[MEGA update ver. 15] Update tình hình load + pay của MEGA !

hi, ? là không rõ lý do , cái này chắc nó cho die lun , :binhsua168:
"?" hình như là do gõ sai liên tục 5 6 code gì đấy bác or cũng có thể sai nhiều trong cùng 1 thời điểm, tại tối qua e đánh bừa sau đó no rule luôn...

"?" hình như là do gõ sai liên tục 5 6 code gì đấy bác or cũng có thể sai nhiều trong cùng 1 thời điểm, tại tối qua e đánh bừa sau đó no rule luôn...

giờ code gì mà nhìn ko ra thì esc chắc ăn đánh đại nó ban thì mệt :binhsua157:

có ai biết esc khoảng nhiêu lần là banned k. với cái version code rắn này của mega thì esc dài dài mà run qua

ban dấu ? tức là esc nhiều quá ý mà.

Rất có thể, mình cũng nghĩ vậy!

- - - Updated - - -

Nều mà ESC được nhiều lần trong 1 thời gian ngắn mà không bị rule thì còn nói gì nữa.

Có ai trả lời hộ em với ko

ai trả lời vấn đề này với ạ
Sao mình báo hoàn thành thanh toán mà trong LR chẳng thấy là sao nhỉ, em mới chuyển qua Mega kiếm thêm mà như thế này thì chán quá. Các bác đi trước chỉ em với

ai trả lời vấn đề này với ạ
nó báo hoàn thành mà tk thì xem lại số LR đăng ký có đúng k
lâu lâu thằng mg cũng bị đên khoảng này nen nếu bước 1 đúng thì hãy sent mail cho thằng support thử xem sao.

thôi chào mấy bác e đi ngủ trưa đây chìu chiến - tuần này kiếm ít $ wá hichic :binhsua96::binhsua87:

Captchas are reviewed every hour. If we find any with an incorrect answer, we will deduct it from your correct solved captcha counter, consequently your estimated balance will be reduced.
Bỏ mega di các bạn ơi giờ chiến không cẩn thận là chết. Giờ nó kiểm tra captcha mỗi giờ nếu bạn gõ sai bất cứ từ nào ko chỉ ko được tiền từ đó mà còn bị trừ nữa. ví dụ bạn gõ đúng 1 từ sai 1 từ thì lúc trước được tiền từ đúng, ko được tiền từ sai. giờ thì đúng được tiền sai thì bị trừ tiền. Còn chơi cái chiêu sai nhiều quá thì tiền bạn làm trong ngày hôm đó coi như công không. Mình bị 1 vài acc rồi cố gắn gõ cho đũ minpay gõ xong rồi khoảng 1h bật lên lại. Toàn bộ số tiền đã làm trong ngày mất hết. Coi như làm công không. Chạy wa captchatypers lánh nạn 1 thời gian đi

Captchas are reviewed every hour. If we find any with an incorrect answer, we will deduct it from your correct solved captcha counter, consequently your estimated balance will be reduced.
Bỏ mega di các bạn ơi giờ chiến không cẩn thận là chết. Giờ nó kiểm tra captcha mỗi giờ nếu bạn gõ sai bất cứ từ nào ko chỉ ko được tiền từ đó mà còn bị trừ nữa. ví dụ bạn gõ đúng 1 từ sai 1 từ thì lúc trước được tiền từ đúng, ko được tiền từ sai. giờ thì đúng được tiền sai thì bị trừ tiền. Còn chơi cái chiêu sai nhiều quá thì tiền bạn làm trong ngày hôm đó coi như công không. Mình bị 1 vài acc rồi cố gắn gõ cho đũ minpay gõ xong rồi khoảng 1h bật lên lại. Toàn bộ số tiền đã làm trong ngày mất hết. Coi như làm công không. Chạy wa captchatypers lánh nạn 1 thời gian đi

Mia nó, để vô coi lại 3 cái acc 3,5$ của mình coi :(

Không phải vậy đâu! khỉ gõ có bao nhiêu code nó tính tiền hết bấy nhiêu, rồi sau đó nó tính lại và deduct tiền code sai, chỉ vậy thôi!
Nó kiểm tra hằng giờ vì mỗi giờ có rate khác nhau. Bạn gõ sai trong thời gian rate nào thì nó khấu trừ code sai theo rate đó. Chuyện này nó đã thực hiện 3 tuần rồi, chỉ là mãi cho đến hôm nay nó mới chính thức thông báo đó thôi!

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week