Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.1 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
=)) các bạn đã nói sai Mình acc thứ 4 tên ID: anh_nghia.... nè chữ a nhé tại sao ko đc pay mặc dù đã reset trong acc? Thế nên pay từ a tới z là phỏng đoán thôi nhé!
Mình khi nào cũng đặt tên có chữ a ở trước nhưng cũng thế! Hên xui thôi
Hình như nó pay tiền từ cao xuống thấp đó; các bác cứ để ý@

tình hình vào click nát LR mà $ vẫn không thấy >> chuyển # chơi vậy, đợi mệt mỏi wa' rùi:binhsua78:

hoặc là nó trả cho những ai lâu rồi chưa đc pay trước, toàn ngồi đoán mò mệt ghê :binhsua88:

Hỏi về IP động

Mình vừa phát hiện ra IP của mình là động. Vậy nó có ảnh hưởng gì đến việc đánh megatypers và mấy cái trang đầu tư như jss kok? Ai biết thì hướng dẫn giúp mình với! =.=!

Mình vừa phát hiện ra IP của mình là động. Vậy nó có ảnh hưởng gì đến việc đánh megatypers và mấy cái trang đầu tư như jss kok? Ai biết thì hướng dẫn giúp mình với! =.=!
Mình dùng Dcom. Nó vẫn pay nha bạn.
Chỉ 1acc là chưa được pay

Không sao, miễn là không trùng với IP chủ ref là đc, IP động đổi IP liên tục thì khi vào LR nó sẽ đòi cái code xác nhận gửi vào mail,còn cái jss gì thì mình ko biết

acc chủ dk IP A, mấy acc con ref ở IP B, vậy thì có sao ko các bác, 15p-30p ref 1 lần.
Đừng cheaf ref của nó nữa, kiếm bạn nào uy tín xin ref rồi chia 50:50 đi :binhsua76:

chẳng sao đâu vì cái này chủ yếu là công việc mà ... nó tính tiền cạp cạp ... nó ăn theo hình ảnh cạp chứ có phải là ip đâu , thế nên kể cả nick bạn đánh ở mỹ nó vẫn tính tiền cho mà ^^ không như mấy hình thức kiếm tiền khác à

Vậy thì có sao đâu, cứ ref thôi, cho chắc ăn nữa thì ngoài 15-20 ref 1 lần thì tạo nhiều mail ko trùng tên nhau, LR khác nhau, fake ip nữa là ok :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week