải Fight đầu tiên, mà đó là cách tối ưu nhất, trong ngày đầu tiên bạn fight 10 trận rồi Work

Từ ngày 2 trở đi: Mua ngay lập tức 10 tờ báo vs giá rẻ nhất trong những người bán sau đó Fight luôn 10 trận và tiến hành Work luôn, tiết kiệm Energy ko bị lãng phí -5% mỗi giờ

khó thiệt, ngày đầu mà xài báo là thu nhập ko = ko xài
Cho mình hỏi khi nào mới đc tham gia Arena và Wars

Arena thì bạn phải có một nền tảng tài chính vững chắc, để Fight đc thì bạn cần 1 đồ phòng thủ và 1 đồ tấn công, cùi nhất cũng đc và 5 Energy
Mục đích Arena là leo lên thứ hạng mình muốn và trụ hạng, mình dự tính sẽ lên Novice 2 đc 0.18Euro/ ngày...
Để đc thưởng Euro hàng ngày từ Arena thì vào lúc 3h55 ( giờ Việt Nam) hệ thống xét account nào đủ 5 Energy sẽ bonus, nên phải có chiến thuật và vốn để tăng Energy mới mong có tiền :)

Còn War thì yêu cầu 20 Energy cơ nên nghĩ đến nó có hơi sớm :))

Arena thì bạn phải có một nền tảng tài chính vững chắc, để Fight đc thì bạn cần 1 đồ phòng thủ và 1 đồ tấn công, cùi nhất cũng đc và 5 Energy
Mục đích Arena là leo lên thứ hạng mình muốn và trụ hạng, mình dự tính sẽ lên Novice 2 đc 0.18Euro/ ngày...
Để đc thưởng Euro hàng ngày từ Arena thì vào lúc 3h55 ( giờ Việt Nam) hệ thống xét account nào đủ 5 Energy sẽ bonus, nên phải có chiến thuật và vốn để tăng Energy mới mong có tiền :)

Còn War thì yêu cầu 20 Energy cơ nên nghĩ đến nó có hơi sớm :))
Cậu nên mở báo và Worrk cho anh em VN nó chiến..chứ không nó buồn đây...tiện thể kinh doan luôn :))

Cậu nên mở báo và Worrk cho anh em VN nó chiến..chứ không nó buồn đây...tiện thể kinh doan luôn :))

Một mình mình thì e là cũng ko ăn thua lắm, vs lại bh mở chưa đc, 1 tờ báo cần 0.5 Productivity, mà h mình mới có 1.7 khi xài hết Energy, sx 3 tờ báo thì ăn thua j :(

Số tiền trong Incomes có công thức hay phương pháp xác định nó không nhỉ ?

mình vào thấy vũ khí nào nó cũng giống nhau thế, sao nó ko hiện damage? ;))

Bạn vào Arena, chọn đứa nào khủng khủng ý, ngồi coi đống vũ khí nó là biết dame liền ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,421
173,593
Latest member
hoangkien99q

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week