[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

travl1991

Junior
Reactions
12
MR
0.001
bây giờ bác vào soft qlink , vào license - renew license phần old key là key của bác đó copy paste zo soft mega thôi :binhsua43:
:m071: em làm 1 hồi hết vô được qlink luôn rồi, thôi để mua key khác vậy , mới mua key xài chưa được 1 tuần lại mất

- - - Updated - - -

Load tốt quá 2 id speed 25 :binhsua50:
nghe thấy mà ham......................

Snow

Hero
Verified
Reactions
496
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
:m071: em làm 1 hồi hết vô được qlink luôn rồi, thôi để mua key khác vậy , mới mua key xài chưa được 1 tuần lại mất

bác rãnh tiền quá , vào soft link nó bắt key tiếp à , vậy đợi 1 tí zo lại là đc chứ gì , nếu ko đc thì pm xd mà nói

bác rãnh tiền quá , vào soft link nó bắt key tiếp à , vậy đợi 1 tí zo lại là đc chứ gì , nếu ko đc thì pm xd mà nói
đang lúc nguy cấp, hên là bác xd online yahoo, hỏi và thực hành, bây giờ vô được mega luôn rồi, thank thanks, hihi:binhsua43:, đúng là làm newbie có cái vui của newbie

có vấn đề thế này.Mình chơi solo chứ ko ref gì cả.Tạo ở protypers.com.Mình điền số PM vào thì nó bảo số này đã được dk.Mình chọn Western Union rồi điền quốc gia và thành phố vào.Rồi dk.Sau đó mình vào web change lại thành PM như vậy có được ko.

ichdang

Senior
Reactions
104
MR
0.001
có vấn đề thế này.Mình chơi solo chứ ko ref gì cả.Tạo ở protypers.com.Mình điền số PM vào thì nó bảo số này đã được dk.Mình chọn Western Union rồi điền quốc gia và thành phố vào.Rồi dk.Sau đó mình vào web change lại thành PM như vậy có được ko.

chuẩn quất đi bạn. sao ko tự ref có phải hơn không có mất gì đâu nhỉ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,819
176,263
Latest member
celadoncitynet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week