[MEGA update ver. 9] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
1 acc trong 3 tuan ko du MINPAY se bi reset ve 0 ha
mấy giờ thì nó reset nhỉ

Last edited by a moderator:
share invite

chán quá, sáng nay ngồi 2h mà ko dc nổi 0.5$

anh em có kinh nghiệm gì về thằng này ko?

tiện đây share invite cho ai thực sự cần:

3D7G

3AUT

co ai da TUNG gặp trường hợp 1 ACC 3 TUẦN KO ĐỦ MINPAY thì bi RESET VE 0 chưa nhỉ

Reset về 0 thì có trong trường hợp bạn nghỉ quá lâu, nhưng ko chắc là 3 tuần, tuy nhiên khi bạn làm trở lại và đủ minpay thì nó lại cộng phần trước đó lại cho bạn

Reset về 0 thì có trong trường hợp bạn nghỉ quá lâu, nhưng ko chắc là 3 tuần, tuy nhiên khi bạn làm trở lại và đủ minpay thì nó lại cộng phần trước đó lại cho bạn

THANKS BẠN, hiện tại mình còn 3 acc 2.7 , 2.7 , 2.2 nhưng từ 1H0 AM đến giờ ko lOAD NỔI , tuần này là tuần thứ 3 chưa đủ MINPAY đối với những acc đó

Em có 2 acc bị lỗi như thế này: 29/5 cả 2 acc đều chưa đủ minpay nhưng em lại nhận được từ mỗi acc hơn 5$. Thấy là lạ. Sau đấy em gõ khoảng 6$ mỗi acc thì qua 2 tuần k thấy pay j cả. Bỏ vài ngày vào làm tiếp thì thì 1 acc bị reset về 0 mà k đc pay, 1 acc vẫn giữ nguyên nhưng k pay dù đã thừa minpay. Bỏ bẵng rồi gần đây làm lại thì 25/6 acc bị reset về 0 thanh toán bình thường còn acc kia chỉ pay 1 nửa, còn 4.5$ mà nó k pay nốt cho em. Qua 1 tuần vừa rùi thì cả 2 acc lại k đc thanh toán mà 1 acc 8$, 1 acc 4$. Ai giải thích giúp em với. Em nghỉ 2 acc đấy vài hôm rùi. Có khi phải chia tay vs 2 em nó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week