Mấy bác cạp bao nhiêu tiếng một ngày

Bác cạp bao nhiêu tiếng /ngày

• Total voters
    145
Status
Not open for further replies.
18000s/1 ngày.vì là thấy mệt rùi :m131:

1tiếng thấy chán, 2 tiếng hoa mắt, 3 tiếng muốn đập máy tính -> hôm nào hứng thì gõ, không quan tâm chỉ dưới 3 tiếng :D

:binhsua44: mỗi lần gõ nữa tiếng, chia làm 5,6 buổi.. 30' = 400 code... :binhsua45: gõ liên tục thấy nhức đầu chia nhỏ ra gõ thôi.

sao nhìu cao thủ 8h thế
mình thì 4h là đuối sức, mệt mỏi ko làm tiếp được nữa

8h là pro quá rồi.Lạy:binhsua146:

Ngồi lâu có hại sức khỏe :))
1 ngày gõ tầm 1h được 1$ là thôi, xong te te đi chơi bời :))

hic,em gõ 2 đợt ,nghỉ 1 tiếng giữa giờ còn thấy oải,bác nào gõ 8 tiếng ngày thì em cũng bái phục

có bro nào coi gõ capt là nghề chính không dzị? e gõ cũng cỡ 4 tiếng là lưng đau, tay đuối, mắt mờ, đầu nhức rồi, hihi.
Àh cho mình hỏi thêm là sao mấy bro gõ nhanh thế, mình gõ 1 giờ 3 id chỉ được 600 code ah, mình gõ cũng nhanh, có phải còn tùy theo mạng nữa không vậy?

có bro nào coi gõ capt là nghề chính không dzị? e gõ cũng cỡ 4 tiếng là lưng đau, tay đuối, mắt mờ, đầu nhức rồi, hihi.
Àh cho mình hỏi thêm là sao mấy bro gõ nhanh thế, mình gõ 1 giờ 3 id chỉ được 600 code ah, mình gõ cũng nhanh, có phải còn tùy theo mạng nữa không vậy?
kinh nghiệm: gõ 10 ngón, tập trung nhìn màn hình gõ... lý thuyết thôi :D mình cũng giống bạn 600code/h chán luôn, còn vẫn phải nhìn bàn phím :binhsua146:

kinh nghiệm: gõ 10 ngón, tập trung nhìn màn hình gõ... lý thuyết thôi :D mình cũng giống bạn 600code/h chán luôn, còn vẫn phải nhìn bàn phím :binhsua146:

mình gõ có 8 ngón thôi, nhưng đc 1k4 code, riết rồi fim shift bên trái hư luôn, thay bàn phím 3 lần rồi :))

Các bác ngồi nhiều chú ý nhá , mua thuốc phòng bệnh trĩ đi là vừa =))

---------- Post added at 10:46 PM ---------- Previous post was at 10:45 PM ----------

mình gõ có 8 ngón thôi, nhưng đc 1k4 code, riết rồi fim shift bên trái hư luôn, thay bàn phím 3 lần rồi :))

Gõ mấy năm mà thay phím 3 lần vậy bạn

k gõ capt cũng ngồi chơi game lướt net ah
đó h bị trĩ mấy lần rồi =))
ngày nào k học thì gõ 10 tiếng @@k biết phải trâu bò k :))

k gõ capt cũng ngồi chơi game lướt net ah
đó h bị trĩ mấy lần rồi =))
ngày nào k học thì gõ 10 tiếng @@k biết phải trâu bò k :))

sặc 10 tiếng á.
mình gõ 30' là nhìu lắm rùi :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123