[MEGA update ver. 10] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
bỏ gần tháng nay, giờ chuẩn bị mần lại, chắc ngoài mấy cái thay đổi ở trang #1 đâu còn gì khác phải không ta? Mình xài soft Asian.

có soft fee vina đó - dùng ngon lắm à - Asian chán đời à

Chán ghê load gì mà chậm quá

vina load thế nào ban? bubu đang load k on dịnh, 5acc sp15
chả biết đc à - 4 acc mà oánh 15 phút đc khoảng 250 code - vì tập trung cày 4 acc - không add acc thứ 5 - vina add 5 acc chắc tầm trên 20 à - nói chung load đc à - còn ngày load nhanh dùng 2 soft kia load sướng hơn à

chả biết đc à - 4 acc mà oánh 15 phút đc khoảng 250 code - vì tập trung cày 4 acc - không add acc thứ 5 - vina add 5 acc chắc tầm trên 20 à - nói chung load đc à - còn ngày load nhanh dùng 2 soft kia load sướng hơn à
thnks! đang tải VN dùng thủ

Thấy các bác khen soft vina nên em cũng máu me down về dùng thử:m094:. Cơ mà theo cá nhân em thì quen nhìn soft XD rồi, mới đầu soft vina hơi loằng ngoằng mấy vụ manage account:m096: thêm nữa chả hiểu sao đag gõ tự dưng stop xog captcha vẫn nhảy ra liên tục mà k tính xèng:m098:, có lẽ là nó để mình làm trong lúc chờ đợi hay rỗi việc chăng:m097:. Và vđề nữa là, em bị chóng mặt với cái giao diện :m104:, dù vậy vẫn có một vài điểm em thích, ví dụ captcha nào mờ nó sẽ tự động zoom in:m062:, tính tổng $ mình gõ đc:m036:... Nhưng chốt lại, em vẫn quen giao diện soft XD hơn...:m040:

Thấy các bác khen soft vina nên em cũng máu me down về dùng thử:m094:. Cơ mà theo cá nhân em thì quen nhìn soft XD rồi, mới đầu soft vina hơi loằng ngoằng mấy vụ manage account:m096: thêm nữa chả hiểu sao đag gõ tự dưng stop xog captcha vẫn nhảy ra liên tục mà k tính xèng:m098:, có lẽ là nó để mình làm trong lúc chờ đợi hay rỗi việc chăng:m097:. Và vđề nữa là, em bị chóng mặt với cái giao diện :m104:, dù vậy vẫn có một vài điểm em thích, ví dụ captcha nào mờ nó sẽ tự động zoom in:m062:, tính tổng $ mình gõ đc:m036:... Nhưng chốt lại, em vẫn quen giao diện soft XD hơn...:m040:
đây bạn để soft vina trạng thái này - đánh giống y hệt soft xuân đức luôn à

đang thử vn soft, thấy cũng ok, giao dien gống xd, đặc biệt đang free AE tải về cạp nhé

đây bạn để soft vina trạng thái này - đánh giống y hệt soft xuân đức luôn à
uk công nhận cuối tuần gõ nhanh hơn XD, cơ mà cái load thời gian vs tiền cứ chậm chậm ý nhỉ:m017:

mấy bạn đều load tốt ah, sao mình lại ko load được nhỉ, có ai bị như mình không???

mấy bạn đều load tốt ah, sao mình lại ko load được nhỉ, có ai bị như mình không???
nãy tầm 2 3h XD load tốt xog tầm 3h30 load khá chậm 6,7 id sp 15 nên chuyển sang vina, load hơi chậm tí 6id nhưng ổn hơn XD.

Sao cứ đang gõ thì nó mất chuột làm mình lại phải kick lại:binhsua159:xog mình bấm chữ nó lại nhảy ra stop vs đưa về giao diện defailt nhỉ:m040:

mình quen kiểu nhảy cap kiểu bubu rồi, gõ kiểu xD hay vina không quen, gõ nhầm mãi :binhsua04:

chài hum nj mega bị ji`rùi m.n ơi...dang nhập zô bi kick out lien tục....bị banned 2 nick rau`..
..có ai bị jog' tui hok..?:binhsua155:

chài hum nj mega bị ji`rùi m.n ơi...dang nhập zô bi kick out lien tục....bị banned 2 nick rau`..
..có ai bị jog' tui hok..?:binhsua155:

vẫn bình thường mà. Có tháy gì đâu. hay do soft. DÙng XD thì thi thoảng bị nhé. Mình dùng bubu chả thấy gì:binhsua162:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,653
174,939
Latest member
sutrantattoo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week