[MEGA update ver. 10] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
M.N ƠI CHO MÌNH HỎI LỖI NÀY LÀ SAO VẬY M.N ?? M.N GIÚP DÙM VOI' NHAZ:binhsua10:
Your account will be reopenend at 2012-08-01T08:26:19 Server Time. Reason: booby-traps

Rules thôi, tí lại vào được thôi mà.
mấy acc tui cứ bị waiting hoài, nên phạm rules suốt, do mạng hay soft or web mọi người.. helpS

Acc nào đã hiện rule thì nên để đó sang hôm sau mới làm tiếp nếu làm tiếp mà phạm thêm rule nhiều lần trong ngày rất dễ dẫn đến 1 lệnh ban vĩnh viễn

nếu acc chủ ref bị banded thì tiền ref có nhận dc ko vậy ae, dc gần 3$ rồi thì bị banded bùn gê!............... với mấy acc mình ref cho nhau cũng nằm trong đó luôn, hok lẽ xin unbanded..........:binhsua12:

Thời gian cạp

Mình ngủ vào lúc 22h, 2h thức dậy cạp tới 7h sáng nhưng thấy tinh thần hơi mệt mỏi không được tỉnh táo. Ae nào có thời gian cạp hợp lí hơn mà vẫn đảm bảo 5$+/ ngày share mình với:binhsua07:

nếu acc chủ ref bị banded thì tiền ref có nhận dc ko vậy ae, dc gần 3$ rồi thì bị banded bùn gê!............... với mấy acc mình ref cho nhau cũng nằm trong đó luôn, hok lẽ xin unbanded..........:binhsua12:

tiền ref vần về bt nhé không vấn đề gì cả

Rules thôi, tí lại vào được thôi mà.
mấy acc tui cứ bị waiting hoài, nên phạm rules suốt, do mạng hay soft or web mọi người.. helpS

Là do trang Web đấy! Nghe các bạn than phiền từ sáng đến giờ... Mình vào thử trang web.. gõ chưa được 100 code rồi processing 2 lần, bị đá luôn.

Mình ngủ vào lúc 22h, 2h thức dậy cạp tới 7h sáng nhưng thấy tinh thần hơi mệt mỏi không được tỉnh táo. Ae nào có thời gian cạp hợp lí hơn mà vẫn đảm bảo 5$+/ ngày share mình với:binhsua07:
ohlala ..đồng chí hehehe
có điều tớ khax cậu là chỉ từ 2-5h xong đy hoc lun tới tối zìa :p

Cái này là sao vậy, tất cả các acc paypal đều bị như thế ????? Mà có ai bị giống vậy không thế :binhsua10: ( newbie :binhsua09: )

lien tuc nocapcha.................nghĩ thôi.

hôm nay toàn bị no capcha với time out rule hết .chep:binhsua04::binhsua04:

~~~> me too...:m061: đang hớn hở vì rất nhanh thì lại esc liên tục vì no captcha :m104::m140:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week