[MEGA update ver. 10] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
hum nay là thứ 4 rồi, coi như tuần vừa rồi acc về acc không

Aaaaaaa , tiêu rồi , huhu , acc mega 5$ của mình nó ko pay vì trong tài khoản paypal mình quên chưa add cái mail của tài khoản mega đó ... bây h phải làm sao , mình add rồi , ko biết nó có chịu thanh toán ko nữa :|

nếu email đó chưa đăng ký PP
thì khi tiền đến, cậu login vào email sẽ có email từ PP thông báo có tiền đến, cậu chỉ cần dùng mail đó đăng ký, xong login PP accept gd là được
rồi có thể chuyển tiền về acc của mình

Aaaaaaa , tiêu rồi , huhu , acc mega 5$ của mình nó ko pay vì trong tài khoản paypal mình quên chưa add cái mail của tài khoản mega đó ... bây h phải làm sao , mình add rồi , ko biết nó có chịu thanh toán ko nữa :|

cậu giống mình sơ sơ, mình thì khi reg thì bằng union, mà quên chuyển sang LR, đến hqua mới phát hiện, chuyển qua LR lại rồi ko bik tuần sau nó có pay ko đây @@

cậu giống mình sơ sơ, mình thì khi reg thì bằng union, mà quên chuyển sang LR, đến hqua mới phát hiện, chuyển qua LR lại rồi ko bik tuần sau nó có pay ko đây @@
yên tâm đi bạn, mịnh mấy acc có 86% àh cũng ok.
Luôn tiện các bác cho hỏi là tiền ref nó thanh toán thế nào ạh, em thấy phần Affiliates có 2,2$ mà chưa thấy nó pay. Lần đầu cheet 10% nên mong các bác giải đáp, thanks all!

yên tâm đi bạn, mịnh mấy acc có 86% àh cũng ok.
Luôn tiện các bác cho hỏi là tiền ref nó thanh toán thế nào ạh, em thấy phần Affiliates có 2,2$ mà chưa thấy nó pay. Lần đầu cheet 10% nên mong các bác giải đáp, thanks all!
Ref sẽ pay 2 tuần 1 lần.

an tâm nhé bây h bạn tạo hoặc add mail 5p sau có $ ngay nhé :D

- - - Updated - - -

Ref sẽ pay 2 tuần 1 lần.

cũng hên xui á .tui tuần nào cũng dc paid lúc trước 3 tuần ko paid lúc gài về điều ghê

- - - Updated - - -

cũng hên xui á .tui tuần nào cũng dc paid lúc trước 3 tuần ko paid lúc gài về điều ghê
uhm hjhj.. tui tuần trước cũng 3 tuần mới pay do bị khi tuần trước nữa LR bảo trì nên nó mới 3 tuần pay 1 lần. Mà thường thì 2 tuần là nó pay ak.

hình như mega đang bị lỗi huh, mình vào bt, bấm vào solve images thì thấy "You are not logged in" huhu vậy là sao, có ai bị giống mình không?

sao nó loading hoài vậy nè,hay bị ban tiếp nữa rồi trời :))
đúng roài đang load ngon thì loading bác này cũng bị giống mình! chán quá đc hôm thức đêm!:binhsua76:

hình như mega đang bị lỗi huh, mình vào bt, bấm vào solve images thì thấy "You are not logged in" huhu vậy là sao, có ai bị giống mình không?
mình cũng thế. đang gõ ngon thì bi out ra. vao web thì nó ghi are not login
1 acc không bị are not login mà nó cứ reaload hoài

- - - Updated - - -

phải gõ tiếp nó mới pay phai k pro? em Affiliates mới được có 2,2 ah........

- - - Updated - - -

tình hình thế nào các bác, bubu em k có code dể gõ?

tình hình thế nào rồi các bác

tình hình là ngủ thôi:binhsua16:

:m030: thích spam à lao~ cat kia - oánh chết anh giờ - :m921: vẫn 3 acc speed trên 25 nhé mọi người

:m098: 3 ID delay 1 tí - nên phải add 4 ID thôi - OMG sao ko load sướng như hôm qua vậy

Last edited by a moderator:
có ai được MEGA trả lại tiền quỵt cách đây 2 tuần chưa nhỉ
mail hỏi vì sao mày trừ tiền tao mà chả thấy trả lời
BÁ ĐẠO NHỈ

có ai được MEGA trả lại tiền quỵt cách đây 2 tuần chưa nhỉ
mail hỏi vì sao mày trừ tiền tao mà chả thấy trả lời
BÁ ĐẠO NHỈ

có tui đây, tui mail cho hắn và đựoc trả lại 2$, hê hê..

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,653
174,939
Latest member
sutrantattoo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week