Waiting for Answer mất hơn 4k$ vì làm ăn với sonvt :)) mấy bác vào phân xử hộ em

ừ, bọn mình củng túng quá, vì đợt rồi code của FMA chỉ để đc 2 tiếng là die, vì thế xin được cái acc của nó cắm đầu vào làm mà ko suy nghĩ.
sao các cậu làm mà ko để vào acc các cậu nhỉ ? gấp gáp giờ thành NTN có đáng ko mà sao nhân vật 9 mãi ko vào nhỉ

pro sonvt là ai vậy nhỉ có bác nào quen không?chủ thớt có yahoo hay thông tin gì về sonvt để anh cò biết đường mà tránh
Sonvt là 1 mod của MMO nhưng đã ko còn làm Mod từ lâu lắm rồi :)

Từng giao dịch với sonvt cũng hơn 1k amz nhưng cũng thấy uy tín.ko biết 4k thì ntn ?

tích 6k làm chi cho khổ để bjo bị ntn hả bác.e cứ vài trăm là cho đi lun và ngay.Tóm lại chủ thớt bị Scam rùi.Khả năng ông kia định vin vào cớ FMA nó thu hồi code nên định change mail tung toé hòng scam chăng

Bạn sơn rất tỉnh và đập chai, thằng hack nó change mail trùng tên luôn mí kinh chớ đã hack thì tao change qua mail tao luôn chớ sợ thằng nào con nào :D mà hoắc cơ này tài thật hack cả mail cả info đến nỗi chủ acc không thể rì cmn pass luôn.

Phán như thánh ấy nhờ :D. Lâu nay đọc mấy cái thread scam mà thấy câu chuyện scam như con nít nói chuyện với nhau ấy (không có ý gì xúc phạm cả, ý mình là các bạn đã quá dễ dãi trong giao dịch và đôi bên cùng coi thường đối thủ :D).

giao dịch với cậu sonvt này nhóm mình cũng tầm 2k amz. thấy uy tín pay nhanh gọn lẹ lắm mà

ai pro amz, phân xử hộ cái :)) có phải chỉ cần email + pass acc là change được tất tần tật? hay là anh ấy là scamer pro ?
Đúng là chỉ cần biết account (email) và pass của AMZ là có thể change tất cả (bao gồm cả email và pass) mà không cần vào email để confirm.

:) Bác tìm được thông tin sonvt thì ra giá nhé 50% số tiền mất:D sai mấy thằng đệ đi đòi cho

Hix, sacm rồi à . Có bán AMZ cho cậu này vài lần nhưng toàn số lượng nhỏ @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week