[MEGA update ver. 15] Update tình hình load + pay của MEGA !

Dự án nào cũng có ưu/khuyết của nó. Được cái này thì mất cái kia.
thang captcha2cash ít nhất nó k có bộ đếm time nên code dài k sợ, còn thằng mega chỉ có 15s, login 4 acc ma toan code dài sp thấp thì toàn húp kick-out ^^

thang captcha2cash ít nhất nó k có bộ đếm time nên code dài k sợ, còn thằng mega chỉ có 15s, login 4 acc ma toan code dài sp thấp thì toàn húp kick-out ^^

Code dài mà load đều thì cũng không đáng sợ, chỉ sợ load cà giựt, lúc nhanh lúc chậm khó đỡ.

tưongw là bác thì em thank bác chục lần,em unban hơn 20 lần đấy :D không bít có nát unban không =))=))
-^^..
-20 lần chả thấm đâu bạn
-mình còn unban nhiều hơn bạn kìa
-unban hộ đã vượt con số 50 rồi..
-nát là vì các bạn spam kinh quá =.="..
-1acc bị ban biết bao nhiêu lần.
:binhsua156: cùng 1 lý do.. :-<..

ban acc vì lý do ? có được trả tiền không các chú, mới bị bạn lầu đầu

Bị baned mà đủ 3$ là vẫn pay, sao nhiều người mình nói mà không nghe nhỉ, không nên gõ dấu ? khi không nhìn rõ chữ, gõ ? sẽ bị baned ngay.

Mấy bác Captchas are reviewed every hour. If we find any with an incorrect answer, we will deduct it from your correct solved captcha counter, consequently your estimated balance will be reduced có nghĩa là sao bữa ni nó khắt khe gì à

- - - Updated - - -

Mấy bác ai cheat 1 chử thì bỏ đi cho rồi đừng để nó làm căng như pix thì đói nhá

Tình hình Mega còn trừ tiền, trừ code gì không mấy bạn ?

Bị baned mà đủ 3$ là vẫn pay, sao nhiều người mình nói mà không nghe nhỉ, không nên gõ dấu ? khi không nhìn rõ chữ, gõ ? sẽ bị baned ngay.
bợn
này lâu lâu vào đọc k hiểu ất giác gì má phán khiếp thế, mega đánh sai nhiều cũng có thể banned vì reason: ? chứ k phải vì gõ dấu "?" mới banned đâu, đâu phải cứ ban là do gõ "?" đâu :m179:

bợn
này lâu lâu vào đọc k hiểu ất giác gì má phán khiếp thế, mega đánh sai nhiều cũng có thể banned vì reason: ? chứ k phải vì gõ dấu "?" mới banned đâu, đâu phải cứ ban là do gõ "?" đâu :m179:

hi, ? là không rõ lý do , cái này chắc nó cho die lun , :binhsua168:

ban vì lý lo : ? . "chấm hỏi" ở đây có nghĩa là không rõ lý do (không có trong danh sách lý do ban), chứ không phải là tại gõ dấu <?>

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,490
173,667
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week