[MEGA update ver. 10] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.

vubaduc93

Hero
Verified
Reactions
1,188
MR
0.060
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Nhà mới cho ae cạp mega vào chém nè - update tình hình
Thứ 1 : Mega bắt đầu đưa ra lý do banned : ai không đánh 2 chữ banned vinh~ viễn - nên việc oánh 1 chữ trên mega yêu cầu anh em ngừng chiến lại nhé :m066:

Thứ 2 : Mega đã chỉnh sửa lại hệ thống từ giữa tháng 7 - giao diện khác - update thông tin pay - đã pay ổn định
Thứ 3 : Lịch pay : Thứ 2 riset và thứ 3 pay hết cho ae - điều này khỏi nói - và tiền ref thanh toán khoảng thứ 7 or CN
Thứ 4 : Vẫn đề lag $ : tôi yêu cầu những ai mới nhảy sang mega không phải lo về vấn đề này - mega đã từng thông báo là vấn đề mất $ trong TK của bạn không hề lo mà do hệ thống của tôi lỗi nhưng chúng tôi vẫn pay đều dựa vào code bạn làm được cho tôi : nên không ai đc thắc mắc nhé
Thứ 5 : ^^ cái này mới hay nè : vấn đề load - sau 1 ngồi oánh để ý rằng
Thứ 3-4-5-6 load nhanh ổn định trên mọi soft " XD + Tuvip + vina " đều ok
Thứ 7-CN-2 : do mega lag trong việc load code vì lý do chắc là nó đi nộp code cho người mua nên không có code làm việc cho anh em : để cải thiện tôi khuyên mọi người dùng soft Vina -đã test thử load đc đấy ( chỉ mang tính chất tham khảo khi vào những ngày lad code - chứ vẫn dùng soft XD là chủ yếu "

PS: Đề nghị các men của mega, comment trong topic Update phải bám sát chủ đề topic, không nói những vấn đề ko liên quan, hoặc comment dạng spam!
Men nào cố tình phạm luật sẽ bị nhắc nhở, xóa comment ( trường hợp nhẹ). Và baned id từ 3-7 ngày hoặc forever nếu vi phạm nặng!

Last edited by a moderator:
web báo LR delay 10-12 tiếng rồi, chắc hết tiền, mình còn 1 em chưa về, mà sao nó cự gộp mấy acc mình lại zo 1 payment zij không biết nữa,...

mình vần chưa thấy $ về nha! mega mà load đều như pix thì rate như này chiến cũng đc:binhsua27:

của mình cũng về rồi,:)) nhưng MEGA chưa cập nhật.

Last edited by a moderator:
vẫn còn 3 acc 3.5$ chưa được pay, nó cứ paying process là sao nhẻy :-/

mega hôm nay bị điên roài, mịa nó *** loát cho ta kiếm tiền :binhsua04:

đang load thế nào mọi người sang mega chiến 1 lúc đang giá cao! haha:binhsua06:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638