[MEGA update ver. 25] Update tình hình load + pay ( yêu cầu các thánh cheat và chaned lr tha cho bọn

Status
Not open for further replies.
bọn này nó viết được tool auto capt rồi sao mà nó hành ae kinh

Hihihi đã là captcha để phân biệt người và máy tính thì làm sao mà viết được công cụ nhận diện captcha như con người bác. Nếu mà như vậy thì k0 có công việc gõ captcha nữa nhé

7g30 , bắt đầu rùa, đêm thì tốt ..... nghỉ dc rồi, rate giảm chán wa, 5 tiếng dc có 6,23$ :v

Máy bác dạo này làm ăn sau rùi , dạo này chưa có tiền mua linh kiện nên chưa captcha đc khỗ quá

Tình hình là em vừa bị khóa vĩnh viễn 5 tk mega :((. Vì cái lí do phát hiện sử dụng phần mềm thứ 3 hơn tuần nay.Có ai làm bị phát hiện không.Chứ e làm bị thế này cả tuần rồi. và cuối cùng thì 5 tk đã lên đường.Nản quá cả nhà ơi

Tình hình là em vừa bị khóa vĩnh viễn 5 tk mega :((. Vì cái lí do phát hiện sử dụng phần mềm thứ 3 hơn tuần nay.Có ai làm bị phát hiện không.Chứ e làm bị thế này cả tuần rồi. và cuối cùng thì 5 tk đã lên đường.Nản quá cả nhà ơi

bubu soft gõ ầm ầm có bị gì đâu ta??

Thôi xong thế là tổng cộng tất cả 6 tk đã ra đi .Mega lại ko cho reg acc .THôi chia tay :((
là sao ? sao nó hem cho reg acc nữa ,còn 1 đống acc đây !mua hem bán cả ví luôn .hehehe:binhsua95:

Đề nghị các bác chuyển qua dự án khác vài tuần để nó tăng rate rồi chiến nào... Nhìn rate thảm chà muốn chiến :)

tình hình mega nản quá , ko như hồi cuối năm ngoái

chuyển quạ dự án cạp đất là vừa :binhsua121:. em giỡn á, đừng ném đá em tội nghiệp. giờ cái nào cũng nát hết rồi, thôi anh em chạy qua bác vina xin thêm chân làm load đều rate cố định đi. ghét cái bên đó làm tỉ lệ sai nhiều dã man, mega mình cũng 95% mà qua đó kiểu gì cũng 90% là kịch, lúc đầu đánh nó có 85% à:binhsua115:

co ai unban dc loi repcapcha hok vay giup em voi
neu un dc em xin tan on
moi 30%/acc
:binhsua43:

- - - Updated - - -

co gi pm yahoo
thanh_thanh200312
:binhsua37:

sáng nay mega load nhanh phết ấy nhỉ mn !!!
cụ rùa đi chơi rồi k có ở nhà ...........:binhsua39::binhsua44:

sáng nay mega load nhanh phết ấy nhỉ mn !!!
cụ rùa đi chơi rồi k có ở nhà ...........:binhsua39::binhsua44:

Nhảy qua qlink hết trơn rồi lấy gì không nhanh, bên đó đông đúc chật chội đến nổi thở không ra capt. về mega thôi
Nhà điều hành trực tuyến: 0 nhân viên, 1010 tổng số > có khoảng 1010 acc đang làm việc
mỗi người 1 soft log in khoản 4 acc/1 soft chả ai log 1 acc mà làm bao giờ :binhsua01:
vị chi có khoảng 250 đến 300 người đang làm việc. khiếp

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week