Waiting for Answer mất hơn 4k$ vì làm ăn với sonvt :)) mấy bác vào phân xử hộ em

bó tay với thớt......sao không lập account amazon rùi nạp gift code vào xong rùi hay bán qua trung gian......vài chục $ thì liều dc , chứ mấy nghìn $ mà ...........haizaa:confused::confused:

tích 6k làm chi cho khổ để bjo bị ntn hả bác.e cứ vài trăm là cho đi lun và ngay.Tóm lại chủ thớt bị Scam rùi.Khả năng ông kia định vin vào cớ FMA nó thu hồi code nên định change mail tung toé hòng scam chăng
Bác này chưa đọc kĩ topic rồi.
o_O

:D từng giao dịch 5$ AMZ với sonvt:D đúng là dân scam chuyên nghiệp. thả tép bắt tôm đây mà:p chi buồn thớt cúi năm bị 1 vố...Giao dịch nhỏ lẻ thì được chứ giao dịch cả k$ thì nên qua trung gian hoặc sell nhỏ lẻ +_+ em có vài thằng đệ ở vũng tàu... Bác đưa thôn tin nó đây. thẻo dái nó về cho bán ngâm rịu:D

SCAM xong thì bảo thế này đây ==> Acc mình bị hack rồi , ko thanh toán nữa nhé . Hài vl :D

:D Ờ hài... như con nít nhỉ

K tin ai được hết, ngu ráng chịu, mà số tiền lớn vậy sao k đi báo CA :D

Bác này chưa đọc kĩ topic rồi.
o_O
chắc b k hỉu ý e.:D e hình dung ra kịch bản là khi hay tin FMA thu hồi code vì phát hiện cheat thì a sonvt cũng nghĩ ra ngay cách để lợi dụng cái đó sẽ quỵt $ bác thớt.sau khi nạp đủ 6k a ý sẽ change mail sonvt.. thành sonhase...rùi bảo chủ thớt log thử mail sonvt... sẽ thấy báo lỗi tùm lum rùi bảo là có thể FMA nó bla bla ... với amzon khoá acc.nhưng may sao a chủ thớt lại để chế độ auto amz nên khi log vào nó lại hiện ngay cái mail sonhase... mà b sơn đa đổi nên b ý lại bảo acc amz b ý bị hack.nghĩ cho cùng thằng hacker nào ngu đi change mail sonvt thành sonhase mà k change thành mail của nó.thui e lại nhìu chiện rùi:p.hỉu bít it nên góp tí chuyện cho rôm rả topic chờ b sơn vào đối chất.mong thớt sớm lấy lại đc $

Quán của nó nè, lại tìm đi :D

rctlzw

Thông tin mình vẫn luôn public như vậy.
Giờ là việc của mình , thớt và mod.
Đầu tiên là với chủ thread
Cậu chỉnh lại title nhé. Tính toán chính xác số tiền cậu đã nạp và mình đã pay ngay cái tiêu đề đã không chính xác rồi.

Với amazon việc đổi pass và email và toàn bộ thông tin cá nhân đều không cần xác nhận hoặc có 1 bước bảo mật nào vì vậy

BẤT CỨ AI ĐỀU CÓ THỂ ĐỔI ĐƯỢC CHỈ CẦN PASS LOGIN CÓ THỂ CHANGE TOÀN BỘ THÔNG TIN MÀ KHÔNG CẦN XÁC NHẬN MAIL HAY PHONE.

Mail và sđt cùng mọi thông tin mình đều để public . Ở đây là 50/50 cậu có thể đổi và mình cũng có thể đổi.

Mình đã làm tất cả những gì bên cậu yêu cầu, teamview vô máy, vô mail, nói chuyện cùng support, đòi mật khẩu toàn bộ thực hiện trên máy mình và các cậu teamview trực tiếp. Các cậu yêu cầu làm gì mình đã làm đầy đủ.

Tiếp theo đó các cậu yêu cầu pay 53 triệu để done giao dịch này, mình đã pay 40/53 triệu. Giờ khi pay gần xong các cậu quay ra nói mình scam ??
Mình muốn im lặng vì 2k7 tiền hàng của mình chỉ cần 1 nút return của người giữ tài khoản là hàng sẽ bị return lại và đến lúc đó mất hết.

Và giờ thì cái kịch bản vừa ăn cắp vừa la làng của các cậu hay đấy.
Mình luôn đón nhận các cậu đến làm việc trực tiếp với mình, thông tin mình public từ xưa đến nay seller nào cũng biết.

:D sắp có chiện vui

Ko phải pro, cũng có tí kinh nguyệt buy-sell amz gc, với lại cũng dính vào 1 vụ tranh chấp gần giống của thớt, theo quan điểm cá nhân thì bạn sonvt ko scam hơi phí, rành rành ra như ban ngày còn phân với chả xử gì nữa vậy thớt o_O Bạn sonvt đùa dai thật :oops:

Hacker hack dc cả phone của bạn để change luôn info à sonvt o_O
(y)

Thông tin mình vẫn luôn public như vậy.
Giờ là việc của mình , thớt và mod.
Đầu tiên là với chủ thread
Cậu chỉnh lại title nhé. Tính toán chính xác số tiền cậu đã nạp và mình đã pay ngay cái tiêu đề đã không chính xác rồi.

Với amazon việc đổi pass và email và toàn bộ thông tin cá nhân đều không cần xác nhận hoặc có 1 bước bảo mật nào vì vậy

BẤT CỨ AI ĐỀU CÓ THỂ ĐỔI ĐƯỢC CHỈ CẦN PASS LOGIN CÓ THỂ CHANGE TOÀN BỘ THÔNG TIN MÀ KHÔNG CẦN XÁC NHẬN MAIL HAY PHONE.

Mail và sđt cùng mọi thông tin mình đều để public . Ở đây là 50/50 cậu có thể đổi và mình cũng có thể đổi.

Mình đã làm tất cả những gì bên cậu yêu cầu, teamview vô máy, vô mail, nói chuyện cùng support, đòi mật khẩu toàn bộ thực hiện trên máy mình và các cậu teamview trực tiếp. Các cậu yêu cầu làm gì mình đã làm đầy đủ.

Tiếp theo đó các cậu yêu cầu pay 53 triệu để done giao dịch này, mình đã pay 40/53 triệu. Giờ khi pay gần xong các cậu quay ra nói mình scam ??
Mình muốn im lặng vì 2k7 tiền hàng của mình chỉ cần 1 nút return của người giữ tài khoản là hàng sẽ bị return lại và đến lúc đó mất hết.

Và giờ thì cái kịch bản vừa ăn cắp vừa la làng của các cậu hay đấy.
Mình luôn đón nhận các cậu đến làm việc trực tiếp với mình, thông tin mình public từ xưa đến nay seller nào cũng biết.
xin lỗi nhé, ko chính xác của cậu là thế nào? nhiều hơn nữa à?
bọn này vì túng quá mới phải đợi cậu nhả ra 2k7 gọi là số đã oder, chứ cậu oder thêm b.nhiêu thì trời biết. Bọn này có lưu lại history oder trc đó thì mới có cái để mà nói chứ nếu ko thì chắc củng trắng tay nhỉ?
thứ 3. Làm éo gì có chuyện email bị hack đổi sang email của chính chủ, rồi vừa đúng lúc chat support đòi lại pass thì nó có mắt nó tự nhảy sang email khác :))) hacker thần thánh à?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week