[MEGA update ver. 25] Update tình hình load + pay ( yêu cầu các thánh cheat và chaned lr tha cho bọn

Status
Not open for further replies.
Nhảy qua qlink hết trơn rồi lấy gì không nhanh, bên đó đông đúc chật chội đến nổi thở không ra capt. về mega thôi
Nhà điều hành trực tuyến: 0 nhân viên, 1010 tổng số > có khoảng 1010 acc đang làm việc
mỗi người 1 soft log in khoản 4 acc/1 soft chả ai log 1 acc mà làm bao giờ :binhsua01:
vị chi có khoảng 250 đến 300 người đang làm việc. khiếp

trong đó có tui nữa :m021::m021:

rate lè tè thế này mà siêng gõ nhỉ ;))

chứ g ko làm thì chết đói bác ạ, lương ngoài dc có 3tr đủ tiền ăn ún xăng cộ, ráng capt thêm thì có đồng tiềt kiệm ,thế mà vẫn thiếu đủ đường :v

chứ g ko làm thì chết đói bác ạ, lương ngoài dc có 3tr đủ tiền ăn ún xăng cộ, ráng capt thêm thì có đồng tiềt kiệm ,thế mà vẫn thiếu đủ đường :v

6 chai captcha ak :binhsua37:! thang 9 chai oy con j :binhsua38:

bỏ cap di may bac sang chien off voi em ngay hon 3 chai !:binhsua39:

1 ngày capt dc có tầm 100-120k, cộng hết tất cả tháng dc tầm 6tr-6tr5 thôi chứ đâu ra 9tr bác :v

p/s : bác kia off ngày 3 chai sting hay 3 chai tiger :-s

người ta ghi nhằm chút bác ơi tháng 3 chai mới đúng hehehe ngày mà 3 chai tiền đâu dễ kiếm thế :m131::m131:

thì ngày 3 chai, các ngày còn lại trong tháng ko có việc để làm :binhsua37:

We have detected that you have been pressing "DON'T KNOW" very often. All of our typers must try to ANSWER as much images as possible. Remember to type the images exactly as they appear on your screen. Your account will be permanently suspended if you continue press "DON'T KNOW" too many times. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned.

Lỗi này có unban đc k nhỉ các pro?

We have detected that you have been pressing "DON'T KNOW" very often. All of our typers must try to ANSWER as much images as possible. Remember to type the images exactly as they appear on your screen. Your account will be permanently suspended if you continue press "DON'T KNOW" too many times. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned.

Lỗi này có unban đc k nhỉ các pro?

Lỗi này unband vô tư nhé :D

"We have detected some unusual activity in your account and we have been forced to suspend it. You have probably been suspended by using UN-AUTHORIZED SOFTWARE with our system, or by abusing the system in any other way. Your account will be permanently suspended if this situation persists. Your account will be reopened in 09-05-2013 02:05:52 PM Server Time."

-Vừa bật soft lên, gõ đúng đc 1 cái thì bị quăng ban rules này ngay :)

"We have detected some unusual activity in your account and we have been forced to suspend it. You have probably been suspended by using UN-AUTHORIZED SOFTWARE with our system, or by abusing the system in any other way. Your account will be permanently suspended if this situation persists. Your account will be reopened in 09-05-2013 02:05:52 PM Server Time."

:binhsua51: đừng dọa nhau nhé, 100% ae toàn capt trên soft đấy

cái này thấy nhìu người cũng bị gòi thường chỉ kick 10p chứ chưa thấy ai bị ban vì rule này
hiện mình vẫn chưa bị rule này lần nào ko bít hướng khắc phục nó như thế nào nữa - có pro nào khắc phục đc thì share cho a e bít cách tránh đi nào

cái này thấy nhìu người cũng bị gòi thường chỉ kick 10p chứ chưa thấy ai bị ban vì rule này
hiện mình vẫn chưa bị rule này lần nào ko bít hướng khắc phục nó như thế nào nữa - có pro nào khắc phục đc thì share cho a e bít cách tránh đi nào

Tình hình Load sao rùi bác :binhsua37:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,151
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week