Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.1 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
Chờ hoài cục $, a cứ ngồi ngắm LR....chờ 1 cục $ mà dường như sẽ ko đến :binhsua04:

Payment từ 2012-03-12 13:03:12 hôm nay hóng, vào đi vào lại vấn ko thấy $ đâu :((

mà cho hỏi soft Máy trạm dùng có vấn đề j ko vậy, ai dùng chưa cho ý kiến với

Hot Hot. Tình hình là đã nhận được LR pay từ 2 tuần trước. Haha.
ID chủ va ref chung 1 IP, Chung luôn cả LR. Haha

CHúc mừng.....chúc mừng.....nhưng mà cẩn đó ngen, tới lúc nó mà kiểm tra là xong luôn đó nha. :binhsua90:

Ngon nhỉ, @@ 2 tuần mà nó còn nhớ UY TÍN phết @@
Số tiền bao nhiêu vậy bạn có hơn 5$ không

Mấy bác cú ngóng $ mà làm gì, vào cap code tiếp đi, nó mà không paid em sẽ mở tiệc để chiêu đãi các Bác :m146: - Tiệc cam nhé :binhsua01:

cam khá chua
LR chưa thấy $ về

Chờ hoài cục $, a cứ ngồi ngắm LR....chờ 1 cục $ mà dường như sẽ ko đến :binhsua04:

Payment từ 2012-03-12 13:03:12 hôm nay hóng, vào đi vào lại vấn ko thấy $ đâu :((

mà cho hỏi soft Máy trạm dùng có vấn đề j ko vậy, ai dùng chưa cho ý kiến với

sof may tram chậm hơn web 3s nếu bạn đánh sò này trễ hơn 3s sẽ ăn ban dễ bị an ban lém bạn nên sài sof XD nhé

Cho xin cái proof để lên tinh thần nào :binhsua07:
Này thì proof

sof may tram chậm hơn web 3s nếu bạn đánh sò này trễ hơn 3s sẽ ăn ban dễ bị an ban lém bạn nên sài sof XD nhé

không phải đâu. Mình trao đổi với Lâm thì cậu ấy bảo chỉ log 2 acc thôi. Cứ 3 acc thì sẽ bị ban đó

Vụ này tiền bị giam từ 2 tuần trước. Giờ mới pay. Và chỉ 3u chứ không phải 5u trở lên.
Thắc mắc hoài
Vậy phải nói cho rõ ràng chứ! Cứ bảo mới được pay thì ai chả nghĩ là tiền về LR! Còn nó reset thì chuyện thường tình thôi mà!

tình hình là 2 em đã tiền về nhưng mà 2 em kia đâu mất tiêu à :(( nản quá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,641
Latest member
sandy925

Most viewed of week