[MEGA update ver. 15] Update tình hình load + pay của MEGA !

nhưng sự thật mình đã bị mất hết tiền ngày hôm nay làm rồi đó. chả hiểu vì sao. acc nào cũng đúng hơn 97%. trước khi làm 2.5$ làm xong 3acc mỗi acc hơn 3$. khoảng 1h sau mình kiểm tra lại thì vẫn 2.5$. Ko lẽ mình gõ sai nhìu rồi nó reduce toàn bộ sao??? chả hĩu. Lúc trước cũng bị zậy cứ tưởng nó bị lỗi hiển thị nhưng đợi mãi ko thấy nó trả tiền lại. Giờ lại bị nữa...

Giờ nó chơi kiểu giống ct rồi, có vẽ nó mới nâng cấp lại hệ thống lọc cap, sáng gõ 300 code bình thường mà sai hết 78 code,:binhsua162:

Captchas are reviewed every hour. If we find any with an incorrect answer, we will deduct it from your correct solved captcha counter, consequently your estimated balance will be reduced.
Bỏ mega di các bạn ơi giờ chiến không cẩn thận là chết. Giờ nó kiểm tra captcha mỗi giờ nếu bạn gõ sai bất cứ từ nào ko chỉ ko được tiền từ đó mà còn bị trừ nữa. ví dụ bạn gõ đúng 1 từ sai 1 từ thì lúc trước được tiền từ đúng, ko được tiền từ sai. giờ thì đúng được tiền sai thì bị trừ tiền. Còn chơi cái chiêu sai nhiều quá thì tiền bạn làm trong ngày hôm đó coi như công không. Mình bị 1 vài acc rồi cố gắn gõ cho đũ minpay gõ xong rồi khoảng 1h bật lên lại. Toàn bộ số tiền đã làm trong ngày mất hết. Coi như làm công không. Chạy wa captchatypers lánh nạn 1 thời gian đi
Cái này có vẻ chí lý nè. Trước hết đánh bao nhiêu thì tiền cũng lên, sau đó thì code sai không những không được tính tiền mà còn trừ hẵn sang code đúng. Hình như mấy ngày hôm trước thì lôi code sai từ hồi khai thiên lập địa lúc nào đó ra trừ luôn thì phải làm mất rất nhiều $.

Cái này có vẻ chí lý nè. Trước hết đánh bao nhiêu thì tiền cũng lên, sau đó thì code sai không những không được tính tiền mà còn trừ hẵn sang code đúng. Hình như mấy ngày hôm trước thì lôi code sai từ hồi khai thiên lập địa lúc nào đó ra trừ luôn thì phải làm mất rất nhiều $.
Hôm qua mình gõ đủ minpay rồi bỏ đó, sáng nay nó chỉ trừ mình 1-2 xu thôi.

Không phải vậy đâu! khỉ gõ có bao nhiêu code nó tính tiền hết bấy nhiêu, rồi sau đó nó tính lại và deduct tiền code sai, chỉ vậy thôi!
Nó kiểm tra hằng giờ vì mỗi giờ có rate khác nhau. Bạn gõ sai trong thời gian rate nào thì nó khấu trừ code sai theo rate đó. Chuyện này nó đã thực hiện 3 tuần rồi, chỉ là mãi cho đến hôm nay nó mới chính thức thông báo đó thôi!
bác này có lý này, mình gõ trưa được 400 cáp, 37 code sai, - có 1 2 vcent đúng = số code sai chứ có thấy - thâm vào đâu

Trong thớt này ko có anh em cheat 1 chữ ai cũng gõ cũng đúng nhiều hơn sai nên nếu trừ 2-3 cent thì cũng không sao :) thế cũng được rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,485
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week