[MEGA update ver. 19] Update tình hình load + pay của MEGA !

kick out 10 lần mới ban mà sao các bác bị ban dữ vậy :| mình thì có khi làm cả đêm ~8 tiếng mới bị kick 1 lần . còn có khi ko lần nào. Làm 3 tuần nay chưa bị ban acc nào hết . code bác sĩ thì cứ gõ đại vào, chỉ éc khi gặp code ko có hình thôi .

Không kick lần nào cũng ban nhá Mega giờ nguy hiểm đấy code bác sĩ gõ đại vào là ổn thôi à mình thử rồi không sao gõ soft XD thì nên tắt luôn anti timeout cho có thêm thời gian chém thằng 8s.

reset về 0$ rồi nghĩa là không về nữa kiểu này sao dám làm nữa đây:binhsua45:

Tình hình mega baned id ghê quá, làm 50code mà khóa luôn id, mọi người cho hỏi có ai ticket unbaned được không vậy, mình ticket 2 ngày rồi mà không thấy unbaned, ticket vẫn trong tình trạng request open.

gì mà tình hình các bác bị ban lắm thế.. mình thấy vẫn bình thường mà..
nói chung là dùng soft bubu, bật tự động gửi khi hết giờ.. 2 từ ko kịp gõ 1 từ, code bác sĩ thì gõ đại, ko dùng esc.
tỷ lệ code đúng có 87% mà có bị sao đâu.

Nó có từng thời điểm đấy các bác. Đúng thời điểm của nó thì chẳng có kick out gì hết . Tất cả các id của mình ban nó cho lý do recaptcha hết :))

nói chung là dùng soft bubu, bật tự động gửi khi hết giờ.. 2 từ ko kịp gõ 1 từ, code bác sĩ thì gõ đại, ko dùng esc.
Tự động gửi khi hết giờ bật ở đâu bác???

rùa mà còn baned id nữa :), không dám làm nữa luôn

- - - Updated - - -

mình cũng làm vậ mà vẫn baned đó thôi, code bác sĩ thì gõ đại, không nhấn esc, gõ không để timeout, thế mà nó vẫn kick forever .... :(

kick thì unban cho nó 10 cái thư , or cho đến khi nào nó unban thì tha cho nó :))

Cho em hỏi các bác LR về đầy đủ chưa nhỉ.! Nghe mấy bác rần rần về vấn đề changer LR mà lo quá tuần sau e đc cũng hơi nhìu nhưng của mem hok àh.!:binhsua37:

hjx , có 3 id mà 2 tuần ko về , ai có cách gì ko , ticker nó 2 3 lần rồi vẫn ko thấy hồi âm

mega rs $ nghĩa là đã pay hết gòi nha các bác - nếu chưa về thì coi như tỷ lệ các bác bị change lr rất cao - thử ticker tới mega đòi tiền coi nó tl sao
nếu nó tl là pay gòi thì coi như chia bùn cùng các bác:binhsua41:

Cho em hỏi các bác LR về đầy đủ chưa nhỉ.! Nghe mấy bác rần rần về vấn đề changer LR mà lo quá tuần sau e đc cũng hơi nhìu nhưng của mem hok àh.!:binhsua37:

lại 1 người nữa ....... đã ra đi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,136
173,219
Latest member
sellzzqqee123
Back
Top Bottom