[MEGA update ver. 10] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
bubu ngon nhes, 3acc sp15
pGFN54egAAAABJRU5ErkJggg==

Bubu đang sửa lỗi soft mega mà, tối qua có báo để các bạn ngừng chiến mega vì nó đang thay đổi mà, gõ liều coi chừng an banned thì hối ko kịp :binhsua12:

View attachment 14611

Cái này là sao vậy, tất cả các acc paypal đều bị như thế ????? Mà có ai bị giống vậy không thế :binhsua10: ( newbie :binhsua09: )

Mega nó thông báo thế này :
Our Paypal account has been Limited for Verification, which means we will not be able to send out PayPal payments in August 08, 2012. For more details please click HERE

anh em cho mình hỏi: Mega nó bảo gõ 2 chữ banned là ntn nhỉ? mình không hiểu lắm, anh em giúp mình với, để tránh banned thì làm ntn nhỉ?

anh em cho mình hỏi: Mega nó bảo gõ 2 chữ banned là ntn nhỉ? mình không hiểu lắm, anh em giúp mình với, để tránh banned thì làm ntn nhỉ?

không gõ 2 chữ là bị chứ. sao laik gõ 2:binhsua122:

Khi gõ Mega chúng ta có cần lưu ý gõ ntn để tránh nó ban acc không các bạn, mình mới tham gia, anh em chỉ giúp mình với?

sao acc của mình nó cứ hiện cái này đã 2 ngày rồi? 4acc thì bị hết 3 cái, tiền vẫn chưa về

Khi gõ Mega chúng ta có cần lưu ý gõ ntn để tránh nó ban acc không các bạn, mình mới tham gia, anh em chỉ giúp mình với?

bạn cứ gõ đúng những gì hiện ra từ số -> chữ cái -> 2 chữ. Thì chả bao giờ bị banned cả. Đủ 3$ vứt đấy làm acc khác thì chả phải lo. MÌnh làm thế nên chả bị ban acc nào.:binhsua03:

sao acc của mình nó cứ hiện cái này đã 2 ngày rồi? 4acc thì bị hết 3 cái, tiền vẫn chưa về
kệ nó đi bạn nó chưa reset đó mà.

NẾu bị banned vĩnh viễn rồi thì tiền về sao được @@

bạn cứ gõ đúng những gì hiện ra từ số -> chữ cái -> 2 chữ. Thì chả bao giờ bị banned cả. Đủ 3$ vứt đấy làm acc khác thì chả phải lo. MÌnh làm thế nên chả bị ban acc nào.:binhsua03:

Mega nó thông báo tháng 8 này không pay qua pp, vậy còn account nào nữa mà vứt, còn LR nó chỉ cho Khai báo mỗi acc 1 LR thôi!

Mega nó thông báo tháng 8 này không pay qua pp, vậy còn account nào nữa mà vứt, còn LR nó chỉ cho Khai báo mỗi acc 1 LR thôi!

sai PP làm gì cho rắc rồi mà tiền quy đổi lại thấp hơn LR. Giờ acc mới chỉ lập đc 1 lâp. Các acc cũ trươcx vẫn chung 1 LR hết.

toan hien No captcha.............. đánh thì bị die, esc cug chet ma dontsee cung chet:binhsua04:
ngừng ngay. Mình vừa vào kick out toàn tập -> ruless @@. ko dam gõ nữa. Chờ dợi bác bubu fix thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week