[MEGA update ver. 10] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
nè thì ít $
Date: 8/6/2012 11:19 PM
Batch: 106194934
From Account: U2558250 (Protypers)
Amount: $3.05
Memo: Marketing Fee
con duong mua biết bài nào hướng dẫn face ip tự cheat ref chỉ mình vơí, cạp mấy tháng rùi mà chưa cheat bao giờ, kiếm thêm tuần 3$ cũng đỡ, thanks trước nhé!

Mình thì cả tháng nay ko thấy tiền ref đâu cả. $ tuần ni vẫn còn chưa về nữa:binhsua85::binhsua85:

con duong mua biết bài nào hướng dẫn face ip tự cheat ref chỉ mình vơí, cạp mấy tháng rùi mà chưa cheat bao giờ, kiếm thêm tuần 3$ cũng đỡ, thanks trước nhé!
Chỉ cần reset lạ modern rồi ref thôi chứ có gì đâu mà!

pay rồi sướng quá :binhsua02:

Chỉ cần reset lạ modern rồi ref thôi chứ có gì đâu mà!
the k cần face ip ah? reset modem là tắt rồi mở lại hay chọt vào lỗ reset , hơi gà bạn thông cảm!

the k cần face ip ah? reset modem là tắt rồi mở lại hay chọt vào lỗ reset , hơi gà bạn thông cảm!

Chọt cũng được mà tắt bật lại cũng được. Mỗi lần reset lại modern là IP đã thay đổi rồi đó! Miễn sao mỗi lần ref ko trùng IP nhau là đc :)

Chọt cũng được mà tắt bật lại cũng được. Mỗi lần reset lại modern là IP đã thay đổi rồi đó! Miễn sao mỗi lần ref ko trùng IP nhau là đc :)

nếu trùng có bị sao ko bác. ID chủ rè die à :D

Date: 8/6/2012 10:05 PM
Batch: 106189514
From Account: U2558250 (Protypers)
Amount: $40.48
Memo: Marketing Fee

Thank you.

Tiền về đủ rồi nha ae :binhsua07:

thnks bạn, 1tuan khoang 30$, một tháng lấy được 12$ ref cũng tốt was mà. Làm thử phát.

pay biết mega sao rồi ta??? tuần này chưa đủ minpay hóng các bạn lấy tin thần chiến :D

8acc về dc 5, còn 3 chưa thấy reset lun.

pay biết mega sao rồi ta??? tuần này chưa đủ minpay hóng các bạn lấy tin thần chiến :D

pay vẫn đều. có người tiền về hêt. có người tiền chưa về:binhsua02:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,654
174,943
Latest member
nha1uyen96

Most viewed of week

Most discussed of week