[MEGA update ver. 10] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
cái này chắc không hot = qlink đâu nhỉ?

cái này chắc không hot = qlink đâu nhỉ?

hot = qlink, thậm chí là hơn ấy chứ, vì nó pay qua LR, tự mình làm chủ, lại có % từ ref.
Mấy bác xài soft nào mà load ngon vậy :(, em xài bubu mà bị cái j ấy, được 3-4 hình là submiting sau đó lặp liên tù tì phải out ko giám làm, qua soft Vina cũng vậy, nản thiệt

hot = qlink, thậm chí là hơn ấy chứ, vì nó pay qua LR, tự mình làm chủ, lại có % từ ref.
Mấy bác xài soft nào mà load ngon vậy :(, em xài bubu mà bị cái j ấy, được 3-4 hình là submiting sau đó lặp liên tù tì phải out ko giám làm, qua soft Vina cũng vậy, nản thiệt

MÌnh cũng bubu nè có thấy gì đâu. Tốt nhất cứ mua 2 cái soft XD + bubu. cái này ko nhanh thì thử cái kia. :binhsua02:

MÌnh cũng bubu nè có thấy gì đâu. Tốt nhất cứ mua 2 cái soft XD + bubu. cái này ko nhanh thì thử cái kia. :binhsua02:

Chắc mấy ID của mình có vấn đề rùi, log vào web làm vẫn bt, vậy mà log vào soft thì nó bị điên, thôi nghỉ tối mai làm vậy, chiến CT cũng ngon rồi hehe :binhsua03:

Tình hình là đag gõ rất ok, đến 5h kém thì tự nhiên nó cứ no captcha, please refesh ý bác đức ạ...:m180:

tạm ngừng chiến các bác ợ, lỗi gì rồi áh, vào tự nhiên kitout hết.

ko bít bị j, thử nhảy qua qlink làm cũng bị, hình như đang bảo trì

Đấy, chắc ID của mình xui bị trước, hazz` nản toàn tập :binhsua04:

ngon rui...................................

Có ai bị lỗi này không vậy?
Gõ 1 lát là có vài acc không load được.:binhsua72:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29